จดจำแต่ ช่วงเวลาที่ดี จะรออยู่ ตรงนี้ นะ ที่รัก

จดจำแต่ ช่วงเวลาที่ดี จะรออยู่ ตรงนี้ นะ ที่รัก

• 2 ตอบ
  • 796 อ่าน
*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
For the good times cover by phoowadol เนื้อหา กินใจ ทำนอง ฟังสบายๆ  เลย อยากแบ่งปัน เพื่อนๆ ลองฟัง แบบฉบับ ผมดู นะครับ  หวังว่า คงชอบกัน ::Shy::

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: จดจำแต่ ช่วงเวลาที่ดี จะรออยู่ ตรงนี้ นะ ที่รัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 01:47:34 am »
Ohhhh .... Wow.....  ::Glad::
This is a wonderful cover job naaa...  ::WowWow::  ::WowWow::  ::WowWow::

เพลงนี้ ว้าววววววว แจ่มแมวไปเลยยยยย ....  ::Shout::  ฟังไปๆๆ ... นึกว่าไม่ได้เอาเสียงออกซะอีกนะเนี๊ยะ ... อิอิอิ  ::HeyHey::

I loveeeee it ... You did it soooooo very well.....  ::Yes!::

ENCORE ...   ::Beggar::   ENCORE....   ::Beggar::    ENCORE.....   ::Beggar::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2019, 01:49:49 am โดย P Eet ✦Diamond✦ »
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
Re: จดจำแต่ ช่วงเวลาที่ดี จะรออยู่ ตรงนี้ นะ ที่รัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 08:15:15 am »
Ohhhh .... Wow.....  ::Glad::
This is a wonderful cover job naaa...  ::WowWow::  ::WowWow::  ::WowWow::

เพลงนี้ ว้าววววววว แจ่มแมวไปเลยยยยย ....  ::Shout::  ฟังไปๆๆ ... นึกว่าไม่ได้เอาเสียงออกซะอีกนะเนี๊ยะ ... อิอิอิ  ::HeyHey::

I loveeeee it ... You did it soooooo very well.....  ::Yes!::

ENCORE ...   ::Beggar::   ENCORE....   ::Beggar::    ENCORE.....   ::Beggar::
    เอาอีกแล้ว  พี่เพชรก็ชมผม  จนเขิล  ไปหมดแล้วเนี่ย ::Shy:: 
    ร้องเพลง นี้ทีไร  ก็ นึกถึง คุณพ่อ  ขึ้นมาตลอด  เมื่อก่อน ตอนเด็กๆ  คุณพ่อ ท่านเปิด ฟัง ประจำ
ผมเองก็ได้ ยิน มาตลอด  เลยพอจะร้องตามได้  ประมาณนี้ แหละครับ   ดีใจนะครับ.ที่พี่เพชร ชอบ
 เพลงนี้ มันเก่า มากไป  ยังคิดเลยว่า  จะมีใครเคยฟัง  บ้างรึเปล่า น๊าาาาา   ขอบคุณมากครับ  ที่ คอยให้ กำลังใจกัน ตลอด ::Thankyou::  เดี๋ยว ครั้งหน้าจะหาเพลง มาร้องให้ฟัง อีก นะครับ ::DookDig::   ::DookDig::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ