ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kittitnun1

เป็นผมคงทนฟังคนที่ชอบกับเพื่อนทำอะไรแบบนี้ไม่ได้

เป็นผมคงฆ่าเพื่อนไม่ไหวนะ คงจากมาเอง

ปาป้า

ความรุ่สึกของผู้หญิง คือต้องทำยังไงก็ได้ให้ครอบครัวอยู่รอด และมันคงต้องชอบเป็นการส่วนตัวอยู่ลึกๆแหละน่าา สุดท้ายพระเอกแจมด้วยชัวว

kachainth

ชอบแนวที่วาดผู้หญิงให้ออกมารูปร่างหน้าตาแบบนี้นะ ดูเปนญี่ปุ่นแท้ๆดี แต่อ่านแล้วรู้สึกใจหวิวๆ

kurokami

ถ้าเจอกับตัวแต่เป็นคนในห้องเรียนเราหน้าตาดีไม่รู้จักไรก็พอได้นะ เป็นคนที่แอบชอบ หรือเพื่อนสนิทจะรู้สึกยังไงแม่งคิดไม่ออกเลย

WTF ตอนจบเหี้ยไรเนียะะะะะะะะ

kitmer01

เป็นเรื่องที่คนแต่งสื่อสารสังคมญี่ปุ่นได้ดีเลยทีเดียว สภาวะเศฐกิจ กับภาระที่ต้องแบกรับ
"ผู้ชายมีทัศนคติที่โลกสวยไม่ค่อยเข้าใจสังคมซักเท่าไหร่"

vincenttatto

ปวดตับจริงๆ สาวที่ตัวเองชอบโดนเย็ด แถมเสือกไม่ยอมเข้าไปดู แต่เรื่องนี้ก็ดีนะรู้สึกเรียลๆ ดูน่าสงสารนิดๆ

ตอนต่อๆไปดูปวดตับแน่ๆเลย ขนดตอนแรกยังแตกใน

jaeb700

วามรุ่สึกของผู้หญิง คือต้องทำยังไงก็ได้ให้ครอบครัวอยู่รอด

nokiaon2

ฟังแค่เสียงก็ปวดใจแล้ว จะเสียวแค่ไหนถ้านั่งมองเลย

nuttabank

ใจนีงก็อยากอ่านต่อ อีกใจก็ไม่ค่อยชอบแนวปวดตับ 
แต่ภาพโอเค เนื้อหาเข้มข้น กัดฟันอ่านต่อวะ

mspeed

แย่เลย​ ตังยังไม่มีก็ต้องรอไปนะ​ สาวที่ชอบอีกต่างหาก​ ปวดใจจริงๆ

ryu

อ่านแล้วน่าเศร้าทั้งนางเอกที่ต้องรับผิดชอบครอบครัว ทุกคนในบ้านรู้สึกเป็นเรื่องปกติ
พระเอกก็รับความจริงไม่ได้ ชีวิตมันโหดร้ายจัง
------
นางเอกเป็นคนที่เก่งมาก รับได้ทุกอย่าง  พระเอกท่าทางจะรับไม่ได้

freekang

พระเอกดูท่าจะยังรับความจริงไม่ได้ แต่ถ้ามัวช้าก็จะยิ่งเจ็บหนักไปอีกเรื่อย ๆ
ต้องตัดใจไม่ก็ไปให้สุดเลยแบบนี้

แค่เห็นตัวอย่างตอนต่อไปก็ปวดตับแล้ว
เห็นลิงมั้ย !!

shetarsk

เรื่องจริงก็มีแบบนี้แหละผมว่า แต่อยู่ที่ว่าเราจะเจอไหม
แต่ดูจากรายเส้นแล้วชอบจัง ดูน่าอ่านครับ

edit ฮื่ออออ เห็นภาพท้ายๆ แล้วโดนรุมขืนใจด้วย T___T

timeai

ทำไมสงสารนางเอกจังครับ เหมือนดำเนินเรื่องแบบสบายๆแต่ที่จริงชีวิตนางเอกโคตรน่าสงสารเลยครับ

ชีวิตเด็กผู้หญิงคนนึงจะเลวร้ายได้ถึงไหนคอยติดตามครับ เรื่องเสียวๆผมชอบมากครับแต่บางครั้งมันก็มีเรื่องที่สะเทือนใจเหลือเกิน