ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul Chan

ถึงขนาดจัดอาจารย์​ละเหรอ​มันก้าวหน้าขึ้นละ

หักเหลี่ยมกันเกิดขึ้นแล้ว ระหว่างศิษย์​กับอาจารย์​ตามติดๆละครับงานนี้​ คาดว่าคงสร้างแผลให้ทั้งสองเพื่อรอเสียบแน่ๆ

mklx1319

ครูทำไมเงี่ยนกว่านางเอกอีกละ แค่จับมือนี่น้ำเดินเลยหรอ แล้วแบบนี้มันจะมีโอกาส 3p ไหมเนี่ยลุ้นกันต่อ
หักมุมไปสิ งงเลย สรุปอีครูนี่น่าจะเป็นนางเอกตัวจริงแล้วแหละ ดูเหมือนจะกลับไปหา อใรักแรกยังไงยังงั้น

game2539

ปกติพระเอกไม่ใช่คนแบบนี้นะคงโดนประธานสั่งมาแน่ๆ

Edit:อาจารย์นี้ร้ายไม่เบาว่าแผนให้เกิดรอยร้าวระหว่าง 2 คนเผื่อให้ตัวเองเข้าไปเสียบแถมต้องรอดูตอนต่อไปว่านางเอกจะติดหลุมพรางอาจารย์หรือปล่าว

Kit.m555

โดน 3 คนนู้นบังคับมาสินะ
แหม..จูบแรกเหรอพ่อหนุ่ม ::Evil::
Edit : โหทนแอบในกล่องนั้นได้ไง
ช่วยตัวเองจนจะเสียบใกล้กันอยุ่ละ
รอตอนหน้าอยู่ครับ ::Reader::

shevchenko55

ครูสาวของเราโดนเข้าซะแล้ว ฮาๆ

เมื่อไหร่จะได้ปิดจ๊อบล่ะเนี่ย

gunflow

เดาว่านางเอกแอบอยู่ในที่เค้าไว้โดดแน่ๆเลย ผมเรียกไม่ถูก 555
ประมานว่าจัดการอาจารย์สิ เดวพวกเราแอบอยู่ในนี้

เดาได้ไม่ผิดเลยว่าแอบอยู่ในนี้ แต่พอตอนจบ เหนพูดถึงรักแรกนางเอกนี่ เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลย
ว่านางเอกจะไปแอบดูอาจารย์คนเก่าเหรอนั้น

sawasida.liomanoi

artbicon

อยากดูตอนต่อไปจริงๆเลย

เพิ่งอ่านเสร็จ โอ้โห พระเอกเราจะมีอารมณืแบบนางเอกหรือเปล่า เห็นแฟนมีอะไรกับใครก็ได้ ได้ลุ้นจริงๆ

marcut

น่าจะเป็นแผนของประธานที่ให้พระเอกมาทำ พระเอกนี่ก็กล้าขึ้นนะมารุกใส่อาจารย์โดยไม่กลัว อาจารย์เล่นด้วยแบบนี้ก็เข้าทางสิ แต่ประธานจะแอบดูอยู่ที่ไหน
น่าสงสารพระเอกเหมือนกันต้องไปทำกับคนอื่นให้ประธานพอใจ แต่พอจะทำกับประธานดันได้แต่ดู หวังว่าประธานคงไม่กลับไปหารักแรกนะดูท่าทางแปลกๆ

เยส.โค๊ก

tartlets

อาจารย์ก็อารมณ์ไม่อ่อนไหวกับศิษย์นะเนี่ย แต่อยากรู้ว่านางเอกแอบดูอยู่ตรงไหน

Pruttinan Maikham

เนื้อเรื่องมาแนวนี้ตอนต่อไปพระเอกตรูต้องฮึดสู้แล้วล่ะจะยอมปล่อยไปไม่ได้เด็ดขาดดดด

MooOon

ทำไมอ่านช่วงเเล้ว เชียร์ อาจารย์ วินกับพระเอกเเทนนางเอก อยากให้พระเอกมันรู็สึกได้มี sex กับคนรักจริงๆบ้าง ไม่ใช่มาเป็นเครื่องมือ

---------------

ดีๆ เลิกกับพระเอกละดีเเล้ว รู้สกึอยากให้นางเอกเลิกๆกับพระเอกไป จะได้จบๆ พระเอกจะได้ไปเจอคนดีๆหน่อย -*-

Ops123456

ตอนเอาจารย์อยู่มีเหล่ตานิดๆ  สงสัยแฟนสาว ประธานนักเรียนแอบดูอยู่ใช่มั้ยครับ

maxzader

::Glad:: อาจานก็ sexy เกินแต่เหมือนพระเอกจะทำให้นางเอกดูรึเปล่า ขออ่านก่อน เด๋วมาดูกันว่าเป็นยังไง

เอาแล้วไงมีปมกับคนรักแรกพระเอกจะทำยังไงทำผมรู้สึกไม่ชอบนางเอกเลยเหมือนแอบจิตนิดๆ รักอาจานดีกว่า 55