ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bounced

คนเขียนเรื่องนี้ ตั้งใจวาดการ์ตูนมากกว่าเรื่องอีโรติคอย่างเดียว มันผสมกับเรื่องจริง พออ่านแล้วเราสมมติว่าตัวเองเป็นพระเอกแล้วมันรู้สึกเจ็บปวดอย่างบอกไม่ถูก นึกถึงตอน puppy love เวลาอกหักมันจะเจ็บมากกว่าจะหาย อยากติดตามต่อ ให้รู้ว่าผู้เขียนจะร้อยเรียงให้เรื่องจบอย่างไร จะมี happy ending ไหม ...

ดูท่าทางแล้ว เรื่องน่าจะรันทดกว่าที่คิด สงสารทั้งพระออกนางเอก จับใจ อยากอ่านต่อแล้วครับ

gabsatit49

เป็นกูเลิกคบกับไอ้อ้วนนี่แล้ว แม่งมาเล็งผู้หญิงคนเดียวกัน เรื่องจริงๆมันก็มีน่ะ เพื่อนทะเลาะเวลาไปเที่ยวกะหรี่555+

แอบจิตคิดรักเด็ก

เหมือนจะเคยเม้นเข้าอ่านไปแล้วหนนึง แต่อยากอ่านอีกรอบก็เม้นอีกรอบจะเป็นไรไปเนาะ ถือว่าให้กำลังใจท่านคาเตอร์ด้วย fc นะคับ แฮร่ๆ

อย่างว่าแหละ ของเขาดีจริง เม้นอีกอ่านอีกจะเป็นไรไป ขอบคุณมากคับ

aspongx

ต้องทำเพราะความรับผิดชอบ น่าสงสารครับ แต่ทำอย่างสนุกกับมันด้วยนี่ครับ

barthello01

ชอบเรื่องในโรงเรียนนะ มันมีอะไรให้ดูเยอะ

macnerf

อย่าบอกน่ะว่าคนที่นั่งฟังนี่พระเอก เฮ้อ ไม่ปวดหรรมตาย

chinmai2

แบบนี้ก็ได้อารมไปอีกแบบนะครับ มีหลายความรู้สึกดี
ขอบคุณครับ

nakayama

นี้มันสะท้อนเรื่องจริงของสังคมหรืออย่างไร ทำงานสุจริตบางทีมันก็ไม่พอจริงๆ ถ้าไม่ได้เก่งมากเป็นพิเศษ บางทีก็มีภาระเยอะจนต้องทำงานแบบนี้ ว่าแต่ทำกับเพื่อนแบบนี้ก็น่าจะตื่นเต้นจริงๆ

edcba

นี่มันบาดหัวใจดีแท้ แต่ถ้าเป็นพระเอกคงต้องขอเข้าไปดูด้วยคน 555

ZAQ

ผมชอบนะ  ดูมีเนื้อเรื่องดี ไม่ใช่เปิดมาก็ลุย

ชักสงงสารนางเอกละสิ   ::Crying::

Batz-Maru

parameter

princeonboard

เป็นผมคงเศร้าน่าดูครับ ถ้ารู้ว่าคนที่แอบชอบมาทำแบบนี้
แต่ถ้าทำใจได้แล้ว จะใส่ไม่ยั้งเลย เอาให้สาสมกับที่ชอบ ^^

botboy1111

rachit R

ถ้ามีไซค์ไลน์แบบน้องนี้มั่งก้อคงดี บริการเต็มที่