ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2 ตอนที่ 6 สองรุมหนึ่ง

เริ่มโดย HatHU, มกราคม 18, 2019, 07:29:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeebraa

ตื่นเต้นทุกตอนที่ลง อยากให้ลงตอนต่อไปไวๆ รอลุ้น

Phoowadol

ตอนแรก นีกว่าจะพลาด ช๊อตเด็ดเสียแล้วสิครับ   ยังดีที่ มีแผ่นซีดี ให้ดู แบบฟลุคๆ  ว่าแต่ว่า  แผนตื้นๆของเจ้าบอยนี่ คิดว่าจะได้ผลเหรอ  เห่อๆ  ไม่รู้อะไรเล้ย  ว่าตัวเองนั่นแหละ ที่เป็นแค่หมากเบี้ย  ที่เขาเอามาใช้แก้เหงา  เล่นเอาไปต่อไม่เป็นเลย สิงานนี้ 555  แหม่ๆ  นึกว่ารุมสอง แล้วจะเอาเจ๊นาอยู่  ที่ไหนได้  หมดแรงไม่เป็นท่า555 แบบนี้เขาเรียกว่า  หนึ่งรุมสอง มากกว่ามากกว่าม๊างงงงงง   555 
    ดูเหมือนว่า  มองหนุ่มน้อยนี่คงไม่ได้ ไปต่อแล้วหละครับ  นากับสามี  คงต้องหาเหยื่อ รายให้ ไว้ชู รส ชูรัก  แล้วหละครับ  ใครน๊าาาาา  ที่จะโชคดี  เป็นชายคนนั้น อยากรู้จริงไม่
    ปล. ผมว่า ครั้งนี้ สามีนา  เริ่ม  จะเจนจัด สังเวียนกทมมากขึ้นแล้วนะครับ  ่่่่่่่่ส่ความสุขให้น้องนาได้ เต็มอิ่มเหมือนกัน น๊า  คงจดจำลีลา  คู่กาม ของนา มาใช้จนเก่งละสินะ  แต่ยังไงๆ  ก็ยังต้องเติมเต็มกันต่อไป  อีกนั่นแหละ  เพราะ  นั่นคือคำตอบที่ตรงจุดที่สุด  ของทั้งสองแล้ว  จริงๆ ::Confident::

summersale

hnarii

เหนื่อยจัดเต็มแน่นอน กลับมาเพลียเล่าไม่ไหวกันทีเดียว ฮ่าาาาาาาาาาาา

Kitti Wongsa

สุดๆเลยพี่นา สองหนุ่มสู้ไม่ไหวแน่ๆน้ำหมดตัวแน่ๆสองหนุ่ม

Slave

pomsohandsome

::HeyHey:: ร้ายนะนี่ ไอ้สองหน่อนั้น แต่ดีนะเขาดักทางไว้แล้ว

abfun

บอกแล้ววว นา นะ เซ็กจัด  ตั้งแตาภาคแรกแล้ว อิอิ แต่ถ้าเจอแบบนี้ผมละสู้ตาย ครับ 

gungun.khondee

Phoenix-x

ชอบตรงที่นาเอาอยู่ ไม่ได้หลงระเริงไปกับรสเสียว จนหลงคนอื่นที่ไม่ใช่ผัว ชอบจุดนี้มาก ๆ เลยครับ

Nuzuza Are

dome704

Kacey Chase