ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori]Tobikome! Seishun | Dive In! Youth เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2019, 06:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

penguinzz

จะ​เปลี่ยน​ทอม​สำเร็จเหรอครับ​ ดู​ทรงแล้ว​เธอ​รุก​มาก​ น่า​จะ​เสร็จ​แล้ว​กลับ​เป็น​ทอม​ต่อ​ 555

มี​กล้อง​ด้วย​แฮะ​ น่า​จะ​โดน​แอบ​ถ่าย​ไป​ปล่อย​หรือ​เปล่า​เนี่ย​ยยยย

Boss`

ผมเคยมีแฟนเป็นทอมนะ หึหึ นิสัยก็จะห้าวๆคล้ายๆเรื่องนี้แหละ ::Yes!:: ::Yes!::

อ้าวคากล้องวงจรปิด คนดูก็เขินซะ 555

panupong.ruangkasem

เปลี่ยนทอมให้เป็นเทอ เนี้ยโดนสุดแล้ว

ไม่เคยเมนท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

aunjaima

เสร็จพี่เขาละวางแผนไว้แล้ว  อิอิ

ไม่เคยเมนท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

sonteen42

เม้นก่อนเพื่อความต่อเนื่องในการอ่านครับ

เรื่องน่ารักมากก ลายเส้นก็สวยมากครับ

ขอบคุณสำหรับการแปลดีๆเสมอมาครับ

ryu

สาวน้อยโมโหเพราะผู้ชายมีแฟน หนือผู้หญิงมีแฟนกันแน่เอ่ย
แต่ที่ชวนไปคาราโอเกะเนี่ยวางแผนไว้แต่แรกแล้วรึเปล่า

สรุปว่าน้องทอมแอบชอบหนุ่มน้อยยูจิมานานแล้ว
เลยจับยูจิปล้ำซะเลย

akine

::Bloody:: อื้อหือ น้องง เข้าถึงขนาดนี้เลย ว่าแต่จะมีคู่โชตะมั้ยคร้าบยากรู้ขึ้นมาเลย5555
โอย นางเอกน่ารักนมตู้มด้วย โชคดีอะไรอย่างงี้นะ นึกถึงตอนม.ปลายเลยอิจฉาเด็กๆเลยละน๊า

maxzader

::Oops::  ความร้อนชอบเป็นเหตุของโดจินแต่ทอมนมใหญ่นี้หายากนะ ฮาๆๆๆ

มีกล้องด้วย !!! 55+ชอบตอนจบจริงไอติมหกแบบนี้ไม่น่ารอด ฮาๆๆ

kaitama

อิจฉาเขาละซิครับ ถึงได้พาพี่แก่ไปจัดที่คาราโอเกะ

สุดท้ายก็กินไอติมจริงๆจนได้  ::Shy::

แต่ในห้องมีกล้องนะโว้ย!!ไม่สนเลยรึไงกัน ไอ้อากาศร้อนนี้ก็แปลกๆ แอร์มันจะเสียพอดีรึหว่า ::Sweat::

boomtsumaha

สาวผิวแทนสุดยอดดี แต่นมใหญ่อย่างนี้ไม่น่าใช่ทอมแล้วนะถ้าไม่นับนิสัย

Gunitle

นางเอกออกแนวห้าวๆนะครับผมว่า ไม่ถึงกับทอม แต่ดูๆแล้วนางเอกเหมือนจะอ่อยพระเอกมากกว่า55555
งั้นขออ่านต่อเลยนะครับ กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปปปป

ว่าแล้วนางเอกต้องอ่อย5555 ครั้งนี้เดาถูก

Liftzthekop

มันจะน่ารักเกินไปแล้ว จัดซะให้เป็นเธอเลย 555

โอ้ย มันมาพีคตรงมีกล้องนี่ล่ะ 5555

delta941

นึกถึงสมัยฝึกงานเลย ห้องกามโอเกะเนี่ยเมาทีไรได้เื่องทุกที 555

ขอบคุณมากครับ

ปล. มีกล้องด้วย ระวังพนง.เข้ามาแจมนะเด็กๆ

siwapol55

อ่านไปแล้วรู้แล้ว รู้สึกว่าทอมอยากได้พระเอกมาตั้งแต่ต้นยังไงไม่รู้
แล้วตอนนี้ก็กำลังจะสมหวังแล้ว
ขอบคุณมากครับ
พนักงานดูจอ สบายเลย อยู๋กันตั้งนานพึ่งรู้ว่ามีกล้อง

akasaboy

แบบนี้แสดงว่าแอบชอบพระเอกมานานแล้วแน่นอน ทำเป็นซึนนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย