ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชคชะตา/เกม/ชีวิต/คนดี ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, มกราคม 14, 2019, 01:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man4586

โหรวมเรื่องได้น่าติดตามมากตอนต่อไปควสวิงกันมัน

kew2826454

ทัวร์เที่ยวนี้คงมันส์น่าดู มีสาว ๆ หลายคน หนุ่ม ๆ ก็หลายคน ต้องมีสลับคู่บ้างล่ะงานนี้

zu2nice

เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตาม แต่ ติดสงสัยว่า การจัดเรียงช่องไฟของข้อความมัน ติดๆกันมากไปหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

funkypunk

เชื่อว่าตัวละครเหล่านี้ต้องเกี่ยวพันกันมาก่อน ไม่บังเอิญมาร่วมทริปเดียวกัน จะรอการเปิดเผยต่อไปครับ ::Shy::

xxxboyz

แฟนคลับน้องดรีมจากโชคชะตากามารณ์ จบปีหนึ่งรอขึ้นตอนปีสองอยู่นะครับ

ton29048

อยากรู้ว่าตัวละครแต่ละตัวมีที่มาที่ไปยังงัยอะครับ

Offza Offza

Eldy CR

เริ่มเรื่องมาก็มีตัวละครเยอะมากครับ จะรอดูครับว่าผู้แต่งจะเอามาชนกันยังไง

scozember

รวมดาราเลยสินะครับเรื่องนี้ เดาแนวไม่ถูกเลยว่าจะเส้นเรื่องยังไง

Pong Sak

number0

ตัวละครเยอะ คงสวิงกันเป็นคู่ๆ ต้องคอยลุ้นต่อไป

Man_On_The_Moon

4555555

หืม มือใครล้วงมาละนั้น ลูกทัวแต่ละคนดูเด็ดๆทั้งนั้นเรย

review1972

อะฮ้า..โชคดีสุดๆ ท่านpekกลับมาแล้ว แถมมายังกะmavel มีการรวมตัวของเหล่าฮีโร่ผู้ช่วยโลกจากเหล่าร้าย แต่นี่สงสัยจะรวมตัวให้เราช่วยตัวเองซะมากกว่่า555 แหม..คิดว่าจะลืมน้องดรีมผู้เรียกน้ำของผมซะแล้ว งานนี้ไปได้ยาวๆแน่ ขอบคุณมากครับ

review1972

เรียนถามครับว่า เรื่องราวของนุชนี่มีจบไหมครับหรือว่าผมพลาดไปไม่ได้อ่าน ขอบคุณมากครับ