ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คลำ.บะ

ช่างมีเนื้อเรื่องที่ชวน ปวดตับ ปวดไตเสียจริงๆครับ

lipza12752

::HoHo::พระเอกชีวิตรันทดอีกแล้วต้องรับของเหลือจากเพื่อนรักป่าวนี่

DarKSiDeIID

กว่าพระเอกจะมีตัง นางเอกคงโดนไปหลายล่ะมั้ง

ตอนต่อไปเหมือนจะทำลายตับกว่าตอนแรกนะ

exsoldier

โหหห   สาวที่หลงรักด้วย จี๊ดแทนเลย  แบบนี้พระเอกจะทำไรได้ฟะ แม่ง  ::Orz:: ::Orz::

แม่งดูแล้วตอนหน้าตับแตกละเอียดกว่าเดิมแหง  แต่ดูเหมือนเพื่อนพระเอกที่แนะนำตอนแรกอาจจะช่วย ดูมีแผน

สมชาย ร่ำรวย

ค่อนข้างชอบเนื้อเรื่องแนวๆนี้อยู่นะครับ อยากรู้จังพระเอกจะเอาด้วยมั้ย

hnongchem

แปลออกมาจนนึกตามได้เลยครับ ว่าถ้าเราอยู่ในสถานการณ์นั้นจะอึดอัดแค่ไหน

chachatmaru

โคตรน่าสงสาร และน่าติดตามในคราวเดียวกัน  ::Shower::

โหดร้ายต่อใจจัง  ::Crying::

killerz55

ลายเส้นสวยมากจริงๆ แต่เนื้อเรื่องกลับชวนหดหู่มากๆ ผู้หญิคนนึงตัดสินใจขายตัวเพราะที่บ้านไม่มีเงิน คนในบ้านรับรู้หมด น้องๆมายืนดูตอนโดนเลีย เป็นอะไรที่ฟังดูเศร้า แถมยังเรียกลูกค้าได้เรียบง่ายว่า มีเงินก็มาเอาได้เลย เป็นอะไรที่เจ็บปวดแทนพระเอกจริงๆ

Edit : โอ้ววว เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้วเครียดเลยแฮะ มันจะยิ่งดำดิ่งไปถึงไหนวะเนี่ย

taeobey

superbonz

Interevo

อยากมีโมเม้มแบบนี้บ้างจัง แค่คิดแล้วเสียวสยิว

ห๊ะ. ตอนหน้าโปรเหมา? รุมด้วย

dryice32

ผมเดาว่าพระเอกบ้านรวยมากและคงมาเป็นคนปลดหนี้สินนางเอกแน่ๆครับ

bankice2539

สายเส้นกับเนื้อเรื่องมันชวนน่าติดตาม แต่กลัวตับพังจัง55555