ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mashiro Shirako] Yappari Kimi ga Suki รักเธอจริงๆ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2019, 06:28:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tee001

ความเมาทำให้อารมณ์ความรักพรั่งพรูออกมา นางเอกเลยกล้ารุกใส่พระเอก 555

ตอนจบ หวานดีจังครับ

CoolNook Thangsakul

นางเอกคงอยากขอโทษที่โกรธ ไปก่อนหน้านี้ละมั้ง

CoolNook Thangsakul

5555 ฮาตอนนี้นางเอกวิ่งมาทั้งยังแก้ผ้าอยู่จัง แฮปปี้เอนไปอีกเรื่อง ดีจริมๆเลย

Birdpanu

นางเอกรุกแบบสุดๆ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

Ae Haha

นางเอกทำไรผิดมารึเปล่า จัดพระเอกศะเหมือนปกปิดความลับอะไรไว้ หรือเพราะเมา เลยจัดชุดใหญ่

love13

รุกสุดๆ

เรื่องนี้น่ารัก ผู้หญิงก็รักมาก ผช ก็ไม่ยอมขอสุกทีสงสัยรอแหวนเสร็จ

ผู้หญิงใจร้อนสุด

konisuba aw

วัยทำงานแนวหญิงรุก ดุดันจริงๆ จบแบบแฮปปี้แน่นอนงานนี้ไม่มีแหวกแนว
น่าจะน้อยใจจนออกไปกินเหล้าแล้ววางแผนอ่อยแฟนเต็มที่ 55

แมงโก้ส้นตีน

เยของ้อคืนดีด้วย เอ้อ เอากะนางสิ แต่นางน่ารัก ให้อภัย  ::DookDig::

3asic

เอาอกเอาใจเปนพิเศษ ไปทำไรผิดมาป่าวหว่า 555

Theemotionof

คือเป็นแฟนกันอยู่แล้วใช่ไหมเนี่ย

ตอนแรกคิดว่าแบบเพื่อนกันแอบรักกันไรงี้ ::HoHo::

โอ้ย เอ็งโรเมนติกมากพระเอกกก

bigboy001

เรื่องนี้น่าจะจบลงแบบแฮปปี้เอนดิ้ง นางเอกเข้าใจพระเอก (เดานะ) ยังไงซะคงไม่มีอะไรมาพลิกโผนะ.. ::Sweat::

EDIT ว่าแล้วยังไงคู่แล้วก็ต้องไม่แคล้วกันหรอกครับ อิอิ

Gunitle

ไปคึกมาจากไหนเนี่ย แล้วตกลงคู่นี้เป็นไรกัน เนื้อเรื่องงงๆนะครับ แต่ตอนท้ายคงมีเฉลย น่าจะหวานแหว๋วเลยล่ะครับผม

มีฝากรอยไว้ที่คอยด้วย55555 สรุปคือหวานตรงขอแต่งงาน555 ขอบคุณมากครับผมม

นายไข่ย้อย

โอ้ววว ยังไงก็ต้องจบลงแบบแฮปปี้เอนอยุ่แล้ว ปูเนื้อเรื่องมาขนาดนี้ หวานแหวกันชัวๆ

Edit อิจฉาจิงโว้ย อยากมีเหมือนเค้ามั่ง  ::Hungry::
อิอิอิ

HaoMaRu

เป็นการรุกหนักเพื่อของ้อคุณแฟนซิน่ะ  ::Glad::

เมาแล้วจะจับพระเอกปั้มลูกเลยเหรอ 555 สุดท้ายก็ Happy end ยินดีด้วยจ้า

maxzader

ยูตะเอ้ยรักเขาก็บอกเขาไปตรงๆ นะ เจออาการเมาแบบนี้ไม่เหลือยังไงก็ต้อง 2 ยก ฮาๆๆ

หูย !!! จบแบบซึงเกินไปแล้วแต่เหมือนจะ 3 ยกนะ ฮษๆๆ