ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (10)

เริ่มโดย fmw2019, มกราคม 10, 2019, 03:15:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fmw2019

จากเหตุการณ์ครั้งล่าสุดที่ เมียผมถูกข่มขืนในบ้านตัวเอง (เย็ดสด แตกใน) ทำให้เมียผมเริ่มที่จะติดใจที่โดนควยคนอื่นเย็ดหี เมียผมกล้าที่จะแต่งตัวโป๊ๆ ออกไปนอกบ้านมากขึ้น ทั้งๆ ที่ก่อนหน้านี้ ผมขอให้แต่งตัวโป๊ๆ ออกนอกบ้านก็ไม่ยอม

จากเหตุการณ์ครั้งนั้น ผมสังเกตได้ว่า เมียผมร่านมากขึ้น เวลามีเซ็กส์กับผมก็จะร้อนแรงมากขึ้น กล้าทำ กล้าแสดงออก ขึ้นคร่อมควยผม แล้วโยก ขย่มเอง เก่งขึ้นมาก ผิดไปเป็นคนละคนเลย

ครั้งนี้ก็เช่นกัน ผมถามเมียว่า "กล้าแต่งตัวโป๊ๆ ออกไปโชว์เด็กปั๊มน้ำมันที่เราไปเติมน้ำมันกันประจำหรือป่าว ?"

เมียผมก็ตอบว่า "กล้าสิ ทำไมจะไม่กล้า อย่ามาหึงก็แล้วกัน"

ผมก็ให้ เมียผมใส่เสื้อกล้าม ฟิตๆ รัดรูป (ไม่ใส่ยกทรง) จะทำให้เห็นหัวนมดันอกเสื้อขึ้นมาเป็นเม็ดนูนๆ ชัดๆ เต็มๆ ตา และให้ เมียผมใส่กางเกงผ้ายืดขาสั้น ฟิตๆ รัดๆ เน้นโหนกหี (ไม่ใส่กางเกงใน) ถึงแม้จะเป็นกางเกงสีดำ แต่ก็รัดรูปจนเห็นเป็นโหนก เห็นกลีบ นูนขึ้นมาชัดเจน

ผมเห็นเมียผมแต่งตัวแบบนี้แล้ว ผมมีอารมณ์ควยแข็งขึ้นมาเลย ระหว่างที่ผมขับรถไปที่ปั๊มน้ำมัน ผมก็บีบขยำเต้านม-ล้วงหี เมียผมไปตลอดทาง เมียผมก็เอามือมาจับดุ้นควยผม บีบ คลึง จนผมแทบทนไม่ไหว ต้องบอกให้เมียผมหยุดจับควยผม กลัวว่าน้ำควยผมจะแตกออกมาซะก่อน ผมบอกเมียผมว่า "จะเก็บน้ำควยไว้แตกในรูหีดีกว่า"

ขับไปถึงปั๊มน้ำมัน ผมก็เปิดกระจกฝั่งที่เมียผมนั่งอยู่ แล้วบอกเด็กปั๊มว่า เติมเต็มถัง พอกระจกลดลงจนสุด เด็กปั๊มเห็นเมียผมชัดๆ เด็กปั๊มมองจ้องหน้าอกเมียผม ไล่มาจนถึงท้องน้อย ถึงเป้ากางเกงเมียผม ที่รัดปลิ้นเห็นโหนกนูน เน้นๆ ขึ้นมาเต็มๆ ตา

เด็กปั๊มจ้องนม จ้องหี เมียผมอยู่นาน จนกระทั่งผมบอกว่า "จะจอดรถตรงนี้ก่อนนะ จะไปเข้าห้องน้ำก่อน" เด็กปั๊มก็พยักหน้า แล้วมองนม มองหี เมียผมอีกรอบ ก่อนจะไปเติมน้ำมัน

ผมเดินลงจากรถไปเข้าห้องน้ำ แกล้งเดินช้าๆ เปิดโอกาสให้เด็กปั๊มอยู่กับเมียผมตามลำพัง สักพักผมก็เดินกลับมาที่รถ เห็นเด็กปั๊มยืนจ้องมองเมียผมไม่ไปเดินไปไหน ผมก็หยิบบัตรเครดิตขึ้นมาจะส่งให้เด็กปั๊ม แต่ทันใดนั้นผมก็เปลี่ยนใจ เอาบัตรเครดิตวางไว้ที่โหนกหีเมียผม แล้วบอกให้เด็กปั๊มหยิบบัตรเครดิตที่วางอยู่บนโหนกหีเมียผม ด้วยมือของเค้าเอง

เด็กปั๊มมองหน้าผม มองหน้าเมียผม แล้วถามว่า "จะให้ผมหยิบเองจริงๆ เหรอ ถ้ามือผมไปโดนตรงนั้น จะมาว่าผมลวนลามไม่ได้นะ"

ผมก็บอกว่า "ลองถามเมียผมดูสิ จะว่าอะไรหรือป่าว ? ถ้าเมียผมไม่ว่า ก็หยิบได้เลย"

เมียผมก็บอกเด็กปั๊มว่า "อนุญาตให้หยิบบัตรได้เลย ไม่ต้องเกรงใจ"

แต่เด็กปั๊มยังดูลังเล ผมก็เลยบอกให้เมียผมเอามือทั้ง 2 ข้างซุกไว้ด้านหลัง เมียผมก็ทำตาม ยิ่งทำแบบนั้น ก็ทำให้หน้าอกเมียผมแอ่นขึ้นมาอีก สาย Safety Belt ที่คาดผ่านร่องอกเมียผม ก็ยิ่งกดเน้นเข้าไป ทำให้เห็นเป็นรูปเต้านม เน้นๆ หัวนมชัดเจนยิ่งขึ้น

ผมบอกเด็กปั๊มว่า "ถ้าไม่รีบหยิบ เมียผมอาจจะเปลี่ยนใจนะ"

เด็กปั๊มได้ยินแบบนั้น ก็ไม่รอช้า รีบเอื้อมมือมาหยิบบัตรเครดิตที่วางบนโหนกหีทันที มือสั่นๆ เหมือนกลัวจะโดนโหนกหีเมียผม

ขณะที่เด็กปั๊มค่อยๆ หยิบบัตร นิ้วมือของเด็กปั๊มก็มาสัมผัสโดนโหนกเนื้อเนินหีเมียผม จนเมียผมร้อง "อุ๊ย"

เด็กปั๊มตกใจ รีบชักมือออก

ผมบอกให้เมียผม ถ่างขาออก

พอเมียผมถ่างขาออก บัตรเครดิตก็ตกลงไปอยู่ร่องหว่างขาเมียผม

ผมก็บอกให้เด็กปั๊มหยิบบัตรเครดิตอีกที คราวนี้เด็กปั๊มมือสั่นกว่าเดิม แต่ก็เอื้อมมือลงไปหยิบ ซึ่งก็เลี่ยงไม่ได้ที่จะโดนร่องหี โหนกหี เมียผมแบบเต็มๆ เมียผมตัวเกร็ง กระตุกๆ ร้อง "อุ๊ย...โอ๊ย...แฉะแล้วมั้ง"

ผมเห็นหัวนมเมียผมแข็งชัน ดันอกเสื้อกล้ามที่รัดรูป ตัวบางแนบเนื้อ ดันเป็นเม็ดนูนๆ ขึ้นมา เหมือนกับเมียผมมีอารมณ์เต็มที่สุดๆ แล้ว
เด็กปั๊มเห็น ผมกับเมียผม ไม่ว่าอะไร ก็ได้ใจ เอาบัตรเครดิต กรีดร่องหีเมียผม จนเมียผม เผลอแอ่นสะโพก เด้งโหนกหี รูดกับบัตรเครดิตที่เด็กปั๊ม รูด ขึ้นๆ ลงๆ ที่ร่องหีเมียผม

ผมได้ยินเสียง แจ๊ะๆๆๆ แล้วรู้สึกเหมือนได้กลิ่นคาวน้ำเมือกออกมาจากเป้ากางเกงเมียผม

เด็กปั๊มเดินเอาบัตรเครดิตไปรูดที่เครื่อง ระหว่างรอ ผมก็ถามเมียผมว่า "อยากเย็ดกับเด็กปั๊มหรือป่าว ?"

เมียผมก็บอกว่า "พอเหอะ แค่นี้ก็อับอาย ขายหน้ามากแล้ว มาเติมน้ำมันปั๊มนี้ก็บ่อย เด็กปั๊มก็คุ้นหน้าเราดี ครั้งต่อไป จะกล้ามาเติมได้ยังไง ?"

เด็กปั๊ม เดินกลับมาเอาสลิปมาให้เซ็นต์ พร้อมกับส่งบัตรคืนให้

ผมก็เด็กปั๊มว่า "หยิบบัตรเครดิตมาจากไหน ก็เสียบคืนที่นั่นด้วยสิ"

เด็กปั๊มไม่รอช้า รีบเอาบัตรเครดิตเสียบไว้ที่หว่างขาเมียผม แล้วรูดบัตรกับร่องหีเมียผม รูดขึ้นๆ ลงๆ โดยไม่ต้องบอกเลย

เมียผมได้แต่นั่งตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆๆ เผลอแอ่นอก ร่อนหี รับกับขอบบัตรเครดิตที่รูด ขึ้น ลง กับร่องหีเธอ

ผมเห็นอย่างนั้น ผมก็ควยลุก แข็งโด่ มีอารมณ์ขึ้นมาทันที

ผมบอกเด็กปั๊มว่า "วันหลังจะมาใช้บริการอีก"

ผมรีบขับรถกลับบ้าน เย็ดกับเมีย 2 รอบ อย่างรุนแรง กระแทกไม่ยั้ง ในระหว่างที่เย็ดหีเมียผม ผมก็คิดว่า มีเด็กปั๊มยืนรอต่อคิวเย็ดหีเมียผมอยู่ด้วย ผมยิ่งมีอารมณ์ กระแทกควยใส่รูหีเมียผมไม่ยั้ง พร้อมๆ กับ 2 มือที่บีบ ขยี้ ขยำ เต้านมเมียผม เหมือนกับจะให้แหลกคามือ

จนกระทั่งน้ำควยแตกใส่รูหีเมียผม ผมก็ทรุดตัวลงบนเต้านมเมียผม ปากผมก็ดูดหัวนมเมียผมไปเรื่อยๆ จนรู้สึกมันส์เขี้ยว กัดหัวนมเมียผม จนเมียผมร้องโอ๊ยส์ เจ็บ แล้วเราก็นอนกอดกันจนเผลอหลับไป

จากเหตุการณ์กับเด็กปั๊มวันนี้ ผมรู้สึกว่า เมียผมกล้ามากขึ้น และมีความต้องการที่จะเย็ดกับคนอื่น ที่ไม่ใช่ผมมากขึ้น เพียงแต่ เมียผมยังทำใจไม่ได้ แต่ผมคิดว่าสักวัน ในไม่ช้านี้ เมียผมจะทำใจได้ และจะยอมให้คนอื่นเย็ดหีได้เต็มที่ ซึ่งผมก็ยังไม่แน่ใจว่า ที่ผมคิดถูกหรือป่าว ว่าเมียผม พร้อมที่เย็ดกับคนอื่น ควยอื่นได้แล้ว ผมก็ยังไม่แน่ใจจริงๆ

suthawatsommana .

หายไปนาน คิดถึงๆ เด็โตามเคยเมียเริ่มมีพัฒนาการที่ดี ^^

gss211

หายไปนานเชียวผมนี่กดเข้สห้องนี้เพื่อรอเรื่องนี้อย่างเดียวเลยนะครับ แฟนเริ่มจะเปิดมากขึ้นละลุ้นครับๆ แต่ดูแนวโน้ม​แล้ว แฟนคงได้มีควยคนอื่นมาเสียบในไม่ช้านี้แน่ๆ
ว่าแต่ขอถามนิดนึงนะครับ เรื่องกับยามนั้นยังไม่มาต่อเลย ผมก็อยากรู้​ว่ากับยามเป็นไงบ้างไปถึงไหนแล้ว

olemantu

เมียน่ะยังไม่ค่อยกล้าหรอกแม้ว่าจะอยากโชว์ แต่ผัวนั่นละ กล้าและอยากเอามาก ๆเล๊ยยย

neoglaradar

ถ้าพัฒนาการมาแนวนี้
แอบอยากเห็นคุณภรรยา"แอบไปจัดเต็มกับคนจรจัดสัก 3-4 น้ำ"ลับหลังคุณสามีเลยล่ะครับ
อูยยย  ::Dribbling::

jachal

ยั่วเด็กปั้มแบบนี้ เมียคุณคงเสียวอย่างหนักแน่

DEVIL WORLD

หายไปนานมากเรื่องนี้แทบลืมตอนเก่า
อีกไม่นานคงได้มีเสียว ยาวๆ
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

tantawanjames

หายไปนานกลับมาก็ยังเสียวเหมือนเดิมครับ มาแนวนี้อีกหน่อยได้สมใจแน่ แต่กลัวเมียจะเตลิดไปเลยนี่สิงานจะเข้าเอานะครับ

aaoorr102

ไม่รู้ว่าเรื่องจริงหรือเรื่องแต่ง ถ้าเรื่องจริง ผมว่าให้เมียคุณหยุดอยู่แค่ประมาณนี้พอแล้วล่ะครับ เห็นมาหลายรายแล้วครับ ให้เมียเย็ดกับคนอื่นจนติดใจทีนี้พอเตลิดไปไกล ผัวก็จะมานั่งเสียใจทีหลัง สุดท้ายจบด้วยการเลิกกัน เพราะเมียเอากับคนอื่นทั่วไปหมด

swss2511

สงสารเด็กปั๊มคงเกร็งไปทั้งวัน

Phoowadol

ยั่วมากๆ อยากให้เมียเล่นกับคนอื่นๆ. เดี๋ยว ถ้า เมีย ติดใจ ออกไปทำ แบบนั้น นอกรอบ คนเดียว. ต้องทำใจ นะครับ คุณ สามี ที่รัก. ว่าแต่ว่า แบบนี้มันกรุ่นต่อมเสียว ได้ถึงกึ๋นจริงๆ ::Evil::

devilzoa

แล้วนี่ถ้าเมียไปเย็ดกับคนอื่นจะทำใจได้ไหม

Simatic Field