ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอนที่ 1>> https://xonly8.com/index.php?topic=210282.0

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือตอบเพิ่มเกี่ยวกับ"เนื้อเรื่องช่วงหลัง"(คัดคน)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

santi.jitpichitchai

อ้าวทำไมน้องแว่น มาให้เอาง่ายๆแบบนี้ละครับ  มันส์ต้องมีอะไรแน่ๆ

kyojaza1

ผมว่าสาวแว่นอาจจะชอบนางเอกรึเปล่า แล้วมีรสนิยมคล้ายนางเอก เลยเข้ามาหาพระเอก ปล.เดาเอาครับ55  ::Thinking::

ผมว่าจากตัวอย่างตอนหน้าพระเอกกะนางเอกคงยังไม่ได้เยกันแน่ เสียดายฝุดๆ ::Touchy::

Sunsetzi

นิจิยะนี้พอได้คบกับรุ่นพี่คาเนะก้เริ่มเดินเครื่องการสร้างฮาเรมขึ้นมาทันทีแถมมิคากามิก้เหมือนมีแผนอะไรบางอย่างเกี่ยวกับตัวนิจิิยะกับคาเนะเปนนัยๆต้องติดตามต่อ ถ้าจะให้ดีลงเอยกับคาเนะไวๆทีเถอะ555

พอมาอ่านตอนท้ายนี้มิคากามิใส่ไวอาก้ากินเพื่อเปนแผนให้คาเนะเกลียจนิจิยะที่ไหนได้ คดีพลิกคาเนะดันชอบและหื่นกว่าเดิมอีก แต่นิจิยะจัดหนักเหมือนกันนะสะเทือนใจชายอย่างพวกเราแท้ จุดเริ่มต้นฮาเรมbyนิจิยะกำลังอุบัติขึ้นแล้ว
::GiveMe::

Blue_Valentine13

มีแฟนแบบนี้มันก็ดีเนอะ ได้เยหลายเลย  สาวแว่นสุดยอด

โดเรม่อน

น้องแว่นมันดูแปลกๆนะครับ มันต้องมีอะไรแน่ๆครับ แต่นางเอกมันก็แปลกกว่าอยู่ดีไม่รู้สุดท้ายพระเอกจะได้เอานางเอกหรือป่าวก็ไม่รู้555 

น้องแว่นชอบนางเอกอยากให้นางเอกเลิกยุ่งกับพระเอกแต่ตอนจบดันยืนเงิบเอง555 เรื่องนี้มันเป็นแนวอะไรก็ไม่รู้แต่สนุกมากครับอยากอ่านตอนที่3ต่อเลย
ผมเป็นกำลังใจให้นะครับอย่าท้อสู้ๆครับ

อภิชาติ บูรณะ

::Punch::สาวแว่นคงมีรสนิยมอะไรสักอย่าง
รอตอนมันได้กับอาจารย์ ชอบสาวใหญ่

ao123

น้องแว่นต้องมาสายชอบโชว์ออนไลน์แน่เลย 55
--
น้องแว่น เจอแบบนี้ค้าง งง ไปเลย ผิดแผนหมด ไม่ได้รุ้นพี่ยังโดนซ้มอีก 55

grigori00

มีเล่าประวัติความเป็นมาของรสนิยมนางเอกซะด้วย แต่สาวแว่นนี่ดูแปลกๆ จะเป็นแผนของรุ่นพี่เหมือนกันหรือเปล่าน่า ตอนหน้าก็ตอนสุดท้ายแล้ว แนะนำตัวละครเห็นอาจารย์อย่างแจ่ม ไหนจะนางเอกอีก อีกตอนเดียว จะพอจริงๆหรอ -...-

ยังไม่สุดท้ายมั้งครับ มีจนจบแต่เป็นยุ่นมั้ง ดูซิจะมีกำลังใจแปลจนจบมั้ย

อื้อหือนางเอกตอนต่อไป อัพเลยได้ไหมครับ ฮ่าๆ ในที่สุดก็ถึงคิวอาจารย์ แต่เอ๊ะสาวแว่นสงสัยติดใจเห็นอยู่ในกลุ่มเกาะแขนพระเอกด้วยแหะ

oyoyo

น้องแว่น เธอไปเก็บกดมาจากไหน ทำไมถึงง่ายขนาดนี้ หรือเธอรู้เรื่องราวมาตั้งแต่แรก
-------------------------------
ยายแว่นว่ามีแนวคิดโรคจิตแล้ว ประธานมีความโรคจิตมากกว่าอีก
จะว่าดีมันก็ดีล่ะนะที่ได้กดสาวหน้าใหม่ๆตลอด แต่มองในอีกแง่มันก็น่าเจ็บปวดนะ
เรารักเขาขนาดนั้นแท้ๆ แทนที่จะได้มีอะไรกับคนที่รัก แต่ดันผลักไสให้ไปมีอะไรกับคนอื่น

intanianoi

ผมว่าเป็นแผนของนางเอกว่ะ ต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนแหง

Ae Haha

สาวแว่นมายั่วพระเอกอีกแล้ว ทำไมดวงดีจริงมีแต่สาวมายั่ว หรือจะเป็นแผนของรุ่นพี่ยูราระ ที่ชอบดูแฟนมีอะไรกับคนอื่น

Pruttinan Maikham

คิดว่าเนื้อเรื่องร่าจะประมานว่ามีเซ็กไปหลายคนแล้วสุดท้ายก็ลงที่นางเอกอยู่ดีเนอะ

Summermay

สาวแว่นเข้าหาพระเอกเองเฉยเลย นี่แผนทั่นประธานใช่มั้ยเนี่ย ว่าแต่ถ้าสาวๆในสภากล้าคุยกันเรื่องเซ็กส์ขนาดนี้ จะเคยมีอะไรกันเองมั่งมั้ยน้า

## นางเอกโคตรจิตเลย แค่ดูเฉยๆก็เสร็จได้เลยหรอ 555 เสียดาย อยากให้มีฉากแจมหรือมีอะไรกับพระเอกต่อจากผญอื่นซักหน่อยเนอะ จะได้มันส์คูณสอง ว่าแต่สาวแว่นนี่ก็ใช่ย่อย ลงทุนมีอะไรกับผชเพื่อคนที่ตัวเองชอบ แถมโดนเยไม่ยั้ง ใส่ยาเต็มขนาดนั้น จริงๆควรจะติดใจรสรัสพระเอกนะ