ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jorori] Natsu to Jun | Summer and Innocence [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 03, 2019, 12:13:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

หวานแหวน กุ๊กกิ๊กดีจัง

ปล. วาดได้สวยเว่อเลยอ่ะ

TCM12.0

เป็นโดจินที่งานภาพสวยที่สุดที่เคยดู เนื้อเรื่องอบอุ่นหัวใจดีครับ

DiabloX

ภาพก็สวย บทนี่แบบกุ๊กกิ๊กพาจิ้นตาม

Tee001

ข้างนอกยิงพลุไฟ ข้างในพระเอกยิงพลุน้ำใส่นางเอก  ฟินจริงๆ

worachat39

ภาพงานมากเลยครับ นางเอกก็แอบรุกด้วยนะเนี่ย อิฉาพระเอกชะมัด

sevennine

ลายเส้นสวยมากครับเนื้อเรื่องดีงาม แต่เรื่องนี้ผู้หญิงอ่อยจริงๆแต่สวยมากๆเลยขอบคุณที่แปลครับ

นายไข่ย้อย

ความ  Innocence นี่มันน่ากลัวจริงๆ ::Hunger:: เดียวแอบไปตามหาผลงานอาจารย์นักเขียนท่านนี้เพิ่ม
อิอิอิ

elviswhat

ภาพนี่อย่างสวยเลยครับ เจอตอนใส่ชุดยูกานะเข้าไปนี่ฟินไปเลย

b72208

เนื้อเรื่องโรแมนติคทั่วไป แต่ที่ชอบมากๆคือการวาดภาพ รายละเอียด สวยมากๆเลยครับ
นานๆจะเจอแบบนี้สักที ขอบคุณมากๆเลยครับ

omeganaja

ภาพสวย คมชัด ดอกไม้ไฟ แตกในด้วย นางเอกน่ารัก มุ๊งมิ๊ง

raitos

สุดยอด อ่านไป ก็อึ่งไปครับ ภาพสวยสุดๆ ไปเลย
แถมบรรยากาศ กับการเล่าเรื่องก็ดีมากๆ อีกด้วย

อิ่มอก อิ่มใจสุดๆ ไปเลยครับ
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ แบบนี้ด้วยนะครับ

Gunitle

รู้แล้วทำไมท่านเมโลดีถึงยกให้เป็นเรื่องเทพ5555 ภาพสวยสุดๆ มีเบลอหน้าเบลอหลังด้วย เหมือนดูอนิเมะเลย แต่ฉากเซ็กซ์น่าจะยาวกว่านี้ซักหน่อย อ่านแล้วเพลินดี555 ขอบคุณมากนะครับที่นำผลงานดีๆอย่างงี้มาให้อ่านกันครับ

siwapeeza

อ่านไปยิ้มไป เป็นเรื่องที่น่ารักใสๆมากกก

bigboy001

::Thinking::  ดูแล้วคิดถึงการ์ตูนอนิเมะ แบบสวย ๆ วัยรุ่นใส ๆ จริง ๆ น่าจะมีต่อสักหน่อยอีกนะครับ ::Grimace::

Deep Sea

ความรักนี่สวยงามเเละโรเเมนติกครับ ::Glad::