ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Venom (2018) : เวน่อม

เริ่มโดย THEATER, มกราคม 07, 2019, 11:40:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

THEATER

#Venom_(2018)
         ในฐานะนักข่าว เอ็ดดี้ บร็อค (ทอม ฮาร์ดี้) พยายามจะโค่น คาร์ลตัน เดรค (ริซ อาห์เม็ด) นักวิทยาศาสตร์ชื่อฉาวโฉ่ของมูลนิธิไลฟ์ ฟาวน์เดชันมานานหลายปีแล้ว มันเป็นความหมกมุ่นที่ทำให้หน้าที่การงานเขาและความสัมพันธ์ระหว่างเขากับ แอนน์ (มิเชลล์ วิลเลียมส์) พังยับเยิน ในตอนที่เอเลียน เวน่อม หนึ่งในการทดลองของเดรค ผสานร่างกับเอ็ดดี้ และเขาก็มีพลังพิเศษขึ้นมา รวมถึงโอกาสในการทำอะไรก็ได้ตามที่เขาต้องการด้วย . . เวน่อม ผู้มีจิตใจบิดเบี้ยว มืดหม่น คาดเดาไม่ได้และถูกขับดันด้วยแรงแค้น ทิ้งให้เอ็ดดี้ต้องยื้อแย่งเพื่อชิงอำนาจควบคุมความสามารถแสนอันตรายที่เขาพบว่าน่าหลงใหล และเพิ่มพลังให้กับเขา ในขณะที่เอ็ดดี้และเวน่อมต้องการกันและกันเพื่อให้ได้สิ่งที่พวกเขาตามหา พวกเขาก็เริ่มหล่อหลอมเป็นหนึ่งเดียวกันมากขึ้นเรื่อยๆ!!!

***ไฟล์เพิ่งอัพโหลด รอสักแป๊บตอนนี้กำลังแปลงไฟล์ หนังยังไม่สมบูรณ์ รอแปลงเสร็จ ภาพชัดแจ๋วแน่นอน
ใครมี เว็บไซต์ , Blog หรืออะไรก็แล้วแต่ ที่อยากให้ไปช่วยโพส หลังไมค์มาเลยนะ

เว็บฝากไฟล์ได้เงิน หารายได้จากการโพสต์ สมัครที่นี่

aliass

::Glad:: สุดยอดเลยครับ  บ้่านอยู่ไกล จะหาหนังดูตามโรง ยากเต็มที่ ขอบคุณท่านเพื่อนสมาชิก ที่จัดหามา มากๆ ครับ

fuckerman

ผม รอดูเลยครับ  ไปดูในโรงไม่ทัน

doorman11

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันหนังดีๆ