ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #39

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 03, 2019, 05:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

จวบจนดึกแล้ว ผมจึงได้ถูกให้เข้าไปในงานอยู่ตรงบาร์น้ำ
รอสักพัก ไก่ก็เดินมาเอาเครื่องดื่มให้พี่อาม ไก่ร้องอ๊ะ...
ผมทำเป็นนึกนิดหน่อย แต่นมไก่ผมจำได้ติดตา อ๊ะนั้นเหมือนนาน แต่ๆไม่นานเพราะยัวเสียงหวานมาด้านหลังว่า
คุณไม่ต้องมาช่วยหรอก ไปนั่งเถอะ
ไก่ยิ้มแบบเลิกคิ้วให้กับนมและชุดของยัวเบาๆ ผมถามว่ามากับพี่อามเหรอครับ
ไก่ทำท่าเหมือนรู้แล้วจะถามทำไม แล้วก็ยักคิ้วให้

คุณล่ะ...บีไม่มาเหรอ ผมบอกว่า บีน่าจะติดงาน จะมาทำไม
กุ๊กไก่ยิ้มไม่ได้พูดอะไรต่อแล้วก็เดินทิ้งบั้นท้ายอวบๆไป
กาลเวลาของปาร์ตี้ดึกดื่นจนใครต่อใครเข้าห้องกันไป ที่เหลทออยู่ก็ป้อแป้เต็มที่แล้ว หลุดลุ่ยกันไปหมด
ผมนั่งมองไก่ซบพี่อามโดยมีเพื่อนพี่อามอีกคนจับไหล่จับตัวและโอบนมดื้อๆเลย พี่อามก็หัวเราะชอบใจ

ไก่ดูมึนเมาไปกับบรรยากาศและเหล้าชั้นดีที่ถูกประเคนโดยพี่อามตลอด
จนเริ่มป้อแป เพื่อนพี่อาทคนนึงถึงกับเอาไก่นั่งตักแล้วไซรส์ซอกคอหน้าพี่อามเลย
อีกคนก็นเดินมาจับนมไก่นวดอยู่ตรงหน้า คือทั้งงานไก่พรีเมี่ยมสุดแล้ว
ไก่ดูปัดป้องบ้างแต่ก็เหมือนขัดไม่ได้
ไก่หน้าขมวดมองพี่อามที่ยืนหัวเราะอย่างสนุกสนาน โดยที่เธอขัดขืนอะไรไม่ได้เลย
คนที่จับไก่นั่งตัก นุ่งแค่กางเกงว่าย้ำตัวเดียว พยยามเอาตัวไก่บดคลึงลงไปบนตัวเขาอีกที
พอไก่ลุกขึ้น ผมเห็นไอ้นั่นนอนหงายหัวเราะกางเกงตุงเลย แล้วพี่อามก็กดตัวไก่ให้นั่งลงไปอีกที
ไม่ต้องเดาก็รู้ว่ามันบดโดนกันแน่ๆ ผู้ชายคนนั้นพยายามเข่าตัวเองเหมือนจะให้ของเขากระแทกไก่จากร่มผ้า
ไก่ดูหัวเสียแต่ก็ยิ้มๆ

ผมนั่งมองภาพเหล่านั้นด้วยอารมณ์คึกคักแปลกๆคนกลับเกือบหมดแล้ว ยัวมายืนที่บาร์น้ำกับผม
ยัวกินไวน์อยู่ตลอดงาน เสื้อคว้านลึกกระโปรงสั้นๆบางๆเห็นรอยขอบจีสติงโดนแสงไฟกลางคืนส่งทะลุ ยัวก้มเก็บโน่นนี่ที่หน้าบาร์ ตูดกลมๆลอยอยู่ตรงหน้าผม
ผมมองภาพไก่โดนคนนั้นล้วงคนนี้ควัก ส่วนคู่ไหนไม่ไหวก็เข้าห้องไป บางคู่ก็ริมสระเลย
เสื้อกล้ามยัวที่ตอนนี้ไปถอดบราออกตอนไหนไม่รู้ นมกลมๆยั้นขึ้นลงตามแรงหายใจ
ผมเดินเข้าประกบด้านหลังยัว แล้วก็เอามือไปประคองนมสองข้างไว้ ยัวร้องอึ้มมม เป็นอะไร เมาแล้วเหรอ
หรือเห็นภาพไหนแล้วมีอารมร์
ผมบอกไม่ได้เมา แต่อยากเอาคน ยัวเอนหน้าลงมาพิงผม
บอก ตรงนี้ไม่ได้นะ ยังมีแขกอยู่
ผมเอามือตะโบมไปไปที่นมแล้วก็เขี่ยที่หัวนมช้าๆสลับแรงๆ
ยัวขัดขืนแต่ก็ปล่อยไม่ได้ห้ามผม กระโปรงสั้นแบบแก้มก้นออก
แทบไม่ต้องทำอะไรให้เสียเวลา ผมเอาของผมบดไปที่ก้น ยัวเอื้มมือไปดึงปลั๊กไฟตรงบาร์ออก
แล้วก็โก้งโค้งให้ผมพร้อมกับแหวกกางเกงในรอเลย ระหว่างที่ยัวกำลังเอานิ้วคลึงกลีบของตัวเองอยู่นั้น
ผมเอาของผมถูแหวกผ่านร่องไปช้าๆ ยัวเอาหน้าก้มไปกับเคาร์เตอร์ ผมเปิดเบียร์สดราดลงไปอีกยัวกินเบียร์อึ๊กๆๆๆแล้วก็ส่ายหน้าหนี

ผมกดเข้าไปช้าๆในท่าโก้งโค้งและมีเคาร์เตอร์เบียร์บังอย่างหิ่มเหม่ ข้างหน้าคือสระว่ายน้ำที่มีคนเมาอยู่สามสี่คู่
ผมกดเข้าไปได้ก็รู้สึกถึงความชุ่มชื่นที่มันสั่นระริกอยู่ข้างใน
ยังไม่ทันจะขยับก็มีเสียงดังขึ้นมาว่า มีเบียร์เหลือไหม

ผมหันไปทางต้นเสียงคือไก่ในสภาพเมาๆพอสมควร ป้านหัวนมเบี่ยงออกมาจากบิกินี่ จนมองเห็นได้ คงโดนคลึงมาจนเสียทรง
ไก่ยืนดูผมกับยัวตรงหลังเคาร์เตอร์บาร์น้ำนั่นแบบตาโตกึ่งไม่เชื่อ

ยัวปัดผมออกหันมา พูดว่าขอโทษค่ะ แล้วก็รินเบียร์ให้กุ๊กไก่
ไก่มองของผมที่โด่อยู่อย่างนั้นตาเยิ้มเลย พูดว่าจะบอกบีนะทำแบบนี้
ผมยิ้มแล้วก็กำลังจะเอาเก็บ ไก่พูดแบบลิ้นคับปากว่าเก็บทำไมเอาต่อสิ อยากดู

ผมล๊อคเอวยัวแล้วกดตัวลงไปอีกที ผมเสียบเข้าไปช้าๆค่อยๆขยับ ผมสูดหายใจลึกๆ พร้อมกับมองไปรอบๆ
ไก่ยืนมองผมหายใจแรง ผมเอามือไปคว้ามือไก่มายืนใกล้ๆใหเห็นชัด ไก่ยืนเหมือนต้องมนต์สะกด
หน้าแดงก่ำแต่ก็จ้องการกระทำของผมกับยัวไม่ว่างตา ยัวนั้นก้มหน้าไปกับเคาร์เตอร์มีแต่เสียงกัดไรฟันรอดออกมา
คือมุมตรงนั้นมันจะอยู่ใต้ต้นไม้พอดี แสงสลัวมากเพราะร่มไม้บังแสงไฟจากตรงอื่นหมด

ผมเอามือไก่มาวางบนสะโพกของยัว ก็มีเสียงลอยมาว่า เบียร์พี่ได้รึยัง
ไก่ชักมือกลับ ประกอบกับพี่อามเดินมาถึงตัวเราพอดี
พี่อามร้องโอ้ววว แล้วก็ยกเบียร์กระดกเข้าปากจนหมดแก้ว
ไก่หันมาจะเดินออกไป แต่พี่อามรั้งตัวไว้ ไหนหนูอยากลองอะไรใหม่ๆไม่ใช่เหรอ มาสิ

ไก่ทำท่าลังเล แต่ก็ไม่ได้เดินไป ยัวนั้นหันหน้าหนีไปไม่สนใจตรงนี้เลย ผมได้แต่ยืนซอย ยัวไปเรื่อยๆ
ยัวคงช๊อคน้ำอยู่ จากการที่โดนเบียร์กรอกปากไป พี่อามกดตัวไก่ให้นั่งคุกเข่าลงตรงหน้าแล้วก็ควักของตัวเองออกมา

ของพี่อามใหญ่ไม่ใช่เล่น ไก่เหลือบมองผมแล้วก็ค่อยๆเอาลิ้นออกมาเลียปลายของพี่อาม
ลิ้นที่ฉกเหมือนงูนั้น ทำเอาพี่อามตัวงอแล้วไก่ก็อมของพี่อามข้างๆผม แต่ในขณะที่ผมซอยไปเรื่อยๆนั้น
พี่อามก็แตกออกมาในเวลาอันรวดเร็วๆ ไก่สำลักแล้วก็ถอยออกมาบ้วน
พี่อามยืนโงนเงนแล้วก็รูดซิปเดินไปนอนที่เก้าอี้สระน้ำดื้อๆเลย

ไก่หันมามองไม่มีคำพูดใดๆ
นมยัวนั้นกระเพื่อมจนยัวต้องเอามือจับนมตัวเองไว้ไม่ให้ตีกับขอบโต๊ะ
ผมยกขาข้างขวาขึ้นเพื่อให้มันอยู่ในท่าตะแคง ไก่ลุกขึ้นยืนมองพร้อมกับกระดกเบียร์ไปด้วย

ผมเร่งความเร็วเฮือกสุดท้าย ยัวนั้นโหย่งตัวเพื่อสู้ไว้ พร้อมกับร้องโอยสสคุณ โอยส์ คุณ.......อ่าาาาาาาาจะไม่ไหวแล้ว
ยัวร้องคำสุดท้ายว่า แตกในเลยยยยยย แตกเลยไม่ไหวแล้ววว แต่ผมชักออกมาแล้วพลิกยัวกลับมาเพื่อเอารดหน้า น้ำของผมพุ่งเข้าไปที่หน้าตัวและกระเซ็นเต็มหน้าไปหมด

ไก่อ้าปากค้างเสื้อหลุดจนเห็นนม ออกมาครึ่งเต้า
และพอทุกอย่างสงบ มีเสียงหายใจหอบของเราทั้งสามคน ในใต้ต้นไม้นั่น

ไก่ยืนอ้าปากค้างบอกว่า อ่าาาาา เราเสร็จจจจ แล้วก็ตัวสั่นนนน ยืนบิดขาอยู่แบบนั้น
แล้วไก่ก็เดินไป ก่อนเดินไปผมคว้าตัวไก่มาจูบแลกลิ้นไปทีนึง ไก่เอามือมาจับของผมชักให้เหมือนจะรีดพิษออกให้หมด
แล้วไก่ก็เดินเข้าห้องไป ผมพาร่างอันปวกเปียกของยัวเข้าห้องไปเช่นกัน

ยัวนั้นกึ่งหลับกึ่งตื่นไปแล้วหลังจากผมพาเข้าห้องผมไป
ยัวนั้นเวลาเมาได้ใจมากๆ

ผมเอนกายลงไปนอนข้างๆยัว พร้อมกับเล่นโทรศัพท์ ไก่อัพอินสตาแกรมสอตรี่ว่า วันนี้แปลกแต่ดี ดีที่ได้ทำอะไรแปลกๆ

แล้วผมก็หลับไป
ผมตื่นมาเจอยัวยืนชมวิวอยู่

มันคึกคักเป็นพิเศษยังไงบอกไม่ถูก ไม่เจอกันนานก็ด้วย เมื่อวานมีเรื่องตื่นเต้นก็ด้วย
ผมตื่นมาพร้อมกับอาการชักธงรบ
ผมเดินเข้าไปหอมแก้มยัวจากทางด้านหลัง แล้วก็จับถอดกระโปรงออก
ตูดแน่นๆแบบนี้ไม่มีใครเห็นแล้วเบื่อหรอก ใครเบื่อก็เบื่อไป ผมไม่
ผมเห็นคนข้างล่างเริ่มมองขึ้นมาจากการที่ยัวยืนอร้าอร่ามแบบนั้น
ยัวบอกว่าจะทำอะไรก็เข้าไปข้างใน เปิดม่านได้แต่อย่าตรงระเบียงเลย

เปิดทางแบบนี้ผมไม่สนอะไรแล้ว
ผมผลักยัวลงบนเตียง พร้อมกับเริ่มบทรักแบบเต็มๆในตอนเช้า
ผมก้มลงดูดนมใหญ่ๆคู่นั้น แล้วก็ค่อยๆสลับกับเม้ม ไปแรงเบาสลับกัน เมื่อผมดุลหัวนมเบาๆจนยัวแอ่นตัวตามขึ้นมา ผมก็กัดลงไปแรงๆจนัยวต้องถอยตัวหนี
ผมทำแบบนี้อีกสองสามทีจนยัวตบหน้าเพราะเจ็บ
ผมลากลิ้นลงมาที่สะดือพร้อมกับเอาลิ้นวนอยู่ตรงท้องน้อย ยัวดูปลดปล่อยและแขม่วท้องเกร็งจนสุด
แต่นั่นไม่ใช่ที่สุดผมวนลิ้นลงไปเรื่อยๆจนมันสุดที่ติ่งที่ยื่นออกมา
ผมถามยัวว่าชอบไหม ยัวบอกคุณใช้ลิ้นเก่งที่สุดคนนึงเลย

พูดจบยัวก็เอามือมาเขี่ยติ่งที่ยื่นด้วยตัวเอง ยัวคลึงไปพร้อมกับสลับกิบนิ้วผม ยัวเร่งนิ้วขึ้นเรื่อยๆจนตัวโดยนยกเอวลอยสูง
แล้วยัวก็จับผมพลิกตัวขึ้นมา ยัวเเอาคืนผมบ้าง ลิ้นที่เต้นระริกเลียไปตามขอบหัวและไล่ลงมาถึงไข่
ยัวดูดไข่ดังจ๊วบแล้วปล่อยอยู่สองสามทีเล่นเอาน้ำซึมหัว ยัวเลื่อนตัวมาดูดน้ำบนหัวนั้นเลียให้มันยืดๆ
จนหัวมันแผลบไปหมด ระหว่างเลีย ยัวก็เอานิ้วล้วงของตัวเองไปด้วย

ยัวยันตัวขึ้นมาเสียบลงไปช้าๆ ยัวค่อยๆบดไปช้าๆ ฟินโทรมาหายัวพอดี
ยัวมองหน้าผม พร้อมกับยื่นโทรศัพท์ให้ ผมกดสายทิ้งแล้วกดเป็นวิดิโอคอลกลับไป
โดยให้ยัวถือไว้ และเห็นแค่ยัว ยัวทำตาโต เมื่อฟินทักมา

ฟินร้องโอ้ววว ตู้ววู้ ทำอะไรอ่ะ ยัวไม่พูดอะไรส่งโทรศัพท์ให้ถิอแล้วก็บดตัวไป พร้อมกับบอกว่า ฟินคิดถึงฟินจัง
มาเที่ยวไหม
ฟินบอก เอาเรื่องแบบนี้มาชวนไปเที่ยวเหรอ
ยัวควบรวดเดียวจะเอาให้เสร็จ พอแตกปุ๊ปก็หันกล้องมาให้ฟินดูหน้าผมตอนเสร็จ ฟินบอก เบื่อผู้ชายคนนี้จังเลยยยย แล้วก็หัวเราะ

ผมไม่ได้ตอบอะไร ปล่อยให้ฟินคุยกับยัวไป

ผมชะเง้อไปมองที่จัดงาน ดูเหมือนจะมีความเคลื่อนไหวบ้าง ไก่นอนใส่แว่นกันแดดอยู่ในร่มเงาของสระว่ายน้ำ
ยัวหันมามองผมถามว่าสนใจไก่เหรอ

ผมบอกปล่าว ไก่คือเพื่อนบี ยัวบอก โอ้ววว โลกกลม ผมเลยเล่าว่าเคยเจอไก่มาก่อนที่ไหนอย่างไร
ผมถามยัวเรื่องทอมว่ายังไง ยัวบอกว่าไว้เล่าตอนเจอฟินดีกว่า

ยัวถามผม่ารีบกลับ กทมไหม
ผมถามว่ามีอะไรเหรอ ยัวบอกถ้าไม่รีบจะชวนไปธุระต่อเป็นเพื่อนหน่อย
ผมบอกว่าได้สิ แต่ขอชุดแบบเร้าใจหน่อยนะ ยัวบอกว่าได้เลย บ่นอยากเจอฟิน อยากชวนฟินไปด้วย แต่ฟินงานยุ่งจริงๆ

ผมลงมาที่รถเพื่อเก็บของ พี่อามให้คนขับรถมาตามผมไปคุย
เป็นการคุยที่น่าอึดอัดมาก เพราะคราวนี้พี่อามวางมาดแบบผู้ดีเก่าเต็มคราบ
พี่ขอนะ...เรื่องเมื่อคืนขอให้มันจบไปที่นี่ และอย่าพูดต่อ
ผมพยักหน้า พี่อามมองไปทางไก่ ไก่ใส่แว่นกันแดดแบบไม่สนใจ ผมเหลือบมองดูนมคู่นั้นหายใจเบาๆ
พี่อามพูดว่าคุณนี่ดีนะ ทั้งน้องคนเมื่อคืนและบี น่าฟัดทั้งคู่
ผมยังทำหน้านิ่งๆ ไม่ได้พูดอะไร
แค่นี้ล่ะ พี่อามบอกแล้วก็ลุกไป
ไก่นอนอาบแดดซ่อนตัวอยู่หลังแว่นแบบไม่บอกความรู้สึกอะไร

จนยัวลงมา ไก่ถึงลุกขึ้นมานั่งคุยกับยัวอยู่พักใหญ่ๆ แล้วไก่ก็กลับไปพร้อมพี่อาม
ผมถามยัวว่าไก่ถามอะไร ยัวบอกว่าก็ถามทั่วๆไป
ผมถามต่อว่าแล้วตอบว่าไง ยัวบอกว่าดูสนใจนะ จะฟ้องฟินนะ แล้วก็บอกแค่ว่า
ไก่บอกว่าไว้มีเวลาแล้วจะมาเที่ยวใหม่

ยัวบอกให้ผมจอดรถที่โรงแรม แล้วไปรถยัว
ระหว่างทางเราแวะกินข้าวกันที่ร้านข้างทางเล็กๆ
แต่สิ่งที่ทำให้ทุกอย่างไม่เล็กคือยัว

เราออกมาเที่ยงๆ มาถึงที่หมายก็เย็นๆ แวะโน่นชมนี่ไปเรื่อย
เป็นการมาถึงแบบไม่รีบอะไร ทั้งๆที่ขับมาก็แค่ ชั่วโมงกว่าๆ
แต่เป็นการมาแบบชั่วโมงกว่าที่...ทำไมผมต้องรีบไปไหน

ผมมาถึงก็พบว่ามันคือรีสอร์ทที่เป็นอีกที่ของยัว และยัวกำลังตัดสินใจจะขายดีหรือรีโนเวทดี
แต่ผมไม่คิดอะไรมาก เอาแค่ว่า
เราเปลี่ยนชุดลงเล่นน้ำดีกว่า

ระหว่างเย็นย่ำนั้น ฟินส่งรูปมาว่ากบชวนบีมาเที่ยว แล้วบีก็เลยชวนฟินมาด้วย
ซึ่งฟินไม่รู้ว่าบีนัดกับกบ เลยนั่งดูบีคุยกับกบแบบเซ็งๆ

แต่ผมดูชุดบีแล้ว....

กติกาเดิมครับ เมนท์แยะกว่าเก่า ตอนใหม่จะมาครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

เดช12341

งานนี้กบต้องได้เลือกนางแน่ๆ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

asiakook

ตากบจะขอควบสองตามอย่าง สู้ๆ อิอิ ขอบคุณครับ

moo moo1

ชวนฟินมากันท่าแน่ๆ ร้ายจริงๆ

ones26421

เห็นชุดที่บีใส่ทีไร ช่างยั่วเหลือเกิน

fino2550

น่าอิจฉาจริงๆเมื่อไหร่จะจัดการเด็ดปีกไก่เสียอีกคน รอๆครับ

aty13

ปล่อยบีไปกับกบเถอะ​ ไก่น่าสนกว่าเยอะ

ปิติ จิตกะพงษ์

รอดูนายกบว่าจะลงเอยกับใคร ส่วนน้องไก่รอเวลาทีจะเด็ดปีกถอนกันละ ตื่นเต้นๆ

krissyou

เอ... บีจะเอายังไงกับกบหล่ะ

ปล กบจะมีโอกาสจัดฟินสักดอกไหมน๊าาา

potaeds

ไก่จะเพิ่มเขามาเป็นคนที่ 4 ป่ะ เหนื่อยแย่เลย

h-man

รู้สึกได้เลยว่าซีซั่นใหม่เข้มข้นกว่าเดิมทั้งเนื้อเรื่องและตัวแสดงที่หลากหลายขึ้นจนเดาไม่ถูกว่าเรื่องราวจะไปในทิศทางไหน

Autte Wa

มันจะมีการหักหลังกันหรือเปล่า
แอบส่งข่าวไปบอกให้ผิดใจกัน
ขอร้อง อย่าทำเลย

sun_307

คราวนี้กบคงได้ทั้งสองสาวแน่ๆ สมใจนายกบล่ะ

Phoowadol

โอ้โห ทริป นี้ อย่างเดือดครับ  เล่นหลัง เคาท์เตอร์ บาร์ เลย.ตื่นเต้นน่าดู  แถมยัง มี ไก่ มายืนดู ใกล้ไม่ แบบ มีลุ้น ได้เล่นเสียวด้วย อีกต่างหาก  แต่เสียดายนะ ที่ ไม่ได้  กินไก่  ได้ แค่ ล้วง กับบดปาก แลกลิ้น  เชื่อว่า นี่คือจุดเริ่มต้น ที่ดี  อีกไม่นาน ผมว่า พี่ท่าน กับไก่ คงได้ จัดเต็มกันแน่ๆ  ได้เสียง  อิอิ ::Confident::
    ว่า แต่  เดี๋ยวๆๆๆ  เจ้ากบ นี่ ตื้อไม่เลิก แฮะ  มีนัดกับบีอีก  แต่ว่า บีเอง ก็ ดีนะ  ที่ชวน ฟิน มาเป็นไม้กันหมา  555  งานนี้บี คงอ่อย เจ้ากบ เพลิน นั่งแข็งโด่ ไปเถอะ นาย  555  ไม่ได้ แอ๊ม หร๊อก ::Horror::

moshop

แบบนี้ฟินก็เสียอารมแย่เลยสิครับ กบจ้องจะเอาอบ่างเดียวเลยอะรอดูต่อว่าฟินจะทำยังไงกับกบดี