ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okayusan] The Demon Lord and the Secret Room [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 19, 2019, 10:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oumale

จอมมารสมัยนี้มันมีไว้ย่ำยีทุกเรื่องเลยวุ้ย ...ทำดีย์

noohun

จะมีอาชีพไหนบ้าง ที่ผู้กล้าต้องดั้นด้นเป็นฝ่ายไปหาทุกครา
จอมมารนั่นไง!!!
เพราะงั้น จอมมาร คู่กับผู้กล้านี่ล่ะ สัจธรรมของโลก (กฎนี้ใช้ไม่ได้เมื่อจอมมารเป็นชาย และผู้กล้าเป็นหญิง เพราะมันมักจบด้วยการมายด์เบรก)

panjun

thewickedman

จะเรียกจอมมาร ก็เรียกได้ไม่เต็มปากเลยแบบนี้

hippopov2

จอมมารอะไรวะเนี่ย โคตรน่ารักเลย ตะมุตมื มาก 555

hamakuka

หูว ซัดของแรร์เลยนะผู้กล้าาาาา ดาบเดิบไม่ชัก ชักแต่ดอ

CoolNook Thangsakul

เป็นติ่งผู้กล้าซะงั้น ท่าจอมมารกับผู้กล้า ต่างเพศกัน สงครามจะไม่เกิดขึ้นเลยจริงๆ

CoolNook Thangsakul

เรียบร้อย พิชิตจอมมารเรียบร้อย แฮปปี้เอนไปอีกเรื่อง

zeroboy

เอิ่ม จอมมารแอบหลงรักผู้กล้าซะงั้น ชนะได้โดยไม่ต้องเสียเลือดเนื้อ (หรือว่าเสียหว่า)

Gibfen

จอมมารเก็บกด เลยต้องโดนผู้กล้าปลดปล่อย

SaMaKaiKungKing

chadows

ลายเส้นคนวาดท่านนี้ ผมชอบมากเลยอ่ะ ขอบคุณมากๆครับ

worachat39

ผู้กล้านี่ตอนแรกเหมือนจะใสๆนะ แต่วางแผนล่อจอมมารเข้าห้องมาแต่แรกแล้วสินะ

executioner

จอมมารน้อยทรงโต ซึนซึน เนี่ยยังพอเข้าใจได้ แต่มีแถมโอชิผู้กล้ามาด้วยนี่ เกินคาดกว่าเรื่องอื่นๆไปไกลเลยครับ 5555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับ จะรอชมเรื่องถัดไปครับ  ::Thankyou::

biggiggog

ดูไปแล้ว ฉากจบน่าจะดุเดือด
แตก = ตาย
คงได้ตายกันหลายรอบแน่
::WowWow::ขอบคุณมากๆครับ