ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

สินค้าวันนี้ Kater Direct ขอเสนอ ไวรัสเซ็กส์ เมื่อคุณใช้กับสาวๆ
จะสามารถควบคุมเธอได้ดั่งใจ(ด้านไหนคงไม่ต้องบอก) คำเตือน โปรดใช้ในปริมาณที่พอเหมาะ
เนื่องจากสินค้าอยู่ในช่วงทดลอง ทางเราจึงไม่ขอรับผิดชอบผลข้างเคียงใดๆทั้งสิ้น 55

เรื่องนี้ยังไม่สมบูรณ์ ยังไม่ได้ใส่SFXแต่ก็อ่านได้จนจบละมั้ง เพราะขี้เกียจและ
มี3ตอน ตอนละ40กว่าหน้า กับไวรัสชนิดพิเศษ แปลฉลองก่อนหนีไปเล่นเกมไวรัสจริงๆ
Resident Evil 2 รีเมค วันที่25มกรานี้ ถ้าผมหายไปไม่ต้องสงสัย ดูซิว่าตอนที่2ของเรื่องนี้
หรือFuck Note อะไรจะออกก่อนกัน สงสัยต้องทำCr.ใหม่แล้วสิ ไอเทมแปลกๆเพิ่มมาเรื่อยๆ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

ขออ่านแล้วต้องกลับมา Edit หรือตอบเพิ่มอย่างมีสาระจะได้ไปต่อกันยาวๆ
ถึง Edit แต่เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหาหรือตัวอย่างตอนต่อไปก็อาจบินได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

b522055023

โธ่จารย์คิดจะแบ่งคิดอื่นบ้างมั้ยนิ  ::Thinking:: สงสัยได้ ญ ทั้งโรงเรียนแล้วมั้ง

ว่าแต่นักวิทยาศาสตร์บอกมันช่วงทดลองนิ มันจะมีผลข้างเคียงมั้ยหนอ  ::Hmmm::

-----------------------------------------------------------------------------

นั่นไง ที่เดาไว้ไม่ผิด ซื้อหวยไม่ถูกมั่งแวะ จากที่ไวรัสกระจายทั่วทั้งโรงเรียน กลายเป็นไวรัสกระจายไปภายนอกด้วย

อาการแบบนี้ ผู้ชายจะตายเพราะขาดน้ำแหละ  ::Oops::

ปล. ต้องตามหานักวิทยาศาสตร์คนนั้น แล้วคั้นเอายาแก้พิษมา  ::Fighto::

ปล2. ว่าแต่ใครพระเอก ?

Poorea

กลิ่นมันมา ผมว่ามันต้องมีผลข้างเคียง​ของยาแน่แต่ตอนนี้ก้มีความสุขต่อไปเถอะครู
ก้ตามนั้นแหละ มั่วกันไปเลยแมกนั่ม

ดื้อ.ชื่อ

จากรูปแรก คงจะเสร็จอาจารย์หมดอ่ะล่ะ แต่ที่สำคัญคือคนที่ให้ยามา มีแผนอะไร

อย่างแรกก็เป็นไปตามพื้นฐานเสร็จ อ.หมด ตัว อ.น่าจะรอด อยากถ้าเจอขนาดนี้
อย่างที่สอง ก็ต้องดูต่อไปว่ามีแผนการอะไรกันเเน่

Gondar

มีเงื่อนงำแน่ๆ แต่ถ้าได้เป็นพญาก็น่าลอง

หลอนโคตรๆ  ::Hungry::

แต่ยังไงก็น่าตาม

ธนิน.วิสั

::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh::มันได้ใครบ้าง แค่สามคนเองเหรอน้อยไปนะ

killuagon

ผึ้งนางพญานี้มันต้องออกไข่ผลิตผึ้งงานไปเรื่อยจนกว่าจะตายเลยน่ะ งานนี้แรกๆเหมือนจะดี แต่สุดท้ายแห้งแน่นอน

Edit: ไวรัสระบาดจริงๆด้วย เปลี่ยนจากซอมบี้เป็นสาวกระหายดุ้นแทน

norman

เดี่ยวคงระบาดไปทั่วโรงเรียนไปทั่วเมืองไปยันทั่วโลกแน่ๆๆๆ

สุดท้ายก็ระบาดไปทั่วจริงๆๆ

finex

อยากได้ยาแบบนี้บ้างจังเลย ได้ฟันทั้งแม่และลูก ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Bloody::

sohee1412.

คุณแม่แจ่มจริงๆ

ว่าแล้วต้องระบาดแบบซอมบี้ 55555555 เปนแบบนี้ตายกันทั้งโลก ตัวแห้ง

ธนิน.วิสั

ว่าแล้ว แนวแบบนี้ต้องโดนรีดจนตาย
ผมว่าคนที่ผลิตน่าจะเป็นขันทีแล้วอิจฉาผู้ชายคนอื่น
เลยผลิตยามาฆ่าผู้ชายทุกคนโดยให้ผู้หญิงรึดน้ำให้หมดตัวตายฟันธง ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::Fighto:: ::Fighto::

tadds

m่าทางจะโดนหลอกให้แพร่ไวรัสสินะครับงานนี้

edit:งานนี้ตายแน่เยอะขนาดนี้ได้มีหั่วเซ็กยกเมืองแน่

nowermore

สามคนมันจะไปพออะไร 555

ว้าวตอนหน้าขยายขอบเขตไปอีกกก

จากเกมแอคชั่น กลายเป็น Open World  ::HoHo::

Pattarapol Teng

อันนี้ผมไม่แน่ใจว่ามันซีรีย์เดียวกัยที่ตื่นมาแล่วทุกคนเยอกันหมดเลยหรือเปล่า

ว่ากันตามตรงคือจ่ายยาแรงเกินขนาดสินะงี้ผชตายหมดแน่ครับ. กระตุ้นฮอร์โมนเพศซะน่ากลัว555

ที่ผมแปลไว้ตอนนั้นสินะ คนละอันกับครับ แต่คล้ายๆกัน อันนี้ภาพสวยกว่าเยอะ
และมีเนื้อเรื่องน่าติดตามพอควร 3ตอนจบ เรื่องนี้ไม่ดองแน่

tcm12599

ยายังทดลองนี่นา มีผลข้างเคียงให้ตื่นเต้นหน่อยสิ ::DookDig::

ตอนแรกแบบนี้มาเป็นแค่น้ำจิ้มสินะ ไม่รู้ว่าเรื่องจะไปทิศทางไหน แต่ตอนต่อไปน่าจะเข้าเรื่องแล้ว
*เจอสาเหตุของแล้ว*