ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tong20

รักแท้ ไม่มีจริง

Nightfairy Happy Sometime

เนื้อเรื่องเล่ารายละเอียดไม่รีบเร่งให้เอากันแต่ปูทางมาก่่่อน

tp3660

อ่านจากที่เกริ่นนำเรื่อง คุณหนูแพรวเป็นน้องสาวคุณหมอพลอยจากเรื่อง เกมรักภารโรงเฒ่า นั่นเอง รอลุ้นครับว่าลุงเกริกจะเปิดซิงหนูแพรวอย่างไร

Wichan Ita

whitebag

ผมชอบแนวนี้ แล้วพี่ช่างบรรยายได้ละเอียด จนรู้สึกอึดอัด  อยากอ่านตอนต่อไปทันที  รู้ถึงบรรยากาศที่อึดอัดในการใช้ชีว้ตของทั้งคู่ รอติดตาม และอุดหนุนตอนอื่นนะครับ..

navy868

ลุงพลคงเสียดายน่าดูถ้ารู้ว่าหมอมีน้องสาวสวย แถมกำลังจะเสร็จคนแก่เหมือนกับแก  ::GiveMe::

chatjane4234

การเลี้ยงดูของบ้านนี้น่าอึดอัดจังครับ ไม่ปล่อยให้เด็กๆมีอิสระเลย คุณหนูระวังตาเฒ่าใว้นะครับ มันเริมคิดไม่ดีกับคุณหนูแล้ว (fcคุณหนูครับ)

alasangel

freedom-more

เมื่อไหร่จะลงวางแผงในอีบุ๊คน้อ จะตามไปอุดหนุนให้ไวเลยครับ ฮาๆ

tcm12599

ทำน้องแพรวได้ แต่อย่าคิดทำลูกตัวเองนะ (แต่ถ้าวางพล๊อตไว้แล้วก็ยินดีอ่านนะครับ) ::DookDig::