อยากได้ยินว่ารักกัน... คำบางคำ..รอนานเหลือเกิน

อยากได้ยินว่ารักกัน... คำบางคำ..รอนานเหลือเกิน

• 2 ตอบ
  • 664 อ่าน
*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1361
  • 543
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
อยากได้ยินว่ารักกัน  อัศนี & วสันต์ Cover by จิ๋ว

คำบางคำ.... มันก็คุ้มที่จะรอ
แต่เพลงนี้อาจไม่คุ้มที่จะฟัง เตรียมทำใจไว้ด้วยนะคะ  ::Sobad::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2019, 11:16:44 pm โดย (จิ๋ว) »

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
Re: อยากได้ยินว่ารักกัน... คำบางคำ..รอนานเหลือเกิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2019, 12:19:44 am »
ใช่แล้วครับ คำบางคำก็คุ้มที่จะรอ. ยิ่งคำๆนั้น คือคำว่ารัก มันยิ่งทำให้โลกสดใส ความรักคือยาบำรุงใจ. เวอร์ไปมั้ยเนี่ย ::Sobad::  55  ::HoHo::   
   อยากได้ยินว่ารักกัน. มาที่บ้านหลังนี้. รับรองได้เลยครับ ว่าได้ยินแน่นอน เพื่อนๆในบ้านหลังนี้ ยินดีต้อนรับ. เสมอ ครับ ::Confident:: 
    สำหรับ. เรื่องร้องนั้น หลังจากหายไปค่อนข้างนานเลยทีเดียว คงยุ่งกับงานหลัก จนไม่ค่อยได้ร้องเกะเลยแน่ๆ เพราะ ช่วงขึ้นต้นไม้ เหมือน หลุดคีย์(  อย่าลืม. นี่คือ จิ๋ว ตัวจริง). อิอิ ::Cheeky:: ต้องมีหลุดบ้างอยู่แล้ว. แต่พอร้องไปอีกหน่อย. อือ เริ่มเข้าที่ละ ยิ่งเสียงร้องที่มีเอกลักษณ์. ออกสั่นๆ เซ็กซี่ๆ ยิ่งทำให้ เพลงนี้ดูดีทีเดียว. ตอนจบยิ่งแจ่มครับ ร้องอีกเรื่อยๆ มาต่อเนื่องนะครับ แฟนคลับรอฟังอยู่นะครับ ::WooWoo::   ::Beggar::  ::Beggar::   ::DookDig::

ขอบคุณท่านหมีพูห์มากค่ะที่เข้ามาฟังกันเสมอ
คำบางคำคุ้มที่จะรอจริง ๆ นั่นแหละนะ เพลงบางเพลง
ก็เลยถูกแต่ขึ้นเพื่อให้กำลังใจที่จะรอ เคยคิดว่เสร็จเรื่องวุ่น ๆ
แล้วจะกลับมา แต่ตอนนี้ชักจะรู้สึกว่า ไม่รู้เหมือนกันว่าเรื่องวุ่น ๆ
จะจบลงเมื่อใด จนบางทีก็กลัวว่าจะไม่ได้กลับมา ขอแวะมาจิ้มไว้สักหน่อยก็ยังดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2019, 02:57:18 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: อยากได้ยินว่ารักกัน... คำบางคำ..รอนานเหลือเกิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2019, 02:24:19 pm »
โห ... กลับมาครานี้ เสียงทรงพลังแฮะ ....
เอ๋.... แล้วเสียง sexy-sexy ไปไหนแล้วอ่ะ...???

คำบางคำ..รอนานไปนิด...
แต่มันก็คุ้มเมื่อได้ฟังคำนั้นอ่ะนะ ... อิอิ

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ