ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เนื้อเรื่องหักมุมจนคาดไม่ถึงตั้งแต่ตอนที่1 จนตอนสองก็น้อยคนที่เดาถูก
มาถึงตอน3แล้วหลายๆคนคิดว่าไง พระเอกอาจได้กับอาจารย์(หรือเปล่า)
แต่กับรุ่นพี่สุดที่รัก คิดว่าเขาจะมีโอกาสได้กับเธอมั้ย จะมีอะไรหักมุม
ให้เราคาดไม่ถึงเพิ่ม หรือรุ่นพี่จะยอมและจบในตอนหน้า มาดูกัน

ตอนที่1 >> https://xonly8.com/index.php?topic=210282.0
ตอนที่2 >> https://xonly8.com/index.php?topic=210473.0

เมนต์ยอดเยี่ยมประจำกระทู้
อ้างจาก: โดเรม่อน เมื่อ มกราคม 07, 2019, 06:26:11 หลังเที่ยง
อาจารย์ร้ายจริงๆ แต่เริ่มไม่ชอบนางเอกละพออ่านจบ อยากจะรู็มันรักพระเอกจริงหรือป่าว
ถ้ามันติดต่อกับรักแรกมันแล้วไปให้เขาเอายิ่งไม่ชอบใหญ่ อ่านแล้วอิน ผมเป็นกำลังใจให้ท่านนะครับสู้ๆ

แสดงว่าเข้าถึงเนื้อเรื่องจริง แนวมีเนื้อเรื่องก็สนุกดีเนอะ เหมือนอ่านนิยายเรื่องนึง

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

ถ้าชอบเรื่องนี้ ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือตอบเพิ่ม
คุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลัง มีอะไรหักมุมหรือแปลกใจมั้ย
หรือคุยเกี่ยวกับเนื้อหาตอนต่อไป ว่าน่าจะเป็นอย่างไร
(ตอนนี้ปิดรับสมัคร ควรทำตามกฎและรักษาIDไว้)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Phoowadol

เอ..... ::Thinking::  ยังไงกันเนี่ย ตอนที่สาม นี่ ทำไม มันดูง่ายจัง. แค่เดินชนนม ครูทีเดียว. เล่นเอา ติดใจเลยเหรอ ตามมาสานต่อ ถึงยิมฯ เลย ครูสาวเองก็ ว้าเหว่ มานานแล้วสิ พอสบโอกาส ไม่มีปล่อยเลยนะ เล่นตามน้ำเลย อิอิ ::Horror::  ตอนนี้ ไม่อยากได้แค่นิ้วกับลิ้นละ ขอๆๆๆๆ ใส่กรอก บิ๊กไบท์ ได้ปะ.  ::Evil::  ::WooWoo::
    Edit. อ้าว นึกว่า ติดใจครู ทีแท้ ก็แค่แผนเอาใจ แฟนแค่นั้นเอง  โห ลงทุน. แอบอยู่ใต้ม้าโดด เลย เกาะติดริงไซด์ เลย เสียวติดขอบ ว่างั้นว่าแต่ จนแล้วจนรอด ก็ยังไม่ได้ จิ้มแฟนตัวเองสักทีนะ เฮ้อ ไม่รู้ทนได้ไง เป็นผม เสร็จไปนานละ 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าจะโดนสาวๆบอกให้มาจัด อ. แหงๆ แล้วแอบดูกัน

ชอบตอนจัดกะ อ. สุดละ   ::Shy::

ผมว่าทุกคนโอเคนะ ถ้าให้คะแนนของผมอาจจะ 1อาจารย์ 2รุ่นพี่ซาซากิ 3สาวแว่น
แต่ประธานคาเนะนี่ อืมมมม ยังไม่สามรถให้คะแนนได้เพราะไม่รู้ว่าจริงๆแล้วเธอคิดไงกันแน่

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

อาจารยนมใหญ่มากผมจะตั้งใจเรียนเลยมีอาจารย์แบบนี้
โหไอหนุ่มถ้าตอนแฟนไปมีอะไรกับอาจารย์ก่อนนี่คือโคตรเศร้าเลยครับเกมส์พลิกสุดๆ
ผมเม้นไปส องทีนะครับพอดีเน็ตมีปัญหาแล้วผมไม่เห็นว่ามเ้นมันขึ้นครับ

เคๆ รับทราบ 55 นึกว่าอะราย แค่ตามกฎผมก็ไม่ว่าอะไรแล้ว  ::Snap::

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

อาจารย์นมใหญ่มากกกเจออาจารยแบยนี้ผมควตั้งใจเรียนน่าดู

โหไอหนุ่มถ้าตอนแฟนไปมีอะไรกับอาจารย์ก่อนนี่คือโคตรเศร้าเลยครับเกมส์พลิกสุดๆ
ผมเม้นไปส องทีนะครับพอดีเน็ตมีปัญหาแล้วผมไม่เห็นว่าเม้นมันขึ้นครับ

ใช่ ถ้าเจออาจารย์ก่อน อาจจะสบายฟินมีความสุขไปแล้ว ตอนนี้เลย
ค้างๆคาๆจะไปยังไงต่อ แถมตอนท้ายมีแววปวดตับนิดๆเนอะ

13doom

อยากเป้นไอ้หมอนี่ชะมัด ได้เก็บแต้มเพิ่มอีก คราวนี้ครูเลย  ::Touchy:: ::Touchy::

555 เดาถูกด้วย แต่ตอนต่อไปดิน่าสนใจกว่า  ::ChuChu:: ::ChuChu::

beeneaw

CoolNook Thangsakul

โดนพวกรุ่นพี่ สั่งให้ทำอ่ะเปล่าอ่ะ นางเอกคงจะแอบดูอยู่แน่เลย

edcba

รอบนี้มาแปลก เป็นฝ่ายรุกซะงั้น

รอบนี้ก็ยังไม่เอากะแฟน เกือบละ แต่รอบหน้า เดาว่า พระเอกคงจัดหนัก แน่นอน เพราะหึงแฟนเก่า

CoolNook Thangsakul

zero21

ดูๆแล้ว คงโดนนางเอกบอกให้มาจัดการอาจารย์แน่เลย นางอยากดู

นั้นไงว่าแล้วต้องโดนนางเอกบอกมาจริงๆด้วย แต่เสียดาย น่าอาศัยช่วงที่นางเอกกำลังจะเสร็จยัดเข้าไปเลยนะ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

alrisA

อาจารย์นี้ก็ร้ายกว่าที่คิดเยอะมาก

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ อาจารย์ชิซุรุโดนนิจิยะแน่แต่คงไม่แค่นั้นแน่เพราะเริ่มมีรุกก่อนน่าจะมีอีกหลายคนแน่แต่คาเนะจะโดนหรือเปล่านี้สิน่าคิดมากนี้เก็บมาสองแล้วรวมอาจารย์เป็นสามแต่คงมีอีกแน่เก็บเข้าฮาเร็มอีกคน

#คาเนะแอบดูอยู่นี้เองถึงว่านิจิยะถึงได้รุกอาจารย์ชิซุรุก่อนแต่ก็ยังไม่ได้คาเนะแต่มีปมใหม่มาอีกแล้วคาเนะจะกลับไปหาอาจารย์กินโจหรือเปล่านะ

Kingkong Keang

อาจาร์เงียนอยู่แล้วสบายเลย

จาร์ต้องเอามีแผนแน่ๆ

sevennine

คุณครูโดนเด็กหลอกละ เด็กมีทีมงานและก็เข้าฮาเร็มไปอีกคน

ตอนจบอาจารย์มาพูดแบบนี้จะเปลี่ยนใจไหมนะพระเอกสงสัยได้ข่มขืนแน่งานนี้