ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : มนต์รักทรามวัยกับชายสูงวัย

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 02:35:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านตอนไหนก่อนครับ

1.แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย
2.เพื่อน...กูรักลูกสาวมึงว่ะ
3.เกาะสวาท...หาดสยิว
4.สอนเสียวคุณครูมายด์คนสวย
5.สอนดีดคอร์ด...มันตอดรัด

pizzahutcha

Ram PakVan Rachawong

เรื่องแรกแน่นอนครับ น่าสนใจทุกเรื่องครับ แต่ที่น่าสนใจมากที่สุดคงเป็นเรื่องแรก เพราะมันอาจจะมีิะไรเกี่ยวกับหมอพลอยด้วย

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

akira

ไหนๆ ปีนี้ก็สูงวัยมาอีกหนึ่งปี เข้าทางครับ เข้าทางล่ะ ได้ตามติดๆ แน่ครับ

akira

ว่าแต่ ทั้ง 5 บทนี่ จะมีเฉี่ยวๆ จักรวาลของลุงพล บ้างรึเปล่าน้อ

navy868

โหวตเลือก 1 ครับ...น้องหมอคนนี้ไม่ถึงมือลุงพลใช่มั้ยครับ? น่าเสียดาย  ::Crying::

xonly-1786

ชอบมากๆเลยเรื่องสั้น อยากได้ "แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย" ขอบคุณครับ

peerayut_air

อยากลองอ่านเรื่องของพริตตี้สาว ติดเกาะกับไต้ก๋งเรือครับ โครงเรื่องแปลกดี

Wichan Ita

อยากอ่านน้องแพรวน้องของหมอพลอยเจ้าหญิงน้ำแข็ง พี่น้อง จะนิสสัยใกล้เคียงกันไหม

xnosex

Phoowadol

ที่จริงแล้ว ทุกเรื่องที่ท่าน นำเสนอมา นั้น  มันมีความน่าสนใจ แตกต่างกันไป คนละแบบ แต่สุดท้าย ก็จะ มาจบ กัน ที่ จ้ำจี้กัน นี่แหละ. ในความคิดเห็น. ส่วน ตัวนะ ผม ว่า เรื่องราว ของ น้องสาว หมอพลอย. น่าสนใจ เป็นอย่างมากมาย แค่ การตั้งชื่อ เรื่อง ก็ สะกิด ต่อม ความอยาก   (อ่าน)  ::Cheeky::   ::Shy::  กันขึ้นมาแล้ว ใช่ปะ ลูกคุณหนู กับคนสวน อีกต่างหาก พล้อต ยอดนิยม นักอ่าน เลยหละ เชื่อเถอะ เรื่องนี้ ผล โหวต มา อันดับ 1 แน่ๆ  ผมเองก็ โหวต เรื่องนี้หละครับ ::Confident::

kenwin