ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hishigata Tomaru] Apartment Maid เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 15, 2019, 08:03:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

นี่ใช่มั้ยเมดซึนของแท้ มีแอบปากร้ายๆเย็นชาแต่ยอมทุกอย่าง  ::Dribbling::

ได้ชื่อแล้วครับ จากท่าน badkitty และขอบคุณทุกคนมากๆครับ
ที่ช่วยคิดชื่ออื่นๆด้วย ที่จริงใช้ได้หมดทุกคนเลย แต่อันนี้น่าจะใกล้ชื่อเดิมที่สุด
วันหลังมาช่วยกันอีกน้าาา ขอบคุณอีกครั้งครับ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

แสดงความเห็นเพื่อขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือตอบเพิ่มช่วงหลังอย่างมีสาระ
(ช่วยๆกันหน่อย เกรียนใกล้หมดแล้ว เหลืออีกเรื่องละไม่กี่ตัว)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

B&B

ได้เมียเป็นเมดเพราะอุบัติเหตุ เอาไหมครับ ยาวไปหน่อย อิอิ

ขออ่านเนื้อเรื่องต่ออาจะได้แนวความคิดใหม่

(づ ̄ ³ ̄)づ(づ ̄ ³ ̄)づ(づ ̄ ³ ̄)づ

รักเลยยยยย ชอบอ่าาาาา ใช้ ได้เมดเป็นเมียเพราะอุบัติเหตุ ดีกว่าครับ สลับนิดนึง ฮ่าๆๆๆ อย่างกับตอบเนื้อเรื่องถูกเพียงแค่เสนอชื่อตอน

พระเอกเรื่องนี้มันคิดอะไร เมดอันดับนึงเลยนะ มันต้องไม่ธรรมดาอยู่แล้ว เป็นไง โดนเสือขย่ำเลยไหมละ แต่น่ารักดีชอบๆ

ตอนแรกก็ติดใจว่าคุณเมดเป็นไร ถึงไม่ยิ้มที่แท้เพราะถูกสั่งให้เก็บอารมณ์ความรู้สึกนี่เอง

ถ้าบอกว่าแนวสยองขวัญ ผมเชื่อนะ ธีมเรื่องเหมาะมาก แถมหน้าตาพระเอกก็ไม่มีอีกด้วย ตอนแรกก็นึกว่าถูกวาปไปเว็บอื่นซะอีก อืมๆ นึกว่าท่านจะวาปพวกเราไปซะอีก อิอิ

ดีจัง ถูกรถชน ได้ทั้งบ้าน ทั้งที่ดิน เงินทอง แถมเมียสุดสวยอีก ถือว่าคุ้มกับการที่แขนขาหักหลายเดือน อืมๆ โชคดีไปแล้ว

ขอบคุณครับ สมองใช้ไปหมดกับเรื่องนั้นแล้ว เลยได้แค่นี้คร้าบบบ ส่วนชื่อก็ตามนั้นครับ

sunzero

อยากได้แบบนี้มาไว้ที่ห้อง อะครับ
ขอบคุณครับ

ไม่กลับมาแก้ เที่ยงคืนแตก1สวยพี่สวย แน่นอน

Jeed168

::Glad::

แค่ตัวอย่างก็ทำให้รู้สึกอิจฉาตัวเอกในเรื่องแล้วครับ....อยากได้เมดอย่างนี้มารับใช้บ้างจังงงงงงงง ::Bloody::

::Thankyou:: ขอบคุณน้ำใจท่านนะครับ ::Thankyou::

มีสิทธิแตก2

iikran

แม่บ้านแบบนี้หาที่ไหนครับ

น่าจะแตก3

tadds

ถ้าเจออุบัติเหตุแล้วได้เมดเเบบนี้ก็ดีนะครับ 
edit ชื่อเอาเป็นชื่อ อุบัติเหตุสุดคุ้มดีไหมครับ

killuagon

คุณเมดใจดีไปมั้ย หรือคู่กรณีส่งมาปิดปากจะได้ยอมความง่ายๆ ไม่ก็น่าจะเคยรู้จักกันมาก่อน แต่ฝั่งชายจำไม่ได้

Edit: ห่ะ มาแบบนี้เลย แบบนี้ไม่ใช่ให้เมดมาดูแลแล้ว ให้เมียมาแทนล่ะ แถมบ้านพร้อมที่ดินอีกต่างหาก

Edit 2 : เพิ่งมาเห็นชื่อเรื่อง "เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น" เหมาะมาก

xvenomz

เริ่มมาวันแรกก็จัดกันเลย ไม่ต้องวางฟอร์มกันละครับ ได้เมดอย่างนี้สบายเลยครับ

สรุปพระเอกสบายละครับ มีเมียเมด บ้านพร้อมที่ดิน แถมเงินอีก ว่าแต่ จัดกันหนัก 6 เดือนแล้ว เมียเมดยังไม่ท้องนี่ก็น่าคิดนะครับ 555

gojira

ภาพสวยมากครับ โชคร้ายในโชคดีสินะ

Edit: สรุปได้ทั้งเมีย เงิน บ้าน ครบหมดสบายเลย

โดเรม่อน

ได้พักจากเรื่องที่แล้วก็ยังดีหน่อยนะครับ555 แต่เมดมันจะดูแลดีอะไรขนาดนั้น555

ตอนจบช็อคกว่าเตรียมเงินเตรียมบ้านแล้วยังให้เมดไปดูแลจนกว่าจะพอใจอะไรจะโชคดีขนาดนั้นพ่อคุณ555

MooOon

ได้เมดสาวมาดูเเล นี่มันในฝันของ ผู้ชายเลยนะ เเต่ลายเส้นเเบบนี้กลัวจบเเบบหักมุมจัง

ว่าเเต่สังเกตุนิสัยสาวเมด เเล้วนี้ออกเเนวปากร้าย ซึนๆหรือป่าว ขอตามครึ่งหลังต่อนะครับ

อยากรู้เเล้วจะจบยังไง ขอให้จบแฮปปี้ที ไม่ค่อยชอบจบปวดตับ

-------------------

ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าพระเอกดี คือ สรุปที่มีอารมมากว่าอีกฝ่ายนี่มันสาวเมดชัดๆ 555+

เเต่ได้ทั้งบ้าน + ที่ดินนี่ สรุป เมดคนนี้เป็นใครอะ เเค่เมดจริงหรอ หวังว่าจะมีตอนต่อออกมาให้จบสมบูรณ์นะ

เอาจริงๆ อยากเห็นเมดสาวคนนี้ยิ้มเเบบพระเอกบอกนะ น่าจะน่ารักอีกเยอะ ^^

rebuffz

ดูเหมือนเมดจะชอบพระเอกนะครับบ รอลุ้นกันว่าหลังจากหายแล้วจะไปยังไงต่อ

โอ้โหได้ครบเลย ทั้งบ้านทั้งเมีย อิจฉาเลยครับแบบนี้

noohun

เรื่องนี้สุดยอดมากครับ ลายเส้นละเอียดสุดๆ (เฉพาะผู้หญิงอ่ะนะ ผู้ชายในเรื่องนี่ เป็นผีไร้หน้าเลยทีเดียว)
เสียดายที่จนจบ ก็ยังไม่ได้เห็นคุณโทริปล่อยผมเลย

korn4455

ป๊าดเมดสวยแท้ๆโชคดีจริงๆ แต่หน้าตาจะไร้อารมณ์ไปไหน ::Waiting::

นอกจากได้เมียละยังได้บ้าน +เงิน +ที่ดินอีก จะโชคดีไปแล้ว

ขอบคุณครับ

kapomman

เมดคนนี้มืจรรยาบรรณแห่งการบริการสูงส่งจริงๆ  ไอ้หนุ่มคงไม่อยากหายเลยล่ะซิ  ::WooWoo::

ขอบคุณท่านประธานซะ