ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : สรุปเนื้อเรื่อง/เรื่องราวของนางเอกทั้ง 6 คน (ภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 12, 2019, 12:55:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paoimpreza

คิดถึงฉากรักระหว่างลุงพลกะหมอพลอย
ไม่ได้อ่านนานแล้ว
หวังว่าจะได้อ่านเร็วๆนี้นะครับ

etracker

ตอนแรกๆ หมั่นไส้น้องอุ๊ครับ จุ้นจ้านไม่เข้าเรื่อง อยากให้โดนๆ สักที แต่ไปๆ มาๆ ก็สงสารนางเหมือนกัน เพราะความหวังดีต่อเพื่อนๆ เกินไปจนกลายเป็นต้องไปยุ่งเรื่องที่ไม่ควรยุ่ง เลยโดนซ้าาาา ตอนนี้รอครูเบสท์ครับ 555

doisler

AonNirvana

อ้างถึงพูดคุยก่อนอ่าน : จริงๆ ผมปั่นเกมรักตอนใหม่ได้นิดหน่อย แต่ขี้เกียจ

เพราะมัวแต่ไปขยี้กามเจ้านายหนุ่มอยู่สินะ
ปล.1 ขอให้ท่านตื่นสู่ความเป็น yaranaika ในเร็ววัน