ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มณเทียร น

น้องเค้าทำเพื่อครอบครัว อย่าคิดไรมาก คราวหน้ามาอุดหนุนน้องเค้าด้วยนะ
ดูตย.ตอนต่อไปแล้วท่าทางจะดราม่าน่าดูเลย

thegift52

ลายเส้นเนียนละเอียด ลงสกรีนได้นุ่มนวล เนื้อเรื่องอาจจะกดดันตัวเอกสักหน่อย แต่เจออย่างนี้เป็นการกระตุ้นให้ตัวเอกต้องทำอะไรสักอย่างแล้ว เพื่อเธอนั้นไม่แคล้วไม่คลาดกัน อ้าว ผิดๆๆๆๆ  ::DookDig::
.
เห็นตัวอย่างตอนต่อไป ตับนี่เต้นตุบๆเลยคับ แต่อยากรู้เหมือนกัน พระเอกเราจะทำยังไงต่อ

HaoMaRu

ทำไมนายยังทนนั่งฟังอยู่ได้ล่ะนั้น

ไอ้ตัวเพื่อนมันยังไม่เท่าไหร่ ไอ้ต.ย. ตัวต่อไปนี้คงต้องเตรียมอุ่นตับไว้หนักเลยสิน่ะ

Rachata Dheva

นั่งทนฟังไปได้ยังไงเนี่ย

โอ้ยยยจะโดนรุมโทรมเลยยรึเนี่ย แล้วพระเอกโดนจับให้ดูอีกปวดตับแน่ๆ ::Orz::

Zero-kaman Yung

มันเป็นอะไรที่อ่านแล้วผมรู้สึกปวดตับมาก ๆแต่ก็นะคิดว่ามันไม่ใช่เรื่องจริงเลยสบายใจขึ้นเยอะสงสารทั้งพระเอกและนางเอกเลยพระเอกไม่มีเงินพอที่จะช่วยนางเองได้นางเอกก็นะต้องหาเงินเลี้ยงครอบครัว เจ็บตับจริง ๆ

nooy01

สงสารนางเอกที่ต้องมาขายบริการเพื่อเลี้ยงครอบครัวนะครับ แต่ตอนนี้สงสารเจ้าตัวพระเอกมากกว่าเพราะต้องทนฟังเสียงข้างใน แล้วคนข้างในก็เป็นเพื่อนกับคนที่แอบรักอยู่ ยังไงขอให้สมหวังนะ

Swallow9378

ภาพน่ารักผิดกับเนื้อเรื่องที่หดหู่ใช้ได้แฮะ สงสารทั้งพระเอกนางเอก

edit เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้วทาท่างจะจบไม่สวยแฮะ

nekogeneration

สังคมจริงจะมีแบบนี้มั้ยอะ สมัยผมยังไม่มีนะเพื่อนขายตัวให้เพื่อน
ดูท่าแล้วจะต้องช่วยนางเอกแน่ๆ สู้ๆไอ่หนู

โอ้โห พีคในพีค ตับในตับ ม้ามแตกแน่นอน
ต้องช่วยนางเอกให้ได้นะ

maxzader

::Doubt::  เท่าที่อ่านๆ มาทำไมเหมือนเนื้อเรื่องจะทำให้ เหมือนนางเอกโดนบังคับต้องจำใจทำ แล้วเหมือนพระเอกจะเป็นมาปลดปล่อย หรือมาใช้บริการกันแน่ ฮาๆๆ ขออ่านต่อซักหน่อยแล้วกันคัรบ

เอิ่ม !!! ผิดขาดไปมากทำไหมเหมือนตอน 2 เริ่มออกปวดตับอย่าหนักหน่วงเลย

biwzar

ชอบภาพแบบนี้ เนื้อเรื่องจะเป็นต้องอ่านๆ แต่ตับจะพังไหม

carman

แบบนี้สงสารพระเอกมากๆๆเลย

ตอนต่อไปยิ่งน่าสงสารเหมือนนางเอกไม่อยากทำแล้ว แต่โอนบังคับ ::Crying::

tp3660

ผมว่ามันไม่ใช่เพราะไม่มีเงินหรอก แต่พอรู้ว่าหญิงที่แอบชอบมาขายตัวเพราะต้องดูแลแม่ที่ป่วยกับดูแลครอบครัว เลยทำอะไรไม่ถูกเอาแต่นั่งฟังเจ้าเพื่อนอ้วนมันทำเธอ เห้อ!

[edit] เจ้าอ้วนทานากะเพื่อนตัวแสบ แกเตรียมเงินมาตั้งห้าหมื่น นี่แกกะจะเบิ้ลเธอหลายรอบเลยสินะ

Hawaalaew

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วบอกได้คำเดียวว่าจุกอกจริงๆครับ จะว่านางเอกก็ไม่ได้เพราะเธอทำเพราะความจำเป็น (แต่ถ้าเป็นมังงะบนดินคงเป็นงานสาวเสริฟ หรือเหมด แต่นี่มังงะสายมืดมันก็ต้องงานนี้ล่ะนะ)แต่ที่น่าขัดใจคือพ่อเธอไม่ทำงานอะไรหรือช่วยครอบครัวบ้างเหรอ หรือเป็นคนสั่งให้ลูกสาวเลือกวิธีการนี้ ส่วนน้องๆนางเอกนี่โตขึ้นก็ได้แต่หวังว่าจิตใจ และสามัญสำนึกจะไม่บิดเบี้ยวไปเพราะสภาพแวดล้อมในตอนนี้นะ พระก็น่าสงสารสาวที่ชอบขายตัว แถมเพื่อนก็มีอะไรกับเธอต่อหน้าต่อตาอีก (เหมือนntr ทางจิตใจ)ตอนหน้าก็หวังว่าพระเอกจะมีเงินซื้อกับเขาบ้าง
Edit ท่าทางนางเอกก็คงจะติดใจงานนี้แล้วด้วย พ่อเธอก็คงไม่ยอมให้เลิกงานนี้แน่ ตอนหน้าคงมีแต่ถลำลึกกว่าเดิม ไม่น่าจบแฮปปี้แน่ๆ

xvenomz

ตอนนี้พระเอกไม่มีตัง ก็เก็บภาพไปว่าวก่อนนะ

นี่จนจบตอน พระเอกยังไม่ได้ทำอะไรเลย รักใสๆ มาก แต่เอาจริงๆ ก็น่าจะอัดอั้นอยู่นะ ต้องมาดูคนที่ชอบเอากะคนอื่นเนี่ย