ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเสียวกลางทุ่งนากับพี่ศรี

เริ่มโดย Serina Hayakawa, มกราคม 06, 2019, 04:50:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Serina Hayakawa

เรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อไม่นานครับ เป็นตอนที่ผมไปรับจ้างทำนากับคนอีกหมู่บ้านหนึ่งครับ เป็นคนที่รู้จักกันมานานครับ เธอชื่อพี่ศรีครับ อายุประมาณ32ปี พี่ศรีเป็นม่ายครับเนื่องจากสามีเธอประสบอุบัติเหตุเมื่อปีก่อน เธออายุมากกว่าผม 7 ปีแถมยังมีลูกสาวหนึ่งคนอายุประมาณ5ขวบ แต่หุ่นยังเป๊ะโดยเฉพาะหน้าอกเธอที่ใหญ่มากๆ เวลาเดินไปไหนก็จะมีชายหนุ่มมองตาเป็นมันราวกับว่าจะต้องเย็ดกับเธอให้ได้ พี่ศรีมีที่นาอยู่ไกลจากหมู่บ้านมากครับ นาของเธอมีประมาณ10ไร่ จะทำเองก็ลำบากเพราะเธอต้องขายของที่ตลาดซึ่งเป็นงานหลักแถมจะต้องดูแลลูกอีก เธอจึงได้จ้างผมทำนาให้เธอ ส่วนค่าจ้างแล้วแต่จะตกลงกัน

ด้วยความที่ผมรับจ้างทำนาเป็นอาขีพอยู่จึงทำให้ผมรู้หลักในการทำนาโดยที่พี่ศรีก็จะเข้ามาดูที่นาเป็นบางครั้ง และระหว่างที่พี่ศรีมาดูที่นา ผมก็จะแอบมองเธออยู่ทุกครั้ง เพราะบางครั้งเธอก็ใส่เสื้อรัดรูปกางเกงขายาวเข้ามาในทุ่งนาจนบางครั้งผมก็ควยแข็งขึ้นมาแต่ก็ต้องเก็บอาการเอาไว้ ผมจะคอยอธิบายหลักการทำนาให้กับพี่ศรีและคอยช่วยเหลือในบางเรื่องให้กับเธอ หลังจากที่ทำนาเสร็จ ด้วยความที่ผมโสดและยังไม่มีเมีย ผมก็มักจะชักว่าวช่วยตัวเองอยู่เป็นประจำ โดยที่จะนึกถึงพี่ศรีพร้อมกับจินตนาการว่าได้เย็ดกับเธอ

มีอยู่มาวันหนึ่ง วันนั้นตอนเช้าผมกำลังเปิดหนังโป๊ดูหีสวยๆพร้อมกับชักว่าวด้วยความเสียวอยู่นั้น พี่ศรีก็ได้เรียกผมที่หน้าบ้านครับ เธอบอกว่าวันนี้ว่างไหม ถ้าว่างไปช่วยพี่เกี่ยวข้าวหน่อย ผมตอบไปว่าว่างครับ พร้อมกับรับปากว่าจะไปช่วย แต่ในช่วงที่รับปากอยู่นั้น อารมณ์เงี่ยนก็ยังคงค้างอยู่ หนังกำลังเย็ดกันมันดันมาเรียกซะอีก ผมหยุดชักว่าวและปิดหนังโป๊ทันที แล้วรีบทำกับข้าวเตรียมไปทุ่งนาของพี่ศรี พอทานข้าวเสร็จผมก็ออกจากบ้านและไปนั่งรอพี่ศรีที่หน้าบ้าน

สักพักพี่ศรีก็มาครับ แกขี่รถถมอเตอร์ไซค์มาและบอกให้ผมซ้อนท้าย ทุ่งนาแกอยู่ไกลมากประมาณ 20 กว่าโลครับ พี่ศรีขับรถใจเย็นมากๆ และขณะนั่งซ้อนท้ายอยู่นั้น ด้วยความที่ยังเงี่ยนไม่หาย ผมจึงได้คิดอะไรที่พิเรนทร์ขึ้นมา ผมแกล้งเอาควยเสียดสีบั้นท้ายพี่ศรีครับ(คิดในใจอยากถูหีแกบ้าง) และด้วยที่ตัวผมมีอารมณ์เงี่ยนแต่เช้าแล้ว และอารมณ์ยังค้างอยู่ด้วย พอเจอแบบนี้ผมควยแข็งมากครับ ผมเอาควยเสียดสีที่บั้นท้ายพี่ศรีตลอดทาง พี่ศรีคงจะรู้เหมือนกันครับว่าโดนควยผมแข็งถูไถตลอดทาง แต่เธอก็ไม่ว่าอะไร พร้อมกับขี่รถเครื่องไปเรื่อยๆโดยไม่ได้สนใจอะไร

พอถึงทุ่งนาผมกับพี่ศรีก็เริ่มเกี่ยวด้วยกันสองคนครับ ตลอดเวลาผมเงี่ยนมากครับ ยิ่งกว่าดูหนังโป๊ตอนเช้าอีกครับ พอพักเที่ยงผมคิดว่าจะแอบหลบไปชักว่าวให้น้ำออกก่อนครับ จากนั้นก็เกี่ยวไปจนถึงพักเที่ยงกินข้าวเสร็จ ส่วนพี่ศรีก็นอนอยู่ในกระท่อมเล็กๆที่สร้างไว้ครับ ผมแอบไปชักว่าวที่ข้างๆกระท่อมโดยคิดว่าพี่ศรีคงหลับไม่รู้อะไรใน ขณะที่ผมกำลังชักว่าวอย่างเสียวอยู่นั้น จะด้วยความที่ไม่ทันได้ระวังตัว พี่ศรีดันโผล่ออกมาเมื่อไหร่ไม่รู้ เธอเห็นผมชักว่าวอยู่เต็มๆ ผมทำอะไรไม่ถูกเลย ส่วนพี่ศรีก็เขินกหน้าแดง ผมรีบขอโทษพี่ศรีที่ทำเรื่องทะลึ่งให้เธอเห็น พี่ศรียิ้มพร้อมกับบอกว่า ถ้าเงี่ยนมากขนาดนี้จะให้พี่ช่วยไหม จากนั้นแกก็เอามือมาจับควยผมพร้อมกับลูบไล้ไปมา จากนั้นก็ค่อยๆชักว่าวให้ผม ผมไม่ยอมให้พี่ศรีชักว่าวให้อย่างเดียว ผมเอื้อมมือไปจับหน้าอกของเธอพร้อมกับบีบเค้นไปมา นมของเธอใหญ่มากขนาดใส่เสื้ออยู่แต่ก็สัมผัสได้เลยว่าใหญ่พอตัว ผมสังเกตุว่าพี่ศรีคงจะเสียวและมีอารมณ์เหมือนกันสังเกตุได้จากการครางเบาๆตอนผมขยำนมเธอ ผมบอกให้เธอหยุดชักว่าวเพราะกลัวจะแตกเสียก่อน เธอปล่อยมือออกจากควยผม

ผมจัดการไซร้เธอทันที ผมไซร้ทั้งซอกคอและหน้าอกของเธอไปมา ผมจัดการถอดเสื้อแขนยาวเธอออกจนเห็นยกทรงสีดำที่ห่อหุ้มหน้าอกขนาดใหญ่ของเธอเอาไว้ ผมจัดการปลดยกทรงพี่ศรีออกมา หน้าอกของพี่ศรีกระเด้งออกมาทันที เต้าของเธอใหญ่พอตัวเลย หัวนมออกสีน้ำตาลคล้ำนิดๆแต่ก็น่าดูดมากๆ ผมดูดเลียอย่างหื่นกระหายราวกับอดอยากมานาน ทั้งดูดทั้งเค้นจนพี่ศรีครางเบาๆออกมาพร้อมกับจับหัวผมไว้แน่น พอดูดจนหนำใจ ผมก็ถอดกางเกงพี่ศรีออกจนเห็นหีของเธอเต็มๆตา ถึงเธอจะมีลูกแล้วแต่สภาพก็ยังคงดีอยู่ ผมเอานิ้วแหย่หีของพี่ศรีพร้อมกับเขี่ยเม็ดแตดของเธอไปด้วย พี่ศรีถึงกับเกร็งและบิดตัวไปมา ผมตกเบ็ดให้พี่ศรีจนเริ่มมีน้ำเยิ้มออกมา พี่ศรีบอกผมว่าเสียวมากๆ อีกอย่างตอนสามีเธอตายก็ไม่ได้โดนเย็ดเลย มีคนมาจีบมากมายแต่เธอก็ไม่เล่นด้วยเพราะกลัวจะหวังเย็ดเธออย่างเดียว ผมบอกกับพี่ศรีว่า"เดี๋ยวผมรับผิดชอบเอง ผมไม่ทิ้งพี่ศรีแน่นอน" พี่ศรียิ้มพร้อมกับจูบปากผม เราสองคนแลกลิ้นกันพัลวันด้วยความเสียว

ผมจับพี่ศรีนอนลง จากนั้นผมก็ค่อยๆจับควยที่แข็งเต็มที่แล้วดันเข้าไปในรูหีเธอ ผมสัมผัสได้ถึงความเสียวและอุ่นๆในรูหีของพี่ศรี ผมจัดการเย็ดสดใส่เธอ ผมทั้งซอยทั้งกระแทกไปมาจนร้องเสียงดังลั่นทุ่งนา แต่คงจะไม่มีใครได้ยินเพราะในทุ่งนามีผมกับพี่ศรีเพียงแค่สองคน ผมกระแทกไม่ยั้งพร้อมกับขยำนมของเธอไปมา จากนั้นก็เปลี่ยนท่ามาเล่นโก่งโค้งให้ผมเอาควยเสียบเข้าทางด้านหลัง ผมกระแทกเสียงดังตั๊บๆๆ พร้อมกับนมของพี่ศรีที่กระเพื่อมไปมา มันช่างได้อารมณ์มากๆ เธอบอกว่าพอโดนท่านี้แล้วเสียวมากๆเพราะมันเข้าลึกสุดๆ พอได้ยินแบบนี้ผมเลยกระแทกใหญ่เลยพร้อมกับเอามือตีก้นของพี่ศรีไปด้วย พอโดนถี่ขึ้น เธอยิ่งร้องใหญ่เลย สงสัยเธอคงจะขาดควยมานาน พอโดนเข้าไปก็ถึงกับร้องเสียงหลงกันเลย

ผมเย็ดกับพี่ศรีอยู่จนนานพอสมควร พอเริ่มเสียวจนใกล้จะเสร็จ ผมรีบกดควยเข้าไปอย่างแรงกระแทกอย่างไม่ยั้งเลยครับ กระแทกไปพร้อมกับเอามือขยำนมของเธอไปด้วย สุดยอดจริงๆครับ ผมกระแทกหีพี่ศรีอย่างเสียวสุด หีของเธอยังฟิตอยู่พอสมควร เธอร้องครางออกมาเลย ผมเล่นหนังโป๊สดกับพี่ศรีในกระท่อมกลางทุ่งนาซึ่งมันน่าตื่นเต้นมากๆ จนกระทั่งผมกลั้นความเสียวเอาไว้ไม่อยู่ ผมปล่อยน้ำควยออกมาพุ่งกระฉูดใส่รูหีพี่ศรีอย่างเนืองนองเต็มรูของเธอไปหมด เราสองคนกอดกันกลมด้วยความเสียวที่มีให้กันและกัน  พอเสร็จกิจจากการเย็ดกันผมกับพี่ศรีก็รีบใส่เสื้อผ้าและรีบไปเกี่ยวข้าวกันต่อจนเสร็จและพอตกเย็นผมก็จัดการเย็ดเธอต่ออีกยกที่บ้านของผม

หลังจากนั้นผมก็กับพี่ศรีก็คบกันแบบเปิดเผย และเย็ดกันเป็นประจำทั้งที่บ้านเธอหรือไม่ก็ที่ทุ่งนาเรียกได้ว่าผมมอบความเสียวที่เธอขาดมานานจนเธอติดใจกันเลยทีเดียว

ALUTB01 .

แม่ม่ายนี่คือที่สุดของเรื่องเสียวจริงๆ

Phoenix-x

รูปประกอบเข้ากับเนื้อเรื่องสุด ๆ ครับ คิดต่อไปได้อีกไกลเลย

samsung014

สุดยอดครับ ได้คนที่หมายตาเอาไว้จนได้ ไม่ต้องดูวิดีโอแล้ว อิอิ

lodtr122518

swss2511

durocman

ชอบรุ่นนี้เลยครับ ไม่ต้องบอกอะไรมาก ยิ่งถ้าได้ตามรูปประกอบนี่ จะเลียให้ดิ้นเลย

Sommai Kawpu

jtachopunth

รุ่นนี้ไม่ต้องพูดอะไรให้มากความ จัดอย่างเดียว

hanabombam

Simatic Field

แม่หม้ายไม่ต้องพูดเยอะ ถ้าถูกใจ แหกหีให้ทันที 

ohm2999

owl

มีรูปประกอบช่วยให้จินตนาการไปได้เยอะเลยครับ