ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

คือน่าสงสาร อยู่นะ แล้วคนที่บ้านก็ทำเหมือนปกติเกิน เรื่องหม่นๆหน่อย

edit เห็นตัวอย่างแล้วไม่รู้จะสงสารพระเอกหรือ นางเอกดี

strikef.

ขอบคุณครับ แบบนี้ปวดใจสุดเลย เป็นผมคงเปิดประตูเข้าไปตบหัวเพื่อนแล้วขอจัดแทน แบบว่า มึงช่วยเห็นใจกูหน่อยเหอะ

ตอนต่อไปท่าจะต้องระเบิดพลังพระเอกที่เก็บซ่อนไว้ซะแล้ว สู้ๆ นะ ความรักอยู่ไม่ไกล

Hangman_007

ถ้าพระเอกไม่โดดเข้าไปตอนนี้ ผมคงจะเซ็งแย่เลยฮะ

eedbas1995

ทำไมเธอถึงขายตัวละ ครอบครัวก็รู้เห็นเป็นใจด้วย

ออรู้ละ พึ่งอ่านไปกะกี้ เธอขายเพราะมีเกิดอุบัติเหตุ น่าสงสาร จริงๆ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

ดูไปก็น่าสงสารพระเอกนะ  อุตส่าห์ชอบสาวเจ้า แต่ขายตัวซะงั้น  ต้องมานั่งฟังหน้าห้องอีก 

ตอนนี้ว่าสงสารพระเอกแล้ว  ตอนหน้านี่สุดๆ เลย จะช่วยสาวเจ้ายังไงล่ะเนี่ย

nightgt

เป็นการทำลายตับจริงๆ และพระเอกได้ด้วยไหม
อ่านตอนจบแล้วรู้สึกหนักกว่าเก่าอีก

drof666

เมื่อก่อนมีเพลง ขายควายช่วยแม่ ของมนต์สิทธิ์คำสร้อย กับเพลงนางงามตู้กระจก ๆด้ฟังก็พอเข้าใจในความจำเป็นของแต่ละคน แต่สมัยนี้ขายหีเพื่อซื้อกระเป๋ามาอวดกันก็มี
Edit.จะว่าไปเธอทำด้วยความจำเป็น ไอ้พระเอกไม่ควรไปโกรธไอ้อ้วนมันเลย

Sealormoon

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::เป็นเรื่องที่ดีนะครับ ให้ความรู้สึกหลากหลายในเรื่อง มีครบทุกอารมณ์

corecoke

ลายเส้นแม่งสุดยอด ดูโหนก นูน เนียน มาก คนแปลก็แปลได้อารมณ์แท้ๆ

foyuck

จะหาเงินจากไหน ถ้าไม่มีหนทางจริงๆ ก็คงไม่พ้นทางนี้
ถ้าไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนก็ทำไปเถอะ 

tertizzz

แนวนี้เหมือน ntr แต่ก็ไม่เชิงสุดเลยครับชอบมาก
--
หวังว่าตอนนบจะมาแบบแฮปปี้เอนดิ้ง
แนวพระเอกไก่ๆก็หวังยากอยู่555

devilzoa