ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumoemon] Osanajimi o Yattsukero? เพื่อนเก่าแฟนใหม่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 03, 2019, 06:32:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thum2520

ไก่อ่อนหรือครับ เอ้ ผมนับได้ว่า น้ำออก 4 ถึง 5 รอบเลยนะครับ แบบนี้เรียกอึดมากกว่านะ

jj jj

ยูโดสายดำ เจอสายเด้าเข้าเสร็จเลยงานนี้ คิดแล้วอยากมีเพื่อนแบบนี้จัง

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ซาซิกิมาอ่อยทุกวันนึกว่าจะไม่ได้ชะแล้วเจอท่าจับกดเข้าไปเสร็จเลยชูเฮย์ก็สดแตกในเลย แต่ก็แพ้ราบคาบเลยต้องฟิดร่างกายแล้ว

Master-V

เจอครอบครัวเป็นใจซะขนาดนี้ ฟินทั้งพระเอก นางเอกเขาละนะ

so42389

เพื่อนสนิทหนุ่มสาว เพื่อนกันวันสุดท้าย...แฟนกันวันแรกนี่ซิของจริง ::Bloody::

jachal

banjong chanthasak

ขนาดนายแว่น ไม่ได้เทรน ยังฟิตขนาดนี้ ถ้าเทรนมาแล้วจะไม่ยันเช้าเลยเหรอ 

elviswhat

มีสาวสวยน่ารักมาหาที่บ้านทุกวันแบบนี้กว่าจะเข้าใจนะชูเฮย์ ว่าเขาแอบชอบ ก็เล่นซะหมดแรงไปเลย

gtonizuka

เบาๆสบายๆ ทะเลาะกันนิดหน่อยจากนั้นก็จัดกันแหม่อย่างกะชีวิตจริงเลย

Northstar Rta

มีเพื่อนเก่าแบบนี้ ต้องฟิตร่างกายให้พร้อมตลอด

numkrieng

พิสิษฐ์ เ

เป็นเพื่อนที่น่าจับกด ตั้งแต่ออกมาหน้าแรกเลยทีเดียว แล้วก็ไม่ผิดหวัง นมโต เซกจัด ถูกใจเลยครับ ::Shy:: ::Thankyou::

Topaz1975

แปลได้อรรถรสดีมากครับ สอดคล้องกับภาพเป็นอย่างมาก

phachabe