ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่สองของไอ้ศักดิ์ 6

เริ่มโดย วงกต, สิงหาคม 22, 2018, 12:11:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

ขอบคุณครับ ชอบโครงเรื่องที่สลับร่างมาอยู่ในอีกร่างนึงนะครับ ดูลุ้นดีว่าจะไปเจอกับอะไรบ้าง แต่เจอจี้จุดเข้าไปนี่ฮาเลย

Thavee Kan

ปรจารมาชี้แนะลูกศิษขนาดนี้มิน่าไอ้ศักถึงเก่ง555  แต่จะได้ครึ่งของอาตารป่าว

arsenyo

taton

นึกว่าจะมีของดีอะไรซะอีก มาแนวกำลังภายในเลยนะ 555

aeadza

อย่างนี้แหละมันน่าเรียนรู้มากครับ

windranger1

ฮือ เปิดมาดูเรื่องนี้ทุกวันเลย ลุ้นตอนต่อไป เป็นกำลังใจให้ท่านผู้ประพันธ์นะคับ

code47

มีวิชาจี้จุด ด้วยเหรอ?
ศาสตร์ที่หายสาบสูญไปร้อยปีมีผู้สืบทอดแล้ว

flask

อ้าวๆ​ มีวิชาครับๆ
คนมีของ​ เอ้าตามอ่านสิครับ

paradrop

สอนผมมั่งลุงฝากตัวเป็นลูกศิษย์เลย

Phisuiti Suwacheecharan

yourbuddy

ผมนี่อยากฝากตัวเป็นศิษย์เลย มีวิชาจี้จุดเซ็กซะด้วย ร้ายกาจมาก

aeadza

แบบนี้นี่เองครับ แต่อย่างที่ลุงว่านั่นแหละครับ มันไม่ง่ายที่จะจำ ไม่ว่าจะเป็นจุดหรือน้ำหนักมืออีก

johnywalker

นึกแล้วว่าลุงวนิพกเป็นจอมยุทธพรรคกระยาจก