ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hayato

ตัวโกงมาเพื่อนมารุมส่งท้ายหรือป่าวเนี่ย

กลัวนางเอกจะเป็นทาสกามจัง

Pester

ขอเม้นอ่านเต็มๆก่อนเน้อ

เพื่อนพระเอกแม่งโคตรแสบ ส่งเมล์หาทุกคนเพื่อให้นางเอกรับงานต่อไป ตัวมันจะได้ซั่มต่อ

ถ้ามองในมุมนิยายเรื่องแต่ง นางเอกเลิกรับงาน คบกับพระเอก คู่รักวัยมัธยมหวานแหว๋ว ลงตัว จบดี

แต่ถ้าความเป็นจริง เลิกรับงานนางเอกก็ไม่มีรายได้ที่มากพอดูแลครอบครัว ไหนจะแม่ พ่อ น้องๆ
พระเอกก็ไม่เจ๋งและแกร่งพอจะดูแลครอบครัวนางเอกได้ loser ธรรมดาๆคนนึง

ถ้าเป็นผม รักเขาจริงก็ปล่อยเขาดีกว่า ตัวเรามีแต่จะไปฉุดให้เขาเดือดร้อนกว่าเดิม ความรักบางครั้งอยู่ผิดที่ผิดเวลาก็สร้างความเดือดร้อนได้เหมือนกัน

เหม ยา

ส่วนตัวคงเป็นแนว นางเอกเปลี่ยนใจ เลิกขายตัว ตัวร้ายเลยจัดหนักจัดเต็ม ครั้งสุดท้ายต่อหน้าพระเอกแง่มๆ

ตามนี้นะ

เห็นตัวอย่างจากตอน 1 แล้วมาอ่านตอนสอง พระเอกและนางเอกน่าสงสารจัง นางเอกไม่ยอมก็โดนรุมโทรมแบบไม่เต็มใจ

อ๊ากกกกก ตอน 2 ก็ขนาดนี้แล้ว ละตอนต่อๆไปจะขนาดไหนนนนน ::Horror::

iamno0015

จากตอนแรก คิดว่าพระเอกแม่งจะ ฉลาดขึ้นที่ไหนได้ ยังเหมือนเดิม แต่หน้าที่หายไปผมว่ามันต้องมีหักมุมล่ะ มันคงไม่ดิ่งไปปวดตับมากกว่านี้อ่ะนะ ผมขออ่านที่เหลือก่อนแล้วเดี๋ยวมาเม้นอีกที ขอบคุณสำหรับการแปลครับ

หลังอ่านนะครับ

พระเอกนี่แม่ง loser ดีๆนี่เองทำห่าอะไรไม่ได้ซักอย่าง นางเอกก็ดีดี๊ ทำเพราะต้องแบกภาระทางบ้าน แถมต้องมาช่วยตัวกระจอกแบบพระเอกอีก ถึงนางเอกเลิกขายจริงๆก็ไม่ควรมาเอาพระเอกอ่ะ ชีวิตล่มจมแน่ๆ เนื้อเรื่อง+ภาพ+คำแปล ทุกอย่างดีหมด ขัดใจความกากพระเอกอย่างเดียวนี่ล่ะเรื่องนี้

Tee001

สงสารทั้งคู่เลย นางเอกจำเป็นเรื่องเงิน พระเอกก้อช่วยไม่ได้ เฮ้อ เรื่องจริงจากชิวิตเลย

Edit โหย นางเอกโดนรุมต่อหน้าต่อตา โคตรทำร้ายจิตใจพระเอกเลยครับ  เดายากมากว่าจะจบยังไง

motown

ดูเหมือนอาซาโนะก็ชอบคาชิวากิ แล้วก็เลยหึงที่คาชิวากิไปชอบมิกิ ถึงขนาดยอมให้เอาฟรี
เลยทำทุกวิถีทางเพื่อให้คาชิวากิรู้สึกผิดและมิกิรู้สึกรับพฤติกรรมไม่ได้
อันนี้คิดไว้ว่าน่าจะตั้งแต่เริ่มเรื่องที่ชานชาลาแล้ว

seamasterza

พระเอกแยกแยะให้ออกนะไหนเรื่องงาน เรื่องส่วนตัว ที่นางเอกให้อ่ะ เรื่องส่วนตัวล้วนๆ

saturn

ทีมยูโดทั้งทีมเลยนะ  ท่าทางจะแย่เอานา

แต่ที่เพื่อนมันบอกก็ถูกนะ  ความรักน่ะช่วยครอบครัวเธอไม่ได้

CoolNook Thangsakul

พระเอกจะได้ทำเมื่อไรหนิ ส่วนไอตัวร้าย สายตา สมกับตัวร้ายจริงๆ มาพร้อมกับนักคาราเต้2คนเลยด้วย งานนี้นางเอกเละแน่

CoolNook Thangsakul

มีทางเดียวแล้วละ ท่าเอ็งหลุดไปได้นะ เอ็งต้องไปวิ่งหาไม้ หรืออาวุธซักอย่าง แล้วฟาดแม่งทุกตัวเลย รับรองเละทุกราย

negazero

เล่นแบบนี้ สงสารทั้งพระเอกกับนางเอกนะ

แต่นับถือคนแปลนะเรื่องนี้ไม่มีใครสแกนแล้วแปลเลย ยังไงก็เอาใจช่วยนะ