ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คลิปเสียงเด็กกับ...?(งานผมเอง)

เริ่มโดย Prof.CoreX, มกราคม 11, 2019, 12:28:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nisit99

::Glad::สุดยอดครับ

คำตอบแบบนี้ 
มันคือคำตอบ "ต้องห้าม"   เตรียมตัวบินได้ 
ไม่เคยอ่านเงื่อนไขการตอบคอมเม้นต์เลยสิ

deomass

แยกเสียงไม่ออกเหมือนกันอ่ะครับ มีคลิปดีกว่า

Man_On_The_Moon

เทพประจำไทยสวิงนี่เองยินดีต้อนรับครับ

kingover1

kozar001

สุดยอดเลยครับ

คำตอบแบบนี้ 
มันคือคำตอบ "ต้องห้าม"   เตรียมตัวบินได้ 
ไม่เคยอ่านเงื่อนไขการตอบคอมเม้นต์เลยสิ

manlove

ฟังแล้วได้ยินว่า ครูขาๆ ชอบอะได้อารมณ์ดีครับผมคิดว่า เบอร์ 5 นะคับ

cd13579

มีคลิปมั้ย เสียงแบบจะตายคาเตียงละ 55555 เย็ดยังไงให้เจียนตายแบบนี้
สุดจริงๆ เอาจริงได้หมดทุกเบอร์ แต่อยากได้ 5 กับ 8 เป็นพิเศษ ทางผมเลย หน้าทรงนี้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Leskingkra

ขอเดาว่าเป็นเบอร์5 เเค่เสียงยังขนาดนี้ถ้ามาเป็นคลิปจะขนาดไหนสุดยอด

nattawut.boonsawat

BANK SP

สุดยอดมากครับ

คำตอบแบบนี้ 

TICTOK

สุดยอดเลยครับ

คำตอบแบบนี้ 

nisit99

เจ้าของโพสต์รบกวนอย่าปั่นคนในบอร์ดนะครับ  คลิปเสียงนี้มันมีเผยแพร่ในยูทูปมามากกว่า 1 ปีแล้วครับ   ไม่ใช่ของท่านแน่นอน  เพราะผมเคยฟังมานานมากแล้ว

Jungle

เด็กๆนี่ล่ะโคตรเด็ดเลยครับ แค่เสียงก็ละลายแล้ววว

khstudio

nujane_dude

แค่ฟังเสียงก็เสียวตามแล้วครับ สุด ๆ อิจฉาสุดๆครับ