ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
M

สร้าง blogger 18+ ทำยังไงไม่ให้โดนปิดบล็อกหรือโดนจับครับ

เริ่มโดย mawin xxx, มกราคม 10, 2019, 08:41:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mawin xxx

ผมกำลังสร้าง blogger 18+  รวมหนังav กับ คลิปโป๊ของผมครับ  มีเยอะครับ   แต่กลัวถูกปิดบล็อกหรือโดนตำรวจจับครับ  ต้องทำยังไงดีครับ  ขอคำแนะนำ

(S)Kater

ไม่ต้องสร้างครับ 55 ถ้าสร้างแล้วต้องยอมรับความเสี่ยงด้วยตัวเอง เพราะคุณละเมิดกฎหมายITเผยแพร่สื่อลามกลงอินเตอร์เนตแล้ว

แต่ส่วนใหญ่ก็แค่ถูกปิด ตำรวจตามจับไม่ไหวหรอกครับ นอกจากคดีดังๆหรือดูแล้วเป็นภัย
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย