ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hishigata Tomaru] Apartment Maid เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 15, 2019, 08:03:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Liftzthekop

พระเอกคงไม่อยากหายแล้วล่ะมั้ง 5555

อยู่สบายยาวๆกันเลยทีเดียว 5555

konisuba aw

ยังไม่มีชื่อ แต่ดูๆแล้วนี้ น่าจะเป็นอุบัติเหตุพิศวาทนะครับได้เมดมาดูแล แบบยินยอมทุกอย่าง
แม้จะหน้านิ่งไปนิส สายเย็นชาจริงๆ ดูกันสิว่าสุดท้ายจะเย็นชาตลอดไหม

edit:โอ้คุ้มเลยอุบัติเหตุเล็กน้อยทีเดียว ได้ทั้งคนดูแล ที่ดินเงินทอง พร้อม!

Aoshisun

เมดสาวหน้าสวย แต่หน้านิ่งมากกกก
แบบนี้จะเป็นยังไงหนอ จะเป็นแบบหนังจบอารมณ์ไม่จบหรือไม่ อิอิ
ขอบคุณครับ

---------------------------------------------------------------------------------
นี่มันตกถังข้าวสารชัดๆ รับผิดชอบ หรือรับเป็นลูกเนี่ยท่านประธาน 5555+
ขอบคุณครับ

black_knight

อ่านแล้วอยากโดนรถชน 555 น่าสนใจว่าในความนิ่งของเมดสาว จะมีอะไรเปลี่ยนเธอได้ไหม หรือจะหน้านิ่งไปตลอด อยากรู้จริงๆ

เข้าใจแล้วทำไมหน้านิ่ง นิ่งจนจบจริงๆ ด้วย แต่จบได้ดีครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับผม

gongza8888

ประธานเจอเมดงี้ สบายใจเลยครับ ทำไรก็ได้ชิวๆ 555 

obacos

ตอนแรกไม่เอะใจอะไร
พอเจอช่องสุดท้าย เดาว่าคุณเมดเองก็คงติดหนี้อะไรมาละมั้ง ทำตามหน้าที่ซะขนาดนี้

เอ้าเห้ย เป็นเมดถาวรจริงๆเลยเรอะ 555

keatmano

ชื่อเรื่อง : สาวใช้ในฝัน

เดาว่าเมดคนนี้เป็นหุ่นยนต์ที่บริษัทไฟฟ้าสร้างขึ้นมา แล้วเอาตัวเอกเป็นเคสทดลอง  ::HoHo::

ว้าว ... บริษัทรับผิดชอบแบบสุด ๆ เลยอ่ะ  ::HoHo::

delta941

เริ่มสงสัยละว่านางเป็นหุ่นยนต์หรือเปล่า ไม่มีการแสดงออกทางสีหน้าเลย

ขอบคุณมากครับ

หุ่นยนต์แน่นอนฟันธง

นายท่านเป็นโปรแกรมเม่อที่เอาหุ่นมาทดลองใช้กับเจ้าหุ่นนี่

ว่าแต่มีต่อไหมครับ

Boran Mark

ถือว่าเป็นโชคในคราวเคราะห์ และอยากให้เป็นเรื่องจริงที่เกิดกับเรามั่งจังง
edit: โอ้วว รับเละ

zeroboy

ถ้าเจออุบัติเหตุแล้วมีเมดมาคอยดูแลแบบนี้บ้าง ก็อยากได้นะ

เงิบเลยหายดีแล้ว แต่ได้ต่อแต่เหมือนพระเอกจะไม่อยากได้แล้วนะ

gtonizuka

แหม่ แค่จะยกมือขึ้นมา เมทก็รู้เลย 555 จังหวังใันได้ ประธานบริษัท แต่ไม่เคยเลยแหะ แต่แอดบอกสบายๆ ตอนจบคงไม่หักมุมหรอกนะ หักมุมแบบ สบายๆ จะทำงานหรอ ไม่ต้องมาจัดกันต่อ ปากร้ายแต่ยมทุกอย่างจริงๆ

elviswhat

การที่โดนรถชนแบบนี้ แล้วได้แม่บ้านมาช่วยดูแลขนาดนี้อป็นผมก็ยอมโดนชนละครับ โชคร้ายแต่ก็ยังมีเรื่องดี ๆ อยู่

โอ้โห ตอนจบนี่พีคกว่า ได้โชคแบบมหาศาล นี่มันบุญหล่นทับเลยชัด ๆ จะไปหาแบบนี้ได้อีกที่ไหนละเนี่ย

13 12

จะว่าโชคร้ายหรือโชคดีกันเนี้ย มีเมดที่ทำได้ทุกอย่างเลย ::YarKK::

5555 สรุปแล้วโชคโครตดีเลยนิหว่าาาา

HypN♥s

แหม...ท่าทางไอ้หนุ่มเกร้งใจ้เกรงใจ...นี่ขนาดเกรงใจนะ ยังขอซะขนาดนี้เลย ถ้าไม่เกรงใจสงสัยเสร็จงานลูกสามไปล่ะ  ::Glad::
แล้วก็อีเมดสาวก็ตั้งใจทำหน้าที่ดีแท้ สงสัยดีกว่าโดนไอ้เศรษฐีแก่ยำมั้ง  ::GiveMe::
อันนี้หลังจากอ่านจบนะครับ
อ้อ ที่แท้ ซึนนี่เอง น่าจะชื่อเรื่อง "เมดโคตรซึน" นะ  ::Sweat::

อันนี้ไม่อยากสปอย
   ::Grimace::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

chocolaze

::Sobad:: คือเมดซึนหรือหน้าเดียวอ่ะ นึกว่าโรบอท แบบนี้ไม่ต่างจากตุ๊กตายางนะผมว่า

เมดจอมซึนกับหนุ่มขี้เงี่ยน 55%อะไรจะโชคดีป่านนั้นได้บ้าน รถ แถมได้เมดส่วนตัวเอง ::DookDig::