ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumoemon] Osanajimi o Yattsukero? เพื่อนเก่าแฟนใหม่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 03, 2019, 06:32:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnongchem

เริ่มแรกพระเอกออกตัวแรงมาก แต่ไหงสุดท้ายโดนผู้หญิงว่าเป็น ไอ้อ่อนได้ 555

nanzy153

ผมอยากได้แบบนี้บ้างจัง แบบว่าบางทีก็อยากได้เพื่อน 556

mspeed

สรุปโดนนางเอกจัดการซะมากกว่านะเนี่ย​ มาอ่อยทุกวันยังทำเป็นไม่รู้อีกเนอะ

ohaocarrotmarphark

ถ้าไม่มีหนังสือโป๊ ถ้าไม่ลืมเก็บหนังสือโป๊ มันจะได้กันไหมมมม
::Doubt::
เพื่อนหญิงห้าวๆ งี้คงปากแข็งอีกนาน ส่วนเพื่อนชายนี่ก็"ป๊าดๆ"อยู่คนเดียวในหัว 55555 ถ้าเป็นคนเรียบร้อยกว่านี้อิกนิด อ่านอะไรเสร็จก็เก็บให้เรียบร้อย คงได้เมื่อยมือไปอีกนาน

สถานการณ์โดจิน โดจิ๊นโดจิน  ::Falling::

ryu

มีเพื่อนแบบนี้ผมก็ใส่เต็มที่แหละครับ
นายแว่นก็อึดจริง ต่อเนื่องหลายน้ำเลย แต่สู้เพื่อนไม่ได้ซะงั้น

rit1403

chailopburi

เพื่อนสนิท ท้องติดกัน  แถมได้เปิดซิงด้วย ติดใจเลยแบบนี้ หุ่นดี เธอก็สู้ไม่ถอย เพื่อนชายก็แข็งแรง แตกติดกัน 3 ครั้ง  งานนี้ จากเพื่อนสนิทคงเป็น แฟนกันตัวติดกันแน่นอน

Neo Rory

ฝึกเพื่อที่จะได้เอากันเยอะๆขึ้นเนี้ยนะ 55555 สงสัยได้มาฝึกทุกวัน

deadtime

DarKSiDeIID

chanky2007

ไม่อ่อนนะเฟ้ย จัดไปหลายยกขนาดนี้ ยังสู้

ยูโดสายดำ แต่มีใจ หรือจะสู้ชายแว่นแบบชูเฮย์

เรื่องนี้เบาจริงๆ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Mylove1234

I2eI3oI2n D Ace

เพื่อนสนิทแบบนี้ก็ดีไปเลย แต่พระเอกนี้หื่นสุดๆเลยอึดมาก