ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามความเห็น ครูโจ้แก้ผ้า ในเรื่อง โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ภาคค่ายพัฒนาชนบทหน่อยครับ

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 20, 2019, 12:09:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamlk

สวัสดีครับ

ผมอยากรู้ว่าท่านผู้อ่านแต่ละท่าน มีความคิดเห็นอย่างไรบ้าง กับการที่ครูโจ้นั้นต้องมาเปลือยเปล่า นุ่งลมห่มอากาศ พยายามหาทางกลับค่ายแบบไร้เครื่องนุ่งห่ม

กด 1 สะใจ อยากให้แก้ผ้าโชว์หุ่นสุดแสนเซ็กซี่แบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ
กด 2 สงสาร อยากจะหาเสื้อผ้ามาให้ครูโจ้ใส่ จะได้กลับค่ายไปสอนเด็กนักเรียนสักที

ได้โปรดโหวตและช่วยคอมเม้นแสดงความเห็นกันได้อย่างเต็มที่เลยนะครับ เพื่อที่ผมจะได้นำไปพัฒนางานเขียนของผมในตอนต่อๆ ไป

ขอบคุณมากครับ

Phoowadol

โหวต2 ครับ ไม่รู้สินะครับ ถึงแม้ว่า ผมจะชอบ ดู สาวแก้ผ้าก็จริงนะ แต่ ว่า นี่ ผู้หญิง คนนึงกำลัง ผจญ กับ ชะตากรรม. ของหนุ่มๆกลัดมัน แบบนี้ มันก็หนักหนา สาหัส แล้วนา
   ผมว่า หาผ้า มาให้เธอใส่ ดีกว่าครับ แค่นี้ก็น่าอายพอ ละ อย่าให้ต้องอายไปมากกว่านี้เลยครับ สงสารรรรรรร. นางจริงๆ แต่ ถ้า จะแก้ห้าม เล่นเสียวละก็ ท่าจัดให้ ใส่มาเต็มๆ เลยครับ อันนี้ไม่ห่วง.

Monte Cristo

1.ครับ อาจจะไม่จำเป็นต้องตัวเปล่าต่อหน้าคนทั้งค่ายก็ได้ จริงๆแค่แก้ผ้ากลางแจ้ง ไม่ต้องมีคนเห็นเลยสักคนก็ได้ครับ (แบบตอน 2 หรือ 3 ที่โดนลูกน้องลุงหินขโมยเสื้อผ้าไป)
ส่วนตัว แก้ผ้า + กลางแจ้ง คือ contrast ที่ได้ฟิลดีครับ อารมณ์พวก exhibitionist (ชอบโชว์) อะไรทำนองนั้นครับ

(เพิ่ม)
ซึ่งการทำแนว exhibitionist มีได้ 2 แบบครับ คือแบบผู้หญิงจงใจโชว์ กับ แบบที่สถานการณ์บังคับให้โชว์
ซึ่งแต่ละแบบก็จะได้อารมณ์ไม่เหมือนกัน แต่แนวครูโจ้น่าจะแบบหลังมากกว่าครับ (เพราะถ้าผู้หญิงแบบครูโจ้อยู่ดีๆมาชอบโชว์แบบที่ 1 เลย ก็จะดูแนว mind break ไปหน่อย แบบนั้นผมจะสงสารมากกว่าอ่านแล้วมีอารมณ์ร่วมครับ อารมณ์ ผีเสื้อปีกหัก)
(จริงๆมันมีแนวทางที่ 3 ด้วย แต่ เรื่องครูโจ้คงทำไม่ได้ คือการ define จักรวาลไปเลยว่า เป็นโลกที่การที่ผู้หญิงไม่ใส่เสื้อผ้าคือเรื่องปกติ resource นักวาดชื่อ Satoshi Urushihara)

pamaaeng

asdf4321

2 ครับ แต่อยากให้ครูโดนในห้องเรียน ห้องน้ำ ห้องพักครู บ้านพักบ้าง โดนในป่านานล่ะเดี๋ยวก้นกบช้ำ ขอที่นิ่มๆบ้าง
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย