ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ashiomi Masato] Precious Memory [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 08, 2019, 11:16:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tiwlytwin2

เล่นเกมส์ จนได้เมีย บลังแห่งเกมส์เมอร์สินะ

noohun

2คนนี้น่ารักจริงจัง เป็นผมคงยอมแพ้ไปละถ้าแพ้ซัก10ครั้ง
อยากให้คู่ในเมะเรื่องที่ว่าจบแบบนี้บ้าง แต่ท่าจะยาก 555

นายไข่ย้อย

มีการนับด้วยว่าเล่นครบหมื่นตา ขยันจิงๆ -*- ไม่หลงเลขมั่งเรอะ
อิอิอิ

showlao

หือออออออ ศึกแห่งศักศรี เพื่อหีและนม

ตอนจบแฮปปี้ดี อ่านจบละไปหาเกมส์เล่นก่อนน่ะ 55555

Akira Watanabe

::Sweat::  ดูดปากแลกลิ้นกันขนาดนั้น ยังจะดวลเกมส์กันอีกทำไม ซั่มสิซั่ม

::Shy::  ป๊าดดดดด จบแบบฟิลกู๊ดโคตร ๆ เลยอ่า  ฟิน

MooOon

เล่นเกมมาตั้งนานขนาดนี้มองไม่ออกหรอว่าอีกฝ่ายชอบ 555+ ยังดีที่ยังสมหวังเรื่องรักกัน เป็นเเฟนกันเเล้วจากนี้คงเล่นกันบ่อยขึ้นสืนะ (หมายถึงเกม 555+)

jssuno

จูบกันขนาดนั้น ยังจะกลับไปแข่งกันอยู่ นึกว่าจะจัดกันตั้งแต่ตอนนั้นละ 555  ::JubuJubu::

biggiggog

เล่นเกมส์จนชนะแล้ว
ยังไงตอนเล่นจ้ำจี้ก็อย่าแพ้เค้านะ
เอาใจช่วยอยู่นะไอ้น้อง ::Ahoo::

OMG เล่นกันยันลูกโตเลยเหรอ จริงจังไปมั้ยเนี่ย
ขอบคุณมากๆครับ

nut2000

ถ้าชอบกันก็บอกไปตั้งเเต่เเรกเลย
พระเอกโครตจะไม่ยอมเเพ้ เพียงชนะเเค่1ครั้งก็พอ

gojira

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เล่นเกมแพ้มาเป็นปีรองเล่นอย่างอื่นดูบ้างน่าจะมีโอกาศชนะบ้างนะ

#ชนะครั้งเดียวได้ลูกเลยต่างคนต่างมีใจอยู่แล้วอะไรๆเลยดูง่ายไปหมดเลย

Minibar

นี่ถ้าร้านไม่ปิด คงแข่งกันจนแก่ ดีละ ลงเอยกันเถอะ ขอดูตอนลงเอยกันหน่อยยยย อิอิ

punpun180

ทนเล่นอยู่นานใจจริงเล่นเพราะจุดนั้นละเป่าฮ่าๆ รอเป็นปีๆจัดให้คุ้มๆเลยนะของดีๆแบบนี้

รอตั้งนานจัดกันไม่สมใจคนอ่านเลยว่าไปนั้น55
เดียวตามลายแทงไปดูแมะแพลบ

worachat39

พอชนะในเกมไป ก็พาไปสู้ในอีกเกมสินะครับ 555

virgoranger

ถ้าร้านไม่ปิด คงแข่งกันอีกยาว

edit ได้แฝดเลยรึ 55