ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ 2 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 11, 2019, 05:22:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

parknokia

ตอนแรกว่าสุดแล้ว   ตอนสองนี้สุดยิ่งกว่า ว่าแต่ออกแนวนางเอกจะติดใจการโชว์ สะละ

zwerzyxi

ดูทรงไม่น่ารอด ต่อให้หลุดเวลาที่บอกกันไว้เดยวมันก็หาเรื่องเบลคเมลใหม่อยู่ดีน่ะแหละ  ::DookDig::

poppancake

toluene

อันนี้คุ้นไเหมือนไปแต่งเรื่องเสียวเปล่าครับ

trpajt2009468

น้องชายหน้าจะโดนหลอกจนแฟนท้องให้เลี้ยงลูกแทนแน่เลย แต่พี่น้องกันจริงใหมผิวคนละสี

Wheel of Fortune

ตอบตอน 1 มาแล้วครับ

*edit* คราวนี้เป็นสัญญาทาสตลอดชีวิตเยย

monogatari

NTR เรื่องนี้สนุกดีครับ แปลก็เยี่ยม สุดยอด ขอบคุณจริงๆ

timeai

โอ้ยแนวเอ้าดอร์ก็มาครับ ครบรสจริงๆ เป็นพี่ชายที่แสนดีจริงดูแลแฟนน้องอย่างเสียวเลยครับ

แฟนน้องชายติดใจควยพี่ชายแฟนเข้าแล้ว คงกู่ไม่กลับแล้วจริงๆ ยสตน นี่ผู้หญิงติดกันทุกรายจริงๆนะครับ

Nabisca Sathu

พี่ชายแม่งกวนตีนที่สุด 555+ แต่ผมกลับชอบซะงั้น

อ่านช่องสุดท้าย เออยุติธรรมดีนะ 555+ รักกันๆ ไม่มีใครเสียหาย

ปีใหม่ คง

แฟนโดนขนาดนี้ยังไม่เห็นน่าจะต้องพาไปทำแว่นใหม่

Zusumiya

ขอบคุณมากๆครับ แนวนี้มันแปลกไปหน่อยในหลายๆความหมายเลย แต่ชอบครับ คิดไว้แล้วว่าเสร็จพี่มันจริงๆ

nuttaponzeroza

สัญญาอันใหม่มาอีกแล้ว ดูท่านางเอกเเองก็ติดใจในตัวพี่พระเอกอยู่เหมือนกัน สงสัยพระเอกจะโดนพี่มันคาบไปแดก

nuttaponzeroza

midnight747

คิดว่ายังไงผู้หญิงก็ติดใจลีลาพี่ชายไปแล้วคงถอนตัวไม่ได้แน่ๆ
edit.ไม่ผิดไปจากที่คิดไว้