ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joshdsukka

ได้ฟรีแท้ๆแล้วรอไรล่ะครับหนุ่ม
Edit: รอดูตอนหน้าครับ พระเอกน่าจะได้จัดอยู่

bank1027

ขออ่านก่อนนะ
เหี้ยอ่านจบร้องได้คำเดียวว่าเหี้ย ผมนึกถึงใจพระเอกไม่ออกเลยว่าการต้องเห็นคนที่ตัวเองชอบถูกข่มขืนต่อหน้าเราควรจะอยู่ในฟิลไหนควรจะแข็งไหม แล้วถ้าช่วยจะช่วยได้ยังไงสุดท้ายเธอก็คงไม่แคล้วกลับมาขายตัวเหมือนเดิม

Kingkong Keang

ตามแกงค์มาลงแขกแน่เลย
นางเอกน่ารักๆ จะจบแบบไหนนะ

sohee1412.

พระเอกบื้อจังวะครับ 55555

ปล.สุดท้ายจบแบบแฮปปี้ชัวร์ มาทรงนี้

อภิชาติ บูรณะ

::HeyHey::ดูทรงจะมาแนวเหมือนกลับใจ แต่ก็ติดใจแน่ๆเลย
Edit น่าจะคล้ายเรื่องตู้นี้มีรัก แบบคบพระเอก จะเลิก แต่ก็เลิกไม่ได้

worachat39

เริ่มรำคาญพระเอกเอาแต่โวยวายจริงๆ นางเอกดูเหมือนถูกบังคับให้ทำแฮะ แต่เหมือนแอบมีใจให้พระเอกนะเนี่ยถ้าไม่ใจแตกไปก่อนอะนะ

ตอนจบถ้าจบดีคงได้คบกัน แต่นางเอกอาจยังขายตัวอยู่ละมั้งครับ ถ้าจบไม่ดีพระเอกน่าจะใจแตกหนี หรือได้แต่ดูนางเอกขายตัวแน่ๆเลยครับ

Thnapat Seekaew

ผมก่ะแล้ว พระเอกรักก็ไม่ทำง่ายๆหรอกต่อให้ฟรีก็เถอะ แต่ว่าโดนลุมโทรมแบบนี้ต้องมีอัดวิดีโอแน่นอน ผูกมัดไปอีกนาน สงสารพระเอก
อย่างว่าแหละความรักหรือจะสู้การทีอยู่ของครอบครัว บางคนทันก็จำเป็นจริงๆ

patict

ชักอยากเห็นบทสรุปของเรื่องละ happy หรือ bad end กันนะ

Legendary !!

bas.plus

พระเอกนี่น่าสงสารจริงๆ

Dominating !!

nukeiei

เห้อเขาให้เอาฟรีๆแล้วพระเอกเอ้ย แต่ยูโดมันเดินมาเต็มเลย

เห้อเดาตอนต่อไปไม่ถูกเหมือนเธอไม่อยากขายแล้ว แต่ถ้าเลิกขายครอบครัวจะอยู่ยังไง

สวัสดีชาวโลก

ชอบหน้าปกมากครับ แต่เนื้อเรื่อง ได้ดูภาพสปอยจากตอนที่แล้วก็คง เศร้า  ::Crying::

edit ตอนจบดูแล้วน่าจะขายตัวยาว ส่วนผชก็คงแบบ ซื้อด้วยอะไรด้วยละมั้ง

naris1423

เค้ารางของความมืด ความซาดิส ก่อตัวขึ้นแล้ว

ไม่อยากคิดถึงตอนที่ 3 เลย ว่ามันจะลงเอยหรือนางเอกจะโดนรุมจากชมรมอะไรบ้าง หรือพระเอกจะไปร่วมรุมนางเอกด้วย

zero21

ถ้านางเอกเป็นคนที่ชอบทำแล้วอยากได้เงิน จะไม่ปวดตับเท่าไหร่เลย แต่ดูๆแล้วนางเอกดีแฮะ แบบนี้ละปวดตับสุดๆ 

เนื้อเรื่องน่าจะเดายากอีกหน่อยว่า ต่อไปนางเอกจะทำต่อ หรือพระเอกจะทำให้เลิกได้ละเนี้ย
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

สลัดผักใส่ไข่

พระเอกมาสายฟรี สายเติมเงินก็ย่อมไม่พอใจ

Edit

กลัวว่านางเอกจะติดใจ จากขายเพราะความจำเป็น เป็นให้ฟรีทุกคน แบบนั้นสงสารพระเอกแย่เลย

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

หน้าตัวโกงมันร้ายจริงๆ สงสารทั้งพระเอกแบะนางเอกเลย รยิ่งรักยิ่งเจ็บแบบนี้

ผมยังอยากให้มันจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งยุนะ เลิกแล้วคบกับพระเอกเถอะะะะะะ