ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2019, 07:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

น่าสงสารแม่  แต่ลูกก็น่าสงสารนะถ้ามารู้ความจริงว่าได้กับพ่อตัวเอง แต่อยากให้จบแบบแฮปปี้คือ เป็น เอากัน 3 คนไปเลย

edit.โหตอนหน้าสงสัยปวดตับน่าสงสานเด็กโดนพ่อเลี้ยงข่มขืน ยังมาเจอเรื่องนี้อีก  ก็หวังว่าตอนจบจะ แฮปปี้ นะครับไม่ค่อยชอบแนวปวดตับ

DarKSiDeIID

bunny.airborne

มีนา

ผมคิดว่า คุณแม่ช๊อคจนสลบแตื่นมาโดนจัดไป 1 ดอก คุณลูกมาเจอ จัดคุณลูกไปอีก 1 ดอก จากนั้นคุณแม่ตื่นขึ้นมา จัดด้วยกันอีกรอบ 1 แฮบปี้เอ็น

pigboy

หรือว่าจะเป็นลูกติดของคนที่ผู้หญิงไแต่งงานด้วย

-----
Edit ทำไมอ่านแล้วงงๆ ตกลงลูกใครแน่

edcba

หรือว่าจะเป็นลูก !!!!!
โอ้ สุดๆ เลยครับเรื่องนี้ ปมยังไม่กระจ่าง ตัวอย่างตอนต่อไปยิ่งทำให้น่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง

ueang

ตามมาดูต่อ ว่าจะเป็นลูกหรือเปล่า เห็นแม่เป็นลมน่าจะใช่แน่ๆ จะมีพลิกอีกไหม  อ่านต่อแล้วมีซ่อนเงื่อน หรือว่าจำใจแต่งงานใหม่เพราะโดนขมขื่น แล้วลูกก็โดนด้วย เริ่มซับซ้อน

B&B

เอิ่มมมม... ตูข้ามไปได้ไงฟ่ะ!!!!! เป็นเรื่องที่รอคอย แต่ดันข้ามไปเนี่ยนะ!?!? บ้าไปแล้ววว

เอิ่มมมมม.... ข้ามมาได้ไงฟ่ะ!!!!!!!!!!! มาไม่ย้อนกลับมาดูนี่ไม่รู้เลยว่าลงมาแล้ว อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ​

smokergame07

ต้องมาจับเยคู่เเล้วจังหวะนี้

ลงตัวอย่ามาทีใจหายหมดโถ่ววว

God25

เรื่องมันดูซับซ้อนขึ้นมาอีกละ

ลูกของคุณผู้ชายเองรึเปล่า มันดูซับซ้อนขึ้นกว่าเดิมอีก

treerasitnut

เห็นท่านลงตอน3 เลยกลับมาอ่านตอน2 ทีแลกงงครับ ว่าเรื่องอะไร พอกลับไปอ่านตอนหนึ่งถึงจำได้ เรื่องในตำนาน นึกว่าไม่มีตอนต่อแล้ว ที่พ่อมีอะไรกับลูกสาวของเมียเก่า

คุณพ่อเงี่ยนจริงครับ ซ้ำเมียเก่าซะน่อยย แต่เมียเก่าก็เด็ดจริงอ่ะครับ

nukeiei

อย่าบอกนะว่าเป็นลูก

อ่าวลูกมาเห็นแล้วว

Manop Hanphrom

dragoness

คุณแม่อารมณ์เสียจนหน้ามืด หรือ โดนวางยาเนี่ย

อ้าวหลับไปดื้อๆเฉยเลย

drof666

พ่อได้กับลูกสาวตัวเองคนเป็นแม่ก็เลยรับไม่ไหวสลบไปเลย
edit. เรื่องชักเลยเถิดไปกันใหญ่แล้ว ลูกสาวดันมาเห็นแม่ตัวเองได้กับผัวอีกอะไรมันจะดาร์กได้ขนาดนั้น