ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 6 Ryuka Awaken

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 19, 2019, 08:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toy5599

รอ อยู่เลยครับ
เขียนยาวๆๆ ได้ครับผม สนุกดีผมชอบ อ่าน ขอบคุณมากครับ

Naythamanoon Chutham

นายริวเก่งขนาดนี้แล้วใครจะเขาได้

ryg123456

เริ่มมีข้อมูลมากขึ้น เข้าใจมากขึ้น
ความยางขนาดนี้กำลังดีอ่านง่าย เข้าใจง่ายน่าติดตาม
ว่าแต่นายริวจะเก่งอย่างนี้ตลอดไปไหมครับ

parameter

mighty

One man show เป็นการเปิดตัวและต่อสู้อย่างดุเดือดของริวแต่นางพญาอย่างมิไรจะทำอย่างไรเมื่อการshowนั้นจบลงในความคิดส่วนตัวควรนำตัวของรุ้งพลอยไปชุบตัวก่อนที่จะมายืนเคียงข้างมังกรอย่างริวเพื่อเป็นพญาหงษ์ให้บรรดาสาวๆทั้งหลายต้องยอมสยบ

23pompompom

ริวจะได้ฝนหรือพลอยก่อนกันแน่ ดูแล้วฝนน่าจะชอบริวอยู่ไม่น้อย

pd19811983

สู้ๆครับ ถือได้ว่าเรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่น่อ่านน่าติดตามมาก เป็นกำลังใจให้นำผลงานออกมาให้อ่านต่อเนื่องนะครับ

theherobank

bkambang

Sri Trang

หายไปนานเลยครับ ตัดสินใจไม่ถูกว่าออกเรื่องสั้น แต่บ่อย ๆ หรือ ออกเรื่องยาวแต่นาน ๆ ผมว่าออกสั้นหน่อยแต่ออกถี่ ๆ ดีกว่าน้า

poster007

เอาฝนไปจัดได้แล้วกับพลอยด้วยอีกคนเลยยย

ฟหกด่าสว

ชอบมากครับ ได้ความรู้เรื่องการต่อสู้ด้วย

bunchucherd

การต่อสู้เก่งมากเรื่องเสียวจะเก่งใหม

tungbts

ริวอาระวาดได้สะใจมาก นึกๆไปก็อยากให้ริวได้กับมิราสักครั้ง

kriangbaac

ชอบการเขียนแบบนี้ครับจะได้แยกออกว่าพูดกันตอนไหนทำให้เรื่องน่าติดตาม ส่วนนายริวนี่เก่งจริงๆ แต่น่าจะมีคนเก่งกว่าหรือสู้กันได้ออกมาตอนหลังๆบ้างหรือหักมุมไปเป็น sexแบบดุดันกับรุ้งพลอยดี อิอิ