ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nekoi Hikaru] Shion no Hana | Flowers for Shion ดอกไม้ของชิอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 13, 2019, 08:02:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boss`

วิญญาณแมวแปลงร่างมาหา

เกือบถูกด้วย ไม่ใช่วิญญาณ
นึกว่าเสร็จสิ้นทุกอย่างแล้วจะหายไปซะอีก

patict

แม่สาวน้อยคนนี้ น่าจะเป็นวิญญาณแมวกลับชาติมาเกิด เพื่อเติมเต็มความเคร้าของเด็กหนุ่ม

Edit: จบได้ happy end ตามที่คิดไว้ตั้งแต่ก่อนอ่าน #แมวน่าร๊ากกก

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากเลยขอรับ
ดวงวิญญาณของแมวสาวเข้าสิงในเด็กสาวหรือขอรับ
น่าสนุกจังเลยชอบชอบ

treerasitnut

คิดว่าเด็กผญแกล้งทำตัวเปนแมวให้พระเอกหายเศร้า ตอบจบกะคงคบกัน แมวไม่น่ามาเกิดใหม่ทัน มันดูโตไวไปครับ55

เดาผิดหมดเลยครับ55 น้ำตาจะไหลตอบจบ ซึ้งเกิน ดันกล้ายเปนคนหูแมวซะได้ หรือจริงๆเปยวิญญาณก็ไม่รู้นะครับ

วีระวุธ อาทิ

แมวท่าจะฟิตกว่าคนนะ ถ้าโดนคงฉีกแน่

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

BoBolx

เป็นแมว ป่าวครับเนี่ย

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

penguinzz

เลื่อน​เห็น​คอม​เม้นท์​โดนสปอยซะงั้น​ T-T
ไม่​เป็น​ไร​เอาไว้​คอม​เม้นท์​หลัง​อ่านจบดีกว่า​ ว่า​แต่​ว่า​ก็​สงสัย​อยู่่​ คน​อะไรอ้อนยังกะแมว

Edited​ : เนื้อเรื่องมันดูซึ้งมากกว่าหื่นนะเนี่ย​ พอ​มัน​มี​หู​กะ​หาง​แล้ว​น่ารัก​ขึ้น​อีก​ 50​%

siwapol55

อ่านแล้วรู้สึกน่ารัก อบอุ่นดี เดาว่าคงเป็นแมวกลับมาชาติมาแล้วสุดท้ายสองคนคงได้ใช้ชีวิตอยู่ร่วมกัน
ขอบคุณมากครับ
นึกไม่ถึงว่าตอนท้ายจะมีหูกับหางงอกมาด้วย แต่ก็ซึ้งดี

Ae Haha

หรือเด็กสาวจะเป็นแมว กลายร่างมาหา ชิยอง

ใช่จริงๆด้วย แต่เหมือนจะคล้ายความทรงจำที่ดีดีที่มีให้ ชิยอง เหมือนฝันไป แต่ก็ดีที่ยังมีให้คิดถึง

zeroboy

วิญญาณแมวกลับมาหรือเปล่านี่ แต่ดููปูเรื่องมาเหมือนจะใช่นะกลับมาอยู่กะพระเอกตลอดไป  ::JubuJubu::

ไม่ว่าจะเป็นแบบไหน แต่ถ้ายังมีความรักให้กัน อยู่ด้วยกันแล้วมีความสุขก็ถือว่าเป็น Happy end แล้วล่ะ  ::Shy::

fu.soo

แมวน้อยที่น่ารัก เปลี่ยนมาเป็นสาวน้อยที่น่าเย็บสุดๆ ::Evil::
งอกแค่หูกับหางพอแล้วนะ ที่เหลือเยี่ยมเลยทีเดียวหุหุหุ... ::Grimace::

kapomman

อ้าว น้องหนูมากเกิดใหม่เหรอ  ว่าแต่พ่อหนุ่มจะไหวไหม แมวนี้ติดสัตว์บ่อยนะ

ตอนอ่านๆไป นึกว่าพระเอกจะโดนดูดพลังจะแห้งตายแล้วได้ไปอยู่ด้วยกันซะอีก

worachat39

ตอนจบ ผู้หญิงน่าจะเป็นแมวแปลงร่างมาหรือมาเกิดใหม่มั้งครับ แต่คงได้เสียกันแหละแฮปปี้ๆกันไป

ก็ตามท้องเรื่อง แต่แมวมาเป็นคนได้ไงหนิ 555 แต่มีหูแมวยังงั้นไม่เชื่อก็ไม่ได้แหละ

ppeak

ถ้าให้เดาก็จะเดาว่าสาวน้อยคนนี้เป็นชิองแมวแปลงร่างมาครับ แฟนตาซีไปมั้ยนะ5555 แต่ถ้ารักและผูกพันกันมากขนาดนี้ก็น่าจะมีส่วนเป็นไปได้นะ

นั่นไงหูแมวโผล่จนได้ เดาไม่ผิดเลย ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานดีๆ

Liftzthekop

วิญญานแมวมาสิงเด็กน้อย เพื่อตามทาสตัวเองแน่เลย 555

ซึ้งอ่ะต่างคนต่างรักกันมาตลอดเลย