ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Patt089

คนที่นั่งหน้าห้องนี่เป็นพระเอกไหมครับ
ทำไมอารมณ์แบบโลกสวยจัง เดี๋ยวไปอ่านต่อก่อน

siwapeeza

เป็นผมคงช็อคมากๆเลยอ่ะที่ผู้หญิงที่ชอบมาเป็นแบบนี้แล้วดันที่บ้านเห็นเป็นเรื่องปกติ อีก ปวดตับเลยทีเดียว

ถ้าดูจากตัวอย่างตอนต่อไปคงช็อคแน่เลยพระเอกอ่ะ

1CE0

lalla

ไมต้องมาทำที่บ้าน ให้น้องๆดูนะ มันแปลกๆ
สงสาร พระเอกเราจัง ได้แต่นั่งมโน กันไป ............
::Crying::

Ponz Zaii

เพื่อนขายเปิดเผยขนาดนี้ เป็นการ์ตูนที่น่าค้นหาตอนจบจริง ๆ

นึกว่าเพื่อนจะซื้อแค่ครั้งเดียว แต่กลับพกเงินมาเยอะแยะ สงสารพระเอกเลย

mindza2212

พระเอกแม่มคงรู้สึกแย่ที่สาวตัวเองชอบโดนทำต่อหน้าต่อตาขนาดนี้

อ่านจบแล้วรู้สึกปวดตับจริงๆแต่พระเอกก็ยังไม่ได้เป็นแฟนกับนางเองซักหน่อย

hayato

พระเอกได้ฟรีแน่เลย แต่เป็นผมๆจะฟันอย่างเดียว

ตอนหน้าดราม่าสินะ

Pester

พระเอกใจมันเหี้ยมจริงๆ
ทนนั่งฟังอยู่ได้ไงฟะ จะลงเอยยังไงแน่เนี่ยเรื่องแนวนี้

โหหห ยิ่งเห็นตัวอย่างตอนที่สองยิ่งสงสารนางเอก ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้จริงๆ
ส่วนพ่อพระเอกของเรานี่ก็ห่วยบรม loser โคตรๆ

ขอบคุณคนแปลมากๆเลยครับที่หาการ์ตูนเนื้อเรื่องดีๆ มีที่มาที่ไปแบบนี้
ตับผมยังแข็งแรงดี แต่ความรู้สึกสงสารนี่มาเต็มเลยครับ

ตามนี้นะ

แอบสงสารพระเอกนะ แต่ก็น่าจะมาซื้อบริการแน่นอน

ตอน 2 เหมือนจะปวดตับนะ
เตรียมตับรอด่วนแล้ว ::Fighto::

pamchanok01

monogatari

แค่ตอนแรกก็เล่นเอาซะปวดตับแล้ว ครอบครัวรู้เห็นมองเป็นเรื่องธรรมดา ดูแล้วมันเริ่มเศร้า ::Crying::

iamno0015

คือเรื่องนี้เป็นเรื่องเดียวเลยนะครับ ที่ผมรู้สึกว่าอ่านแล้วมันมีครบทุกรสชาติมาก เศร้า เซ็ก รัก ได้หมด ผมไม่รู้นะว่า ver eng เค้าแปลจาก jap มายังไง แต่ ver ไทย ท่าน Kater แปลได้ดีมากๆเลยครับ สุดยอด ขึ้นท็อป 1 เลยเรื่องนี้ ::YehYeh::

หลังอ่านนะครับ

อารมณ์ค้างมากกๆๆๆ ไอ้เพื่อนนี่ก็แบบจัดไป 5 น้ำ แทนที่จะแบ่งพระเอกมั่งอุส่ารู้ว่าเพื่อนชอบ จัดคนเดียวหมดเลย แต่ผมว่าตอน 2 ต้องมีหักมุมล่ะ ขอบคุณสำหรับโดดีๆครับ

motown

ดูแล้วคาชิวากิก็ดูจะมีใจให้มิกินะ
คงจะดีใจมากกว่าถ้าคนทำเป็นมิกิ
แต่ก็ต้องยอมทนให้ไอ้อ้วนเอา เพราะเงินตัวเดียวเลย

seamasterza