ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ashiomi Masato] Precious Memory [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 08, 2019, 11:16:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

เพื่อเซ็ก ต้องชนะเกมส์นี้ให้ได้ แม้จะแพ้เป็นหมื่นครั้งแล้วก็ตาม 555

Mortal-R2

xsoulkung123

ไอ้หนูเล่นเกมส์ดีทำเป็นอวดเก่ง ก็เลยโดนพี่สาวหุ่นสวยมาท้า เป็นไงละแพ้ไม่เป็นท่าเลย
ที่แท้2คนนี้ก็คบกัน แถมถ้าฝ่ายสาวแพ้จะยอมมีเซ็ก ไอ้หนูนี่คงสู้ใจขาดแน่ๆ
ในที่สุดก็ชนะ ได้มีเซ็กตามที่ต้องการแล้ว แบบนี้ต้องจัดให้เธอหายซ่าซะแล้ว
หุ่นสวยขนาดนี้ไอ้หนูนี่จะปล่อยให้รอดจากความเสียวได้ไง
::Goaway::
ทั้งที่ทังคู่ก็อยากจัดกัน ทำเป็นเล่นตัว

Kott

พี่ต้องยอมให้เลยที่เดียว ไม่งั้นเดี๋ยวอด

hippopov2

แพ้มาเป็นหมื่นตา่ ชนะครั้งเดียวโคตรคุ้มบอกเลย 555

bpbpbp

ภาพจะสวยเนื้อเรื่ก็ดีแบบนี้สิเจ้ม

syndromz

เย้ชนะแล้ว ไปซั่มต่อไม่รอแล้วนะ

รักกันจริงถึงขั้นมีลูก 2 นับถือ

tazasss01

ในที่สุดก็ชนะได้ซักที ต่อไปก็จัดให้หนักเลยน่ะ

::Fighto::  ::Fighto::

ชอบตอนจบ มีเก็บเกมส์ไว้ด้วย

exelier

นี่มันเข้าแนว
อยากโดนเยสสสแต่ไม่แสดงออกนี่หว่า
จัดไปพ่อหนุ่ม อย่าให้เสียเชิงชายยย
------------
อ้าวไม่เสียเชิงจริงด้วย
ลูก 2 เลยนะเนีั่ยยย

หึหึ
ขอบคุณมากครับ

nekogeneration

ในที่สุดก็ได้ซั่มกันซักที เอาใจช่วยว่าร้านจะเป็นยังไงต่อไป

Tunpia NorHor

เอาเรื่องเล่นเกมเป็นเดือนๆ กว่าจะได้สาว ความพยายามอยู่ที่ไหนความเสียวอยู่ที่นั้นจริงๆ

patrict

เป็นเรานี่ไม่ได้เล่นเกมส์ต่อตั้งแต่สามครั้งแรกละ

maxzader

อ้างจริงๆ อยากก็บอกตรงๆ ฮาๆๆ

5555+  สุดท้ายก็ไม่รอดเกมแห่งความรัก ฮษๆๆ

zeroboy

ก็ยังอุตส่าทนได้นะ ทั้งผู้หญืงทั้งผู้ชายเลย ใจตรงกันขนาดนี้

fu.soo

จากกดเกมส์ เป็นกดกัน ::WowWow::
เล่นตัวกันจริงๆ ต้องชนะ กว่าจะได้ซั่ม ::YarKK::