ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flukehaha

ได้เก็บแต้มอาจารย์แน่นอนแต่ตัวนางเอกนี่สิเดายากไม่รู้ว่าพระเอกจะได้แอ้มป่าว
****อาจารย์นี่ตัวปั่นของจริง เอาเว้ยพระเอกทำไงล่ะงานนี้
Manchester United Football Club
We are Red Army

hon5678

อยู่ๆไม่น่าเข้ามาแบบนี้ น่าจะโดนประธานสั่งให้มาเอา จาร์ แน่ๆ

ว่าแล้ว ก็คิดอยู่ว่าจะซ่อนตรงไหน ในแท่นกระโดดนี้เอง

elviswhat

มีการทำให้เห็นเด่นเลยว่ามีอะไรอยู่ตรงนั้น ที่คล้าย ๆ ที่แท่นไว้กระโดด หรือจะมีใครแอบอยู่ในนั้นกันแน่เนี่ย

อื้มหือ แบบนี่มีเงี่ยนงำ เอ้ย.. เงื่อนงำแล้วละ ทำไมคาเนะทำหน้าเหมือนตกใจแบบนั้นหรือว่าหวังไว้เหมือนกันว่าจะกลับไปหารักแรกพบกันแน่

samsung014

อาจารย์จะไม่เล่นตัวสักหน่อยเหรอ อิอิ
อ่ะ ถ้าตอนหน้าประธานไปกับรักแรกขึ้นมา จะเกิดอะไรขึ้นบ้างนะ

ipor

เล่นของสูงเดี๋วรอดูว่า อ. จะมีอะไรหักมุมหรือเปล่า

อ.นี่ก้อใช่จ่อยเลยนะนั่น อยากรู้จริงๆ พระเอกจะได้ประธานไหม

glaciar

อยากรู้จริงๆแหะ ว่าสรุปแล้ว ประธานจะยอมให้เอาไหมนะ  ::YehYeh::

ครูนี่ก็ใช่ย่อยเลยนะ มีแผนเด็ดสะด้วย จะทำยังไงต่อไปน้า พระเอกมันน่าจะหึงแน่ๆหละ
แต่เป็นผมหอยอยู่ข้างหน้าแบบนั้น ไม่รอดแน่นอน 555 ::Fighto::

อภิชาติ บูรณะ

::Bloody::ว่าแล้วต้องได้อ. แต่ได้ง่ายไปไหม

Edit ชิบหายแล้ว ท่าทีรุ่นพี่จะไปแนวntrรึเปล่านิ

Summermay

ตอนนี้พระเอกเรามาแรงแฮะ เริ่มก่อนเองซะด้วย ถึงแม้ว่าคงจะเป็นแผนสาวๆก็เหอะ (ใช่มั้ย) อาจารย์ก็เซ็กซี่หุ่นดีสุดๆ แถมมีประสบการณ์มาแล้ว น่าจะมันส์น่าดู

## พระเอกรักนางเอกม้ากกก แต่ฉากช่วยตัวเองด้วยกันก็เสียวดีนะ เราเข้าใจเลยอารมณ์นี้ เวลาเห็นแฟนตัวเองหื่นมันกระตุ้นอารมณ์จริงๆ ตอนหน้ามีความลุ้น ตกลงนางเอกยังลืมรักแรกไม่
งหรอเนี่ย

sthanya

คราวนี้ถึงทีอาจารย์ ไม่รู้ประธานที่รักมาแอบดูด้วยรึเปล่า
แหมจารย์ ช่างแหย่โดนใจดำ

golf77

oyoyo

สุดท้ายก็ได้อาจารย์จริงๆ นั่นแหละ (แต่ก็คงไม่ท้ายสุดใช่มั้ย)
แต่ก็ยังหวังไว้นะว่าพระเอกจะได้มีอะไรกับรุ่นพี่ อุตส่าห์ได้เป็นแฟนกันทั้งที
------------------------------
ท่าทางอาจารย์จะติดใจจนจับไม่ปล่อยซะแล้ว
ส่วนเรื่องปมรักแรกของรุ่นพี่ผมไม่ค่อยห่วงหรอก เธอไม่น่าจะกลับไปสนใจ
แต่น่าเสียดายตอนหลังจากเสร็จจากอาจารย์ ตอนที่ช่วยตัวเองต่อหน้ากัน พระเอกน่าจะอาศัยอารมณ์ร่วมตอนนั้นเผด็จศึกรุ่นพี่ไปเลย

panu bird

55นางเอกเป็นคนยังไงกันเนี่ยชอบเห็นพระเอกมีอะไรกับคนอื่น 

chocolaze

::Oops:: มาเยอาจารแบบนี้คงเป็นแผนของรุ่นพี่อีกแน่ๆ อาจจะตั้งกล้องไว้ไม่ก็แอบดูอยุ่แน่ๆ  จริงๆด้วยแต่คนแบบนี้มีอยุ่จริงๆน่ะโรคจิตชนิดนึง อยากเห็นแฟนตัวเองเยกับคนอื่น

bramasole

จากที่อ่านตอนแรกๆ ไม่คิดเลยว่าตอน3 มันจะเป็นฝ่ายรุกเอง พระเอกมันฝึกมาเยอะ ::Touchy::

ได้เพื่อนนัดยิ้มซะงั้นพระเอก แล้วที่ผมคิดไว้ว่าตอนสุดท้ายจะได้เห็นภาพพระเอกนางเอก .... กัน
ผิดคาดเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

tazasss01

อาจารย์น่าจะโดนแอบถ่ายหรือป่าวน่ะ เอาไว้แบล็คเมล์

อาจารย์ว่างแผนอะไรไว้น่ะ รอติดตามตอนต่อไป