ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saturn

รู้สึกแปลก ๆ ไหม ถ้าสาวที่ชอบมาขายให้ดู

ดูท่าพระเอกมันจะทำใจไม่ได้แฮะ

Shapder Barr

supermakarm

แนวเรื่อง มาค่อนข้าง น่าสนใจมากๆ เลยครับ
ทำเอาผมนึกถึงเรื่อง  Brainwash Game ล้างสมองลองใจ  เลย
ทางบ้านรู้เห็น เป็นเรื่องปกติ โห ชีวิตรันทดมากๆ ดราม่าแบบนี้ ผมค่อนข้างชอบ
เหลือแค่ว่า ในตอนท้ายเรื่อง จะไปยังไงต่อ

อื้อ หือ ไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ

แต่ความเห็นส่วนตัว รูปตัวอย่างสุดท้าย สปอยแรงมากเลยครับ

Crypt

ครอบครัวยอมรับเหมือนเป็นเรื่องธรรมดาเลยแฮะ พระเอกนี่ก็ยังไงมานั่งฟังอย่างเดียวเหรอ

ตัวอย่างตอนต่อไปนี่อื้อหือเข้มข้นน่าดู

TCM12.0

อ่านแล้วได้หล่ยอารมณ์ดี  พระเอกก็น่าจะเจ็บช้ำน่าดู แค่ตอนต่อๆไปน่าจะเอาด้วยแหละ
เพิ่ม ตัวอย่างงตอนต่อไปนี้แม่งน่าติดตามมาก

narudom

นางเอกดูน่าสงสารยังไงไม่รุ แต่พระเอกน่ะสิจะทำยังไงต่อไป จะปกป้องนางเอกยังไงหรือไม่ทำอะไรเลย สงสัยต้องรอลุ้นตอนต่อๆไป

theoza007

ครอบครัวนี้มันแปลกๆแท้ พ่อ น้องๆ รู้หมดมีมาดูด้วยนะ 555
รอดูว่าพระเอกจะได้ไหม

Edit ไออ้วนนี่เอ็งเตรียมมาเยอะขนาดนั้นเลย
มารอบเดียวกะคุ้มเลยนะนี่ 555

แมงโก้ส้นตีน

พอคิดแทนตัวเองเป็นพระเอกแล้ว จะยังไงก็รับยากอยู่นะ คนที่เราชอบมากขนาดนั้น มาทำงานแบบนี้ ถึงจะมีชีวิตจำเป็นขนาดไหนก็ตามเถอะนะ

แต่ถ้าหักใจได้แล้ว ก็มาซื้อเถอะ อารมณ์มาเต็มแน่ๆ  ::Evil::

littlevoi

มองดูแล้วน่าจะไม่ได้ปวดตับมากมายแน่เลย แต่ก็แค่เดาๆอะเนาะ
แต่เรื่องนี้มันก็ดูสะท้อนสังคมเหมือนกันนะ ผมคิดว่าในสังคม สภาพแวดล้อมเศรษฐกิจหรืออะไรก็แล้วแต่ในสมัยนี้ต้องมีคนที่สถานะคล้ายๆกับนางเอก แน่ๆเลย (เอ... ทำไมแอบนอยนิดๆ) -*-

หลังอ่าน : อึ้งแรก - หมดตอนที่ 1 ไวมาก 55
             อึ้งที่สอง - ทำไมตอนต่อไปมันดูดาร์คๆจังฟร้าาาา

iso9001

นั่งฟังเสียงหน้าห้องทำไมเข้าไปนั่งดูข้างในซิพ่อหนุ่ม

ตัวอย่างตอนหน้าจะปวดตับนึป่าว

คนทางผ่าน

คล้ายๆ แนวแย่งแฟนเลย (ลืมยังๆไม่เป็นอะไรกับอีกคน จะแย่งได้ไง) อีกหน่อยติดใจเพื่อนหรือเปล่า หรือจะคล้ายๆ อีกเรื่องผัวโรคจิตชอบใก้เมียไปเอากับคนอื่นให้ดู ลุ้นต่อไป

ดู ตย. ละสงสารนางเอกเลย เสียวแทน  ::HoHo::

hiha

The Naive

ขายในบ้านเลย แต่ก็ประหยัดค่าโรงแรมดี

Edit: น่าสงสารพรเอกเหมืนกันนะ แอบรักนักเรียนขายตัว แล้วยิ่งพอเห็นตัวอย่างตอนที่ 2 แล้วยิ่งน่าสงสารเข้าไปใหญ่

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

3asic

เอาแค่ว่าน้องมันเดินมาหาข้าวกินตอนพี่ทำงานนี้ก็พี๊คละ 5555