และแล้ว ฉันก็รักเธอ มากมายเหลือเกิน

และแล้ว ฉันก็รักเธอ มากมายเหลือเกิน

• 2 ตอบ
  • 825 อ่าน
*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
And I love you so  cover by phoowadol gollasut.  พากันย้อน ไปไกล ถึง รุ่น คุณปู่ เลย ไม่รู้ ใครเคย ฟัง บ้างมั้ยน้อ..., ::Dribbling::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2019, 04:53:53 pm โดย kaithai »

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: และแล้ว ฉันก็รักเธอ มากมายเหลือเกิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 11:52:16 pm »
โห....  อันนี้ก็แหล่ม อ่ะนะ ว๊าวววๆๆๆๆ .....   ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

ท่านหมีพูร้องแนวนี้ได้ ยอดเยี่ยมกระเทียมดองมั๊กม้ากกกก ...  ชอบบบบ ค่ะ ...  ::WowWow::
เพชรว่าน่าจะเท่าๆกับ country ที่ท่านก็ทำได้แบบเทพๆๆ อยู่แล้วอ่ะนะ ...

จัดมาอีกนะคะ รอชูป้ายอยู่ค่าาาาาา ...    ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::

เมื่อไหร่น่าาาาา ... ที่เพชรจะทำได้เท่าครื่งของท่านหมีพูบ้างงงงอ่ะนะ ...   ::GiveMe::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
Re: และแล้ว ฉันก็รักเธอ มากมายเหลือเกิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 11:58:46 pm »
โห....  อันนี้ก็แหล่ม อ่ะนะ ว๊าวววๆๆๆๆ .....   ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

ท่านหมีพูร้องแนวนี้ได้ ยอดเยี่ยมกระเทียมดองมั๊กม้ากกกก ...  ชอบบบบ ค่ะ ...  ::WowWow::
เพชรว่าน่าจะเท่าๆกับ country ที่ท่านก็ทำได้แบบเทพๆๆ อยู่แล้วอ่ะนะ ...

จัดมาอีกนะคะ รอชูป้ายอยู่ค่าาาาาา ...    ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::

เมื่อไหร่น่าาาาา ... ที่เพชรจะทำได้เท่าครื่งของท่านหมีพูบ้างงงงอ่ะนะ ...   ::GiveMe::
   ที่จริง ต้องขอบคุณ. คุณพ่อ ของผม ด้วยหละครับ ที่ท่าน เปิดฟังบ่อยๆ พวกเพลงแนวๆนี้ อาครับ มันเลย ค่อยๆซึมซับ และก็ชอบฟัง ตามไปด้วย เลย อะครับ. พี่เพชร ร้องบ่อยๆ เดี๋ยวก็ร้องได้ดี เองแหละครับ ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ.  ขอบคุณมากๆ ครับกับกำลังใจ. ที่พี่มีให้ มาตลอด ::WooWoo::  ::Thankyou::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ