ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanishi] Saitai Shucchou เมียเพื่อน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2019, 06:30:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Horror:: เนื้อเรื่องต้องดาร์กแน่เลย เรื่องแตกผัวรู้แน่นอน

::Hungry::  สุดท้ายก็ติดใจ เป็นทาสเซ็กส์ เลิกกันไม่ได้ อ๊าาาา

eeb

NTR นี่แนวโปรดเลย
แถมนางเอกนมใหญ่อีกต่างหาก
อยากเห็นนางเอกเคลิ้มตามแย่แล้ว

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

MooOon

คิดว่าน่าจะจบเเบบ เมียสมยอมหรือติดใจ  จริงๆก็เดาจากลายเส้น อาจารย์ท่านนี้ด้วยนะ

-----------------------

งืมว่าเเล้ว สุดท้ายติดใจจริงๆด้วย ว่าเเต่ ชีวิจริงๆ มีผู้หญิงติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นนี่ มีจริงหรอ อยากรู้เหมือนกัน

shootnaja

มาแนวนี้ก้อน่าจะจบ แบบติดใจแล้วเล่นชู้ต่อแน่ๆ แต่สิ่งที่ทำให้นางติดใจนี้สิ น่าสนใจลีลาของเพื่อนผัวคนนี้จริงๆ

เทรนจนกลายเปนสาวร่านขนาดนี้ไม่ติดใจสิแปลก ลูกที่คลอดออกมาหน้าจะเหมือนไครกันน๊าาาาา

b72208

สไตล์นี้ เนื้อเรื่องไม่น่าซับซ้อนนะครับ คงเหมือนแนว jav ntr ปกติ
สักพักหลังๆเมียต้องติดใจชู้แน่นอน

edit: จริงอย่างว่า เมียติดใจจนท้องป่องเลย 555 ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

baycon

นืท่องเรื่องเหมือนจะจบแล้วเลย  เหมือนไม่มีอะไรอีก เอ่่่  ถ้าจะมีเอาแบบ หักหลักเลย เจอผัวมาซ่ำคู่

นึกว่าจะหักหลักกัน ตามปรกติ ติดหำอันใหญ่ของเด็กใหม่

OuTDooRz

ผมคิดว่าตอนแรกถูกแบล๊กเม พอตอนหลังสมยอม ปล่อยให้แตกใน แล้วก็ท้อง

***เย่ ผมเดาถูกจริงๆ ด้วยครับ อิอิ***

biggiggog

ตอนแรกเพราะโดนวางยา แต่หลังๆน่าจะติดใจบ้างหล่ะ

กะแล้วว่าจะต้องมีต่อกันยาว
แต่ไม่คิดว่าจะปล่อยท้อง ::Snap::
ขอบคุณมากๆครับ

อภิชาติ บูรณะ

จบแบบท้องลูกไม่ใช่ของผัว แล้วก็ติดใจแอบเอาต่อ
Edit ว่าและ สเตปเดิมเป๊ะๆ

pakooople

ผัวทำไม่เป็นเจอแบบนี้ติดใจมากกว่า คงอยากให้แบล็คเมล์ต่อไปเรื่อยๆ555

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

punpun180

สดแบบนี้ก็ไม่เหลือสิครับ รุ่นพี่ก็ไม่รู้อะไรคิดว่าเป็นลูกตัวเอง เมียคิดใจไอนั้นอีกอีกยาว
Editทำไมชอบเล็กนะโดนเอาไปเอาอีกละท้องแล้วยังไม่เลิกติดใจยาวๆบอกละ

numkrieng

::Elder:: สงสัยว่าจะโดนของใหญ่จนติดใจ..

ติดใจจนได้ลูกสมใจ

nakchakun

เอาเมียเพื่อน ทั้งที่เพื่อนนอนอยู่ข้างๆนี่มันสุดๆ ตื้นเต้นจัด ดูแล้วนางน่าจะติดใจ ด้วยน่ะ อาจเป็น mind break ด้วย  ::HoHo::

นั่นไงๆ เพิ่ม mind break เข้าไปด้วยได้เลยน่ะ พระเอกนี่มันก้อหลับลึกเกิ๊น เสียเมียเลยเพื่อนเอ๋ยยยย

kazu36

เมียเพื่อนติดใจ เดี่ยวกลับมาเมนท์ต่อนะ
คราวนี้จะบอกไงดีหละ

5555ฮาดีครับ เดี๋ยวรอบหน้าเอาเรื่องแมวมาลงมั่ง

bramasole

อยากที่ผมอ่านนะครับ ตอนหลังน่าจะโดนแบล๊คเมย์ แล้วก็ท้องแน่ ๆ ::Touchy::

นั้นผม ผมเดาถูกเกือบหมดเลย ท้องจริงๆด้วย แถมไปนัดเอากันข้างนอกอีก
ไอรุ่นน้องนี้ก็ตัวแสบเลย ถ่ายรูปแตกในครั้งแรก ฮ่า ๆ