ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาศัยบ้านลุง 1

เริ่มโดย k_kk, ตุลาคม 04, 2010, 01:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k_kk

ผมอาสัยบ้านลุง ตอน1
ปี 2535 ผมตอนนั้น 15 ไปเรียน กทม โดยอาศัยบ้านลุงที่เป็นร้านขายข้าวแกง เป็นบ้านไม้ 2 ชั้น มีคนอยู่รวม 8 คน ป้าสะใภ้ อายุ 42 น้าอุ่น อายุ 35 พี่พร อายุ 28 น้องปลา อายุ 12 และลูกสาวป้า พี่ ปิ่น อายุ 19 และ น้องโอม 3 ขวบ ลูกหลงของป้า ช่วงนั้นทุกคืน ผมเห็นอะไร วอบๆแวมๆ ตลอดเขา คงไม่คิดอะไร ว่าผมจะอยากแค่ไหน น้าอุ่น น้องสาวป้า ชอบนั่งโป๊ ตลอด ชอบนุ่งชั้นในเก่าๆหลวมๆ กับชุดนอนกางเกงสามส่วน พี่พร ค่อนข้างคล้ำถึงดำ ผมเคยแอบดูตอนพี่เค้าเข้าห้องน้ำ ตอนเจอน้ำผิวดำขลับเลย หน้าท้องพี่เค้าลายเหมือนคนเคยมีลูก และดูเหมือนพี่พร จะเซ็กซี่ที่สุดในบ้าน นมให*่จนเดินแล้วเด้งขึ้นลง พี่เค้าใส่ชั้นในนอน พี่ปิ่น หน้าตากลมๆ คล้ายป้า อวบกลมๆ แต่ไม่อ้วน นมไม่ให*่ แต่ก้นให*่มาก พี่เค้าเป็นสิว เยอะมาก ผมมารู้ทีหลัง ว่าพี่เค้า ชอบแอบดูข้างบ้าน เอากัน ดูมาหลายปี อยากมาตั้งแต่ 14-15 ผมเคยงง ว่า พี่เค้าซุ่มอยู่ในห้องตลอด ไม่ค่อยไปไหน สุดท้ายความจริงคือชอบแอบดู พี่พร น้าอุ่น น้องปลา นอนรวมกัน ในมุ้ง ผมนอกซอกตู้ แต่ เป็นสัดส่วนดี ตอนนอนช่วยตัวเอง ก้อไม่ต้องกลัวคนเห็น ตอนนั้น ทุกวันตอนกลางวัน เพื่อนชอบเอาหนังสือโป๊มาดูกัน ผมจึงอยากบ่อยมาก จนตอนกลางคืนดึกๆ ผมชอบไปอยู่แถวมุ้ง ที่เค้านอนรวมกัน จากที่แอบดูเค้านอนโป๊ แล้วชักว่าวจนเลอะชายมุ้ง พี่พรนอนหลับไม่ลึกเหมือนน้องปลากะน้าอุ่น น้องปลานอนตรงกลาง น้าอุ่นชอบนอนติดมุ้ง ตอนแรกที่ ผมกล้า ผมลูบนมพี่พร แบบเบามาก แต่พอจะล้วงเข้าไป ในกางเกงขาสั้น เค้าเหมือนรู้สึกตัวตื่น เลยต้องหยุด ความอยากไม่ปรานีใคร ผมเปลี่ยนไปหาน้าอุ่น ตลบมุ้งแล้วพาดไว้ตรงหน้าท้องให้ขาโผล่มาข้างหนึ่ง ผมค่อยๆ แง้มชายกางเกงส่วนส่วน ถลกขึ้นช้าๆขาอ่อนขาว แบบที่ชอบนั่งอ้าให้เห็น ผมล้วงเข้าไป จนกุมร่องน้าอุ่น ผมวางมือไว้แบบนั้น แล้วรูดของตัวเองจนน้ำฉีดออกมา ผมจึงดึงมุ้งลงมาปิด แล้วย่องกลับไปนอน คืนต่อมา น้าอุ่นนุ่งผ้าถุงนอน แต่นอนซะมันเลิกจนเห็นขาอ่อน ผมถลกมุ้งอีก แต่ คืนนี้พิเศษตรงน้าอุ่นไม่ใส่ชั้นใน แล้วกลีบร่องตรงหน้า มันขาวมาก ผมเอานิ้วแตะกลีบวนเบาๆ ว่าหลับสนิทมั้ย เอานิ้วแบะกลีบ น้ำแทบแตกเลยตอนนั้น ขนน้าอุ่นไม่มาก มีหย่อมฟูๆข้างบน แต่ตรงกลีบไม่มีขน ผมแบะจนเห็นร่องใน แดงคล้ำ กลิ่นหื่นๆ แรงซะ หน้ามืดเลย ผมเอานิ้วจุ่มน้ำลาย แล้วถูกลางร่องน้าเค้า เค้านอนเงียบ สุดท้ายเลย ลองแยงนิ้วเข้าไป แล้ววนเบาๆ ผมนั่งคร่อมขาน้าอุ่น เอาปลายของผม แตะไล้ กับน่อง แล้วลากถูไถไปมา นิ้วก้อชักเข้าออก จาก1 นิ้ว ลองสอด 2 นิ้ว ล้วงเข้าไปจนสุด วนนิ้วชักนิ้วเข้าออก จนน้ำจากร่อง เลอะนิ้วไปหมด กลิ่นคาวแรงมาก พี่พร ขยับตัว ผมสะดุ้งเฮือกเลย นึกว่าตื่น เลย รีบดึงมุ้งปิดแล้วนอนแอบ แถวนั้น นอนดมน้ำที่ติดนิ้วพักให*่ แล้วเริ่มใหม่อีกครั้ง น้าอุ่น นอน ชันขาข้างนึง ร่องอ้าซะ ขนาดแอบดูนอกมุ้ง ผมมุดหัวเข้าไป เอานิ้วกรีดซ้ำๆ น้าอุ่นนอนเงียบ พี่พร กับน้องปลา นอนหันหน้าไปอีกข้างนึง ผมตลบมุ้งให้ปิดแค่หน้าน้าอุ่น บีบนมนอกเสื้อเบาๆ แล้วถลกเสื้อน้าอุ่นขึ้นเขี่ยหัวนมจนหัวนมตั้ง ผมนั่งยองๆ คร่อมขา แล้วเอาปลาย เขี่ยไปตามขาอ่อน น้ำตรงปลายมันเปรอะขาอ่อนทุกครั้งที่ลากไปมา มือนึงไชร่อง อีกมือคลึงนน น้ำน้าอุ่น ออกมาเยอะมาก จนเลอะไปทั้งมือ นิ้ววนชักเข้าออกแบบแรงๆ และเหมือนน้าเค้าเกร็งร่อง แล้วร่องเค้าก้อตอดนิ้วแรงมาก หนีบนิ้วหนึบๆ 5-6 ครั้ง ผมละมือจากนม มารูดแล้วเอาปลายถูกะขาอ่อนน้าอุ่นเบาๆ แต่น้ำดันพุ่งปรี๊ด เลอะเต็มต้นขาน้าอุ่น เลอะมุ้งเป็นดวง ผมดึงเสื้อน้าอุ่นปิด เอาผ้าถุง เช็ดน้ำที่เลอะต้นขาน้าอุ่น สอดมุ้งเก็บเข้าที่ไม่ให้ยุงเข้า แล้วย่องๆ กลับไปนอน คืนนั้น ตัวสั่นมาก แต่แล้วก้อหลับไป แบบกลัวๆ หลังจากลักหลับ น้าอุ่นคืนนั้น ผมก้อติดใจในความหลับลึกของแก พอได้เวลาตี 1 ผมก้อไปตลบมุ้งเลย ปลิ้นนมน้าอุ่นดูด แยงนิ้วทั้งควานนิ้ว ทั้งบี้เม็ด ผมเลิกชุดนอนที่ตอนหลังชอบนุ่งชุดคลุมนอน แต่ไม่ใส่กางเกงใน ผมเริ่มได้ใจ ถึงขั้นเอาของผมถูไถ ร่อง แต่ไม่กล้าสอดเข้าไป จากตอนแรกที่ทับแบบโก่งตัวมาเป็นทาบทับแบบเต็มตัว ดูดนมจนหัวนมแข็งคาปาก เพื่อนชอบบอกว่า ผู้ห*ิงชอบให้เลียร่อง เลียแล้วเค้าจะติดใจให้ทำบ่อยๆ ผมแอบทำทีหลัง เพื่อนมันแอบทำก่อนมานาน แต่ทำตอนตื่นแล้ว หลังจากลักหลับมานาน ผมขอไปลองบ้างมันก้อไม่ยอม คืนที่ผมลองเลียร่องน้ำอุ่น ผมต้องแอบมาเลีย ถึง 2 รอบ เพราะน้าอุ่นทำท่าจะตื่น ผมเลยหยุด แต่กลิ่นมาติดจมูกมาก ผมแอบคลึงนมพี่พรเล่นก่อน พักให*่ ทั้งคลึงทั้งบีบ แต่พี่พร นอนเงียบ ผมแอบเลียน้าอุ่นรอบสอง ผมเอาหมอนข้างรองก้นแก ให้ร่องแอ่นขึ้น ปาดลิ้นกรีดลงไป น้าอุ่น ชันขาเด้งร่องแต่ตาหลับ เอาทำตามที่เพื่อนเล่า เอาปลายผมเขี่ยนมน้าอุ่น คร่อมอยู่ตรงหน้า แล้วเอาท่อนไล้ตามซอกคอแก แล้วก้มลงไปดูดเม็ดตรงร่อง ผมเคยเอาปลายถูปากแก แต่แกเม้มๆ ฟัน จนผมลงลิ้นพักให*่ จนน้าอุ่นอ้าปากหวอ ฟันโดนตามท่อนผม แล้วผมก้อจับใส่ปากแก พอดูดไปแยงนิ้วไป ปากน้าอุ่นเริ่มเม้มปลาย เริ่มดูดเข้าออก ผมเลยรู้ว่าน้าอุ่นตื่นแล้ว ตอนแยงลิ้นดุนเข้าไปจนลึก ขาน้าอุ่นบีบหัวซะแน่น แถมจับขาผมแน่น ร่องแกดูดลิ้นผมหนึบไปหมด แกคายของผมออกมา แต่ใช้ลิ้นเลียตรงปลาย แล้วดูดแค่ปลายเอามือจับรูดเข้าออก ผมหันหน้าไปเห็นพี่พร นอนหันมาด้านผมกำลังทำอยู่ ผมนอนทาบดูดนมไชร้ต้นคอแล้ว ดูดลิ้นน้าอุ่น เอาปลายถูไปมาตรงกลางร่อง น้าอุ่นเอามือกดให้ท่อนทาบกับร่องแกแล้วเด้งร่องสู้ไ ปมา ทำกันจนเหงื่อออกกันทั้งคู่ น้าอุ่นเด้งก้นสู้ตลอดจนน้ำผมพุ่งไปเต็มนม เต็มคางเลอะไปหมด น้าอุ่นร้องอุ๊ยเบาๆ แล้วกอดผมแน่นซะ บอกผมว่าทำดีจังเลย ตอนสายวันนั้นเป็นวันหยุด ผมได้ยินพี่พรถามน้าอุ่นเรื่องมะเขือที่จะใส่แกง ว่าแก่ไปมั้ย น้าอุ่นบอกมะเขือแก่ๆ เอาไว้จิ้มน้ำพริก มะเขืออ่อนเอาไว้ ใส่แกง พี่พรบอก น้าอุ่นชอบมะเขือเปาะอ่อนๆ จิ้มน้ำพริกไม่ใช่หรือ น้าอุ่นบอกชอบ พี่พรบอกกินตอนเช้าหรือตอนดึก น้าอุ่นบอกอีบ้า กินตอนเช้านี่แหละ อยากกินตั้งแต่เมื่อคืนแล้วไม่ได้กิน ...ตอนบ่ายวันนั้น ผมแอบยืนข้างๆ น้าอุ่น แล้วไพล่มือไปล้วง บีบร่องน้าอุ่น พอกรีดนิ้วแกยืนสะดุ้งเลย กระซิบบอกผม เอาไว้กลางคืนเถอะ เดี๋ยวน้าไปหา น้าอุ่นบีบท่อนผมแล้วบอกแข็งจัง ผมบอกมันอยากแล้ว น้าอุ่นบอก ไปซิ ตรงที่บอกเดี๊ยวตามไป ผมรีบไปข้างตู้ตรงผมนอน สักพักน้าอุ่นตามมา แล้วงัดของผมออกมาดูด ผมล้วงนมน้าอุ่นขยี้หัวนม คลึง น้าอุ่นนั่งยองๆ บ๊วบๆๆๆ จนมันแตกเต็มปาก น้ำมันทะลักทะลาย ในปากผมกดหัวน้าอุ่นไว้ เค้าทั้งดูดทั้งเลียปลายจนน้ำแห้ง ผมหลับเลยเย็นนั้น ตื่นมาอีกทีเกือบ 2 ทุ่ม น้าอุ่นหาข้าวให้กิน แล้วบอกป้าว่าผมไม่สบาย คืนนั้นตอนดึก น้าอุ่นมานอนให้ผมดูดนม แล้วเอามือชักของผมเล่น พออยากจัดน้าอุ่นขมวดชุดคลุมไว้ตรงหน้าท้อง นั่งยองคร่อมน้าผม แล้วก้มลงดูด คืนนั้นที่ร่องกะลิ้นแทบเป็นเนื้อเดียวกัน น้าอุ่นนั่งบดร่องมาบนหน้าผมสอดลิ้นดุน แยง ดูด พอเสียว น้าอุ่นจะอ้าปากคายของผมออกมาแล้วขย้ำกลางลำ งับๆๆ อยู่แบบนั้นน้ำน้าอุ่นเลอะหน้าผมไปหมด เมื่อยลิ้นไปหมด น้าอุ่นนั่งยองๆ เอาร่องทาบปลายของผม แล้วถูไถไปมา น้าอุ่นดูดนมผมจนเสียวไปหมด น้าอุ่นบอก นอนเฉยๆ นะเค้านั่งยองๆ แล้วกดท่อนผมเข้าไป แค่หัวมันทั้งอุ่นทั้งบีบปลาย จู่ๆ น้าอุ่นก้อกดสวบลงมาจนมิด ผมเสียวจนต้องเด้งเสย น้าอุ่นบอกน้าจะบดนะ แล้วทั้งบดทั้งร่อนมันเสียวสุดๆ เลยตอนนั้น น้าอุ่นบอกให้ผมดูดนม ผมโน้มตัวขึ้นมาดูดนมซะ น้าอุ่นหนีบแล้วรูดขึ้น แล้วกดซ้ำลงมามันเสียวมากเลย แกบอกไม่ไหวแล้วกดคาไว้ แล้วเกร็งซะ ผมยังไม่แตก มันเสียวแต่มันชาๆ น้าอุ่นบอก ให้ผมคาไว้ก่อน แล้วเปลี่ยนไปนอนหงาย หัวโขกโป๊กกะตู้ดังเลย แกหัวเราะเบาๆ แล้วบอกกระแทกเบาๆนะ อย่าให้เสียงดัง ผมอยากทำเองมานานแล้ว กระแทกสวบๆๆๆ เสียงน้ำในร่องดังเฉาะแฉะๆ แบบว่า มันหลวมน้ำ แต่ข้างในมันอุ่นมาก น้าอุ่นกดก้นผมคาไว้ ตอนแกเสียว บอกให้ผมหยุด แล้วดูดนม ผมทั้งแยงทั้งงัด สลับซ้ายขวาแบบเพื่อนบอก น้าอุ่นดูดปากผม แล้วบอกมันจัง แต่ห้ามแตกข้างในนะ กระแทกแรงๆเลย น้าเงี่ยนอีกแล้ว ผมกดสวบๆๆๆๆ แกแบะขาอ้าให้ทำ กางแขน บอกให้ผมดูดนม ผมจับแกดูดนม แล้วจับมือไว้ ก้มลงไปดูดรักแร้ น้าอุ่นร้องโอ๊ววววววววววววววว แกกดก้นผมให้มันกดคาไว้ แล้วร่องน้าอุ่นตอดยิบเลย มันหนึบไปหมด ผมกดสั้นๆ คาไว้ มันบีบลำ แล้วข้างในมันดูดมาก คันปลายยิบไปหมด ผมดูดดุนรักแร้ซ้ำๆ แล้วพ่นน้ำพรวดดดดด น้าอุ่นเอาขารัดผมไว้ไม่ให้เอาออก จับผมกอดดูดปากดูดลิ้นแน่นเลย นอนคาท่านั้นอยู่นาน น้าอุ่นบอกชื่นใจจัง แตกได้อร่อยร่องจัง มันวาบไปหมด หัวใจแทบวายตาย ... แกเอาผ้าชุบน้ำที่เอามาเช็ดตัวผม ตอนหัวค่ำ เช็ดหน้า เช็ดปลายควยให้ผม แกบอกน้าไปนอนก่อน เช้ามาผมเลยป่วยจริงๆเลย ไข้ขึ้นอยู่ 3-4 วัน นอนซมซะไม่ได้ไปโรงเรียน น้าอุ่นต้องมาคอยเช็ดตัวให้ แล้วบอกให้รอให้หายป่วยก่อน ...

naivenom

ได้อ่านแบบนี้ เห็นภาพเลยครับ

PEE WAII

อยากจะป่วยบ้าง จะได้เต็มที่ แต่ไม่ต้องป่วยจริงนะครับ อิอิ