ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ครอบครัวผู้หญิงนี่อย่างชิวเลย

ดูท่าต่อไปจะปวดตับแหะ ::Horror::

sipher

siamguy

ประมาณว่าธุรกิจในครัวเรือนสินะ เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ เคยอ่านแต่แบบนักเรียนขายตัว แต่ก็จะขายให้พวกเสี่ยๆ ไม่ใช่ขายกันในโรงเรียนโจ๋งครึ่มขนาดนี้ ต่อไปจะเป็นยังไงหนอ น่าติดตามมากครับ  ::Bloody::

Keerathi Subhavasotthi

marwat

tiw2

เเนว NTR (หรือป่าว) พอดีอะไรปวดตับผมนับ NTR หมด 5555 เนื้อเรื่องดีมากครับ รับรองไม่มีเเอบดู ต้องเปิดไปดูตอนเสร็จเเน่นอน ::Glad::

ravenss

ต้องนั่งฟังเสียงคนที่ชอบโดนเพื่อนตัวเองจัดหนักอยู่ เจ็บปวดเหมือนกันนะนี่

kavinpop permpoon

kaoru111

dragonfly silver

ความจนบังคับ
คนที่บ้านทำเหมือนเป็นเรื่องปกติเลย

สุดท้ายจะจบลงอย่างไร ติดตามต่อไป

ปารณัท วร

สำหรับเด็กๆที่เห็นคงมองเป็นเรื่องปกติ เพราะว่ายังเด็กอยุ่ ส่วนพระเอกจะรอดูว่าจะเอากับเขาด้วยไหม

ถิรวุฒิ อุ่นแก้ว

พระเอกดูซึนๆ น้องๆก็เหลือเกินเปิดเข้ามาตอนนี้ถ้าเป็นผมคงหดแน่ๆ

ปล.โดยส่วนตัวชอบแนวนี้ครับออกจะปวดตับหน่อยๆ เรื่องนี้ถ้ามองในมุมมองพระเอกคงเครียดน่าดู

Pinkky Bear

เหมือนสังคมบ้านเราในสมัยก่อนครับ ในเพลงพงสิท คำภีร์ ก็ว่าไว้ แต่ก็ ชอบครับ ขอบคุณมากๆครับ

kalampee

OMONON

ภาพสวยมาครับ เนื้อเรื่องสนุกดีครับ มีทั้งหมดกี่ตอนครับ