ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oakvanilla

มันหักมุมตั้งแต่อยู่ดีๆพระเอกก็มาหื่นใส่ละ ประธานนร.ต้องสั่งมาแน่ๆเลย ถ้าให้เดานะต้องแอบดูอยู่ในนั้นด้วยชัว555

อ้าวทำไมนางเอกใจแข็งจังหมดลุ้นเลย แต่มาขยี้แฟนเก่าตอนท้ายนี้กลัวดราม่าจัง

โดเรม่อน

มาถึงก็ไปโดนนมอาจารย์เลย555 ได้เอากับอาจารย์อีกแต่ดูแล้วนางเอกต้องแอบดูอยู๋แน่ๆแต่กว่าจะได้เอานางเอกผมว่าคงอีกหลายตอน

อาจารย์ร้ายจริงๆ แต่เริ่มไม่ชอบนางเอกละพออ่านจบ555 อยากจะรู็มันรักพระเอกจริงหรือป่าวถ้ามันติดต่อกับรักแรกมันแล้วไปให้เขาเอายิ่งไม่ชอบใหญ่555 อ่านแล้วอิน
ผมเป็นกำลังใจให้ท่านนะครับสู้ๆ

Maybe Your

คงจะเงี่ยนมากเลยสิถึงเครื่องฟิตสตาร์ทติดง่ายจริงคุงครู

akerue

ทำไมตอนนี้พระเอกมันดูเชี่ยวจัง

อ่าว แย่แล้ว อย่าบอกนะว่าจะกลับไปหารักแรก พระเอกก็อดแด...

norman

มาแล้วบทอาจารย์ที่รอคอยยยย

เรื่องจิงหรือแกล้ง ถ้าจริงคงไม่มีดราม่านะ

tcm12599

ไหงบุกเองซะงั้นล่ะ  ::DookDig:: แฟนสั่งหรอ

นึกว่าซีนสุดท้ายได้เอาประธานซะแล้ว โถ่  แต่ตอนหน้าโดนอาจารย์ปั่นซะแล้ว จะเป็นยังไงนะ

nekki

นางเอกแอบอยู่ในลังกระโดดแน่ครับ เล่นจับอาจาร์ยมาพาซะขนาดนี้

edit: แหมอาจาร์มาเปิดปมใหม่ซะงั้นหรือว่าเป็นแผนของอาจาร์ยหว่า

ao123

ท่านประธานแอบดูแน่เลย 555
**
จารย์มีแผนยั่ว แต่กัวเจอแผนซ้อนนางเอกยอมใจพระเอกเราสะที 55

baycon

อยู่ ๆ มาหวดจาร งี้ แม่ง ต้องโดนสั่งมาแน่นอน จะหักไปทางไหนได้อีก

น้านนนไงง เป่ะ เอ่ตอนต่อไป กินโจ ต้องฝังใจ นางเอกจนไม่ยอมให้ใครเอาชัวเลย ดูตาลอยๆ 
อยากเห็นและดิงี้

Fireworks Art

ตื่นเต้นๆๆ ขออ่านตอนต่อไปก่อนนะครับ แล้วจะกลับมาเม้นครับ 

::Grimace::

... สรุป  ก็ยังไม่ได้กั้น  ป๊าดดดด ความสัมพันธ์แบบนี้ก๊มีด้วยวุ้ย  แบบนี้จะเป็นแฟนกันทำไมเนี่ยยยยยย ขัดใจ

::Angry::

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

ohm2999

อาจารย์เป็นใจแบบนี้สบายตัวเลย สงสัยว่าไครแอบดูอยู่

ลุ้นต่อไปว่าจะได้เอารุ่นพี่ตอนไหน

bank10820

เก็ยครูซะ แต่เมื่อไรจะได้นางเอกละ

ว่าละแอบดู แต่ตอนหน้าน่าติดตามมาก

ธีรัช ไม่

แหม่...ครูก็ร่านเหมือนกันนะครับ555 อยากมีครูแบบนี้บ้างจัง55

SNGOT

จะลงโทษเด็กกลายเป็นถูกลงโทษเองแล้วครู
โอ้ อาจารย์งัดไม้เด็ดขุดอดีตนางเอกมาสู้ด้วยสิเนี่ย แอบเชียร์อจ. นะครับเนี่ย