ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mashiro Shirako] Yappari Kimi ga Suki รักเธอจริงๆ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2019, 06:28:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ตกลงคู่นี้เค้าเป็นแฟนกัน หรือเป็นเพื่อนกัน
ดูยังไงๆพิกล ต้องไปดูเฉลย ::ChuChu::

ที่แท้สาวเจ้าอยากแต่งงานนี่เอง
happy ending กันไปแล้วกัน :: ::YehYeh::
ขอบคุณมากๆครับ

gtonizuka

เปิดเรื่องยังงี้เดาไม่ออกเลยแหะ เป็นคู่รักกันไม่ได้เอากันมาน่า นางเอกอาจกลัวพระเอกไปมีกิ๊กละมั้งเลย รุกหนักจัดเต็ม

worachat39

นางเอกไม่โดนยาปลุกมาก็ วางแผนแกล้งเมาล่อพระเอกมั้งครับ ตอนหลังก็พระอกตบะแตกจัดหนักกันไป

555 ว่าแล้วว่านางเอกต้องยั่วจริงๆด้วย  ผู้หญิงเขาก็อยากแต่งงานไวๆอะเนอะ

obacos

ไปโดนยาปลุกเซกส์มาป่ะเนี่ย หรือเจอใครยั่วอะไรมา
คึกคักจริงวุ้ย

โห จบดีด้วยแฮปปี้สุดๆ อ่านแนวนี้แล้วผมชอบมากเลย เพราะเกิดขึ้นในชีวิตจริงได้อ่ะ

zero21

นางเอกบริการดีขนาดนี้ เพราะอะไรน้า ต้องรออ่านต่อไป

อ้อ โกรธเพราะเรื่องไม่ขอแต่งงานนั้นเอง เมามาเลยมาระบาย พอแตกในพระเอกก็ต้องแต่งละ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

รุกขนาดนี้ไปโดนยาที่กินเหล้ามารึเปล่าครับเนี่ยยยย

ไอผมก็คิดลบซะ เค้าแค่ออกอารมณ์น้อยใจเฉยๆ เป็นแบบนี้ทั้งคู่ก็น่ารักดีแหะครับ

ipor

อาการแบบนี้คาดว่า คงมีคนไปพูดอะไรให้นางกลัวว่าผัวตะเลิกแน่ๆ

อ้าวผิดซะงั้น กลายเป็นประชดที่ผู้ไม่ยอมขอแต่งงาน

so42389

นางเอกเมากลับมา  สุราเป็นเหตุให้นางเองขึ้นคร่อมพระเอกทันที่ทันใด น่าจะรีดจนหมดตัวแน่ๆ

edit : นางเอกโกรธพระเอกจริงๆ แต่รู้สึกไม่พอใจพระเอกนิดๆเพราะความไม่พร้อมเหมือนพระเอกโลเล แต่ก็นะได้แต่งกันละ จบHAPPY ก็โอเคร

KnowItte

ดูท่าทางจะฮีลเต็มหลอดแน่นอน

.....

ตับไม่พังไม่พอ ฮีลเต็มหลอดจริงๆ น่ารักนะ คนแบบนี้ ซื่อสัตย์กับตัวเอง แต่ไม่น่าบอกว่ายังไม่พร้อมจริง ๆ มันทำร้ายผู้หญิงอย่างมาก ::Angry::

darthvader

ดูแล้วนะจะอยู่ด้วยกันอยูแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าแต่งงานกันหรือยัง
วันนี้ดูท่าฝ่ายหญิงจะกรึ่ม ๆ แล้วอาจจะมีค้างที่ผ่านมาฝ่ายชายไม่ค่อยได้ทำการบ้าน
เลยจัดหนักเสียเอง จบแล้วคงเข้าใจกันดีมั้ง (หวังว่านะ)

น้อยใจที่ผู้ชายไม่ตกลงแต่งงานเสียทีนี่เอง
แต่สุดท้ายก็ต่างคน ต่างเข้าใจกันได้ ดีแล้วละ
ผมจะได้ไม่ต้องเจ็บตับ

Phoowadol

อืมแรกเลยไม่รู้ว่าสองคนนี้เขาทะเลาะอะไรกัน แต่ ว่า มินาโตะคงบอล แล้วไป ปาร์ตี้กับเพื่อน ประชดมั๊ง  กลับมา ก็เลยใส่ไม่ยั้งเลย  พระเอก ก็ไม่ค่อยมีความมั่นใจเล้ย  มัวแทงกั๊กอยู่นั่นหละ เฮ้อ
Edit. หืๆ กลัวเสียคนรักให้คนอื่น สินะ  แหม่ๆๆ ไอ้ ที่ลังเลๆ  หนะรีบ ชิงบอกรัก เลยนะพ่อหนุ่ม  ยังดีที่ ตัดสินใจทันนะ  จบได้ แฮปปี้ ๆ น่ารักที่สุดเลย 

mindza2212

สงสัยไปเมาแล้วกลับบ้านมาเลยมีอารมณ์อยาก

เป็นการขอโทษและขอแต่งงานที่โรแมนติคซะไม่มี

reppok111

คงจะมีอะไรกันมาบ่อยแล้วแน่ๆ เข้าขากันดี

จบแบบสวยงาม ได้แต่งงานกันด้วย

Boss`

ตามนี้นะ

นางเอกเมาแล้วเซ็กส์จัดแบบนี้หายากมากเลยนะ5555

ตอนจบ จบแบบดีมากเลย
เนื้อเรื่องหวานแหวว โรแมนติกมากเลยอ่ะ5555
แต่ก็จบแบบดี ได้แต่งงานกันด้วย ::WowWow::