ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

::Reader:: อ้างอิงจากตอนที่ 1 ที่คิดว่ามาคิกามิเป็นสาวแว่นสุดซึน ตอนที่ 2 เฉลยแล้วว่าเป็นอย่างที่คิด ขอตัวไปอ่านต่อก่อนครับ

ทำไมดูตัวอย่างตอนต่อไปแล้วผมสงสารพระเอกว่ะ ท่านประธานไม่ยอมมีอะไรด้วยเอาแต่ให้ไปเอากับคนอื่น เหมือนมันจะเริ่มดาร์กนิด ๆ แล้ว

ผมชอบเมนต์แบบนี้มากครับ คุณเข้าใจความรู้สึกของตัวละครและสิ่งที่ผมพยายามสื่อ ขอบคุณมากครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Jikkig16

สาวแว่นคนนี้แปลกๆน่ะ เข้าหาตั้งใจเลย กลัวว่าจะเป็นแผนของประธานอ่ะดิ แต่ถึงไม่ใช่ก็หวังว่าจะแอบดูอยู่น่ะ  ::JubuJubu::

อ๋อ ที่แท้จะมาแกล้งพระเอก 555เลยโดน ยสตน. ไปหลายดอก จากเลสฯจะเปลี่ยนแนวเลยมั้ยน่ะ

packna

เป็นแฟนที่ดีจริงเลย ให้ไปมีอะไรกับคนอื่น แล้วตัวเองหละไม่อยากมีบ้างเหรอไง

Master-V

สาวแว่นน่าจะถูกขอร้องมาเหมือนเพื่อนคนก่อน น่าจะเป็นอยากมีเซ็กซ์ด้วย แต่ไม่อยากผูกพัน

เวรกรรม เดาผิดซะงั้น สาวแว่นชอบรุ่นพี่เลยจะถ่ายคลิปพระเอกมีอะไรกับตัวเอง ส่งให้รุ่นพี่เห็น แต่ผิดคาดรุ่นพี่ดันหื่นกว่านั้น กลายเป็นรุ่นพี่ชอบแบบนั้น สงสัย ตอนหน้า พระเอกเริ่มสร้างฮาเร็มแน่ๆ

keatmano

สาว ๆ มัธยมในโดจินร้อนแรงทุกคนเลยแฮะ ... งานนี้เล่นไลฟ์สดเลยแฮะ สงสัยท่านประธานก็คงขอมาอีกแหล่ะ  ::HoHo::

ว้าเข้าใจผิดไปคนละทางเลยแฮะ ท่านประธานนี่ก็เสน่ห์แรงทีเดียว แต่โรคจิตค่อนข้างจะหนักหนาสาหัสเอาการอยู่ พระเอกเราต้องใช้การกระทำเข้าช่วยให้หนักหน่อย อึด ๆ แบบนี้น่าจะช่วยรักษาท่านประธานได้ไม่ยากหรอก ถ้าไม่รักษาแล้วปล่อยเป็นแบบนี้ไปเรื่อย ๆ จะเรียกว่ารักจริงได้ยังไง  ::HoHo::

Interevo

::Bloody::อยากได้แฟนแบบนี้สักคน หนุ่มนี่เสน่ห์แรงไม่เบานะ

##ป๊าด สุดท้ายควบสามเลย ว่าแต่สาว30นั่นคงได้เข้าฮาเร็มอีกคนสินะ

yoshiki

::Hmmm::สาวแว่นออกตัวแรง....ชวนพระเอกทำเองเลย

อ้าวหลอกพระเอกมาซั้มแล้วถ่ายคลิปแบ็คเมล์ซะงั้น

bramasole

สาวแว่นมาแบบนี้ หรือจะนัดกับประธานมาแล้วน่ะ ไม่อยากจะคิดด ::Shy::

สรุปคดีพลิกครับ สาวแว่นโดนเอาฟรีครับแบบนี้ แล้วก็จากที่ดูกับการใช่สกิลโคนันของผม
ตอนต่อไปต้องเป็นอาจารย์แน่นอน เป็นกำลังใจให้ครับ ชอบเรื่องนี้มาก แหวกแนวดีครับ

Boran Mark

ว้าวววว มีแฟนแบบนี้ก็ดีนะ ว่าแต่เอะสุดท้ายแล้วจะมีอะไรแลกหรือปล่าว แอบสยอง

elviswhat

อย่าบอกนะว่าใส่ยาปลุกนกเขาในน้ำอะ ร้ายกาจจริง ๆ เลยนะเนี่ย

โอ้โหเล่นใส่ไวอากร้าซะหมดแผงดีนะไม่ช็อกตายไปก่อนนะ ตอนหน้านี้น่าจะได้สาวเพิ่มอีกคนละมั้งเนี่ย ได้สาววัยทำงานนี่มันฟินกว่าวัยเรียนอีกนะจะบอกให้

ฉัตรชัย ใ1

เมื่อไรจะเซ็กกับนางเอก

flukehaha

รสนิยมแปลกจริงแหละ นางเอก
****ดูทรงฮาเร็มแต่เป็นแบบsexfriendซะมากกว่าคุณครูนี่หุ่นดูดีกว่าเพื่อนแหะ
Manchester United Football Club
We are Red Army

goorboyI

โหหห สวยและซ่อนรูปสุด ๆ
ว่าแต่จะอัดคลิปไปทำไมนะ

แล้วเมื่อไหร่จะได้ทำกับประธานนะ จบเรื่องจะได้ทำมั๊ยเนี่ย

b72208

ยังงกับสาวแว่นมาคิกามิอยู่ดีๆนิ่งๆ กลายเป็นรุกใส่พระเอกซะงั้น
ต้องอ่านต่อจะได้คลายปม คิคิ

edit: เดาถูกในใจว่าสาวแว่นต้องชอบนางเอก ดูจากท่าทางตอนแรก
แต่นางเอกที่บอกว่ารักพระเอก ชอบพระเอก กลับไม่มีท่าที่จะมีเซ็กส์กับพระเอกซะงั้น
แปลกใจจริงๆ

noohun

มาคิจังถอดแว่นที เป็นคนละคนเลย แถมแอบอัพอึ๋มขึ้นมาอีกต่างหาก
แต่ถ้านางเอกรสนิยมอย่างนี้ จนจบเรื่องจะได้กันไหมนี่
ตัวอย่างตอนต่อไป พระเอกน่าจะเจ็บน่าดู ทำกับคนอื่นได้ แต่ดันทำกับคนที่ชอบไม่ได้นี่........